Đập hộp Samsung Galaxy S5 chính hãng

cuhiep
11/4/2014 7:24Phản hồi: 633
633 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pin e nay 8 nhân hao pin hoơn bản 4 nhaân chaâu aâu thiì phaiả dđinhị mua tab s cung 8 nhaân lo pin kemé qua
Mặt trc nhìn bình thường quá. Mặt sau thj nhìn sang trọng thật, cụm cam và đèn flash vuông, các chấm li ti....đặc biệt là phiên bản blue. Nhìn sang trọng nhất trong tất cả các con điện thoại mình từng thấy.
Các bác cho e hỏi phát.cacs dòng điện thoại sam sung mua tại việt nam fulbok trong hộp nó có kèm doc sac và quả pin phụ ki ạ.e thấy mua ở bên hàn trong hộp nó đều có thêm 1 quả pin và doc sạc ngoài.ko biết về việt nam bị tháo bớt hay nhà sản xuất ko tặng kèm
Các bác cho e hỏi phát.cacs dòng điện thoại sam sung mua tại việt nam fulbok trong hộp nó có kèm doc sac và quả pin phụ ki ạ.e thấy mua ở bên hàn trong hộp nó đều có thêm 1 quả pin và doc sạc ngoài.ko biết về việt nam bị tháo bớt hay nhà sản xuất ko tặng kèm
@mynghekinhbac k tặng kèm nhé, còn ở bản xách tay Hàn được 2 pin với dock thì được giải thích là mạng tốc độ cao, tốn pin và họ làm việc chủ yếu trên đt nên cần 2 viên pin mới đủ. search mạng vậy thôi chứ mình k rõ.
mndat175
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp gê, nhưng thích iP hơn :p
Các bác cho em hỏi vấn đề này hiện em đang rất hoang mang.
em mới mua con galaxy s5 gold cũ, em mới đọc 1 bài check ở trên mạng thấy bác đó co chỉ cách check ngày sản xuất cụ thể là *#12580*369# dòng thứ 4 Rf cal cua em la unknow không có ngày tháng gì hết vậy chẳng lẽ máy em là hàng dựng 😔:(:( mới mua được 5 ngày thấy xài cũng bình thường mà đọc thấy bài viết đó thấy nản wa.
Mình thấy con này quá đẹp, nắp lưng phía sau đẹp dã man, nhiều tính năng hay, camera 16 MP rất tiện lợi, đi du lịch chụp hình khỏi chê
leevhien
ĐẠI BÀNG
8 năm
Pin bọng thế nào vậy mấy pro, lướt web 3G, Wifim liên tục khoảng bao lâu?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019