Đập hộp Vua sky VGA s5 (a840), đỉnh của đỉnh (màn 5", ram 1G, camera 13mpx..)

trieuchitrungg
26/7/2012 7:49Phản hồi: 460
460 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác nào đang sử dụng sky a840 up hộ em tấm ảnh thiếu sáng với nhé (khoảng 1- 2m đến chủ thể ). Em đang phân vân em nó, nghe nói camera tệ nhưng cũng phải biết nó có chấp nhận dc ko. Thx cả nhà nhé
@chris86 đây là ảnh chụp màn hình,ko phải ảnh gốc,,,vì ảnh gốc 8,7mb nên ko up được,cụ tham khảo mà múc,13mpx chụp khỏi chê uploadfromtaptalk1358248883476.jpg

Sent from my IM-A840S using Tinhte.vn
@chris86 Riêng về ảnh thiếu sáng thì không phải nghĩ luôn, quá đỉnh
like pac' rùi nhé. Kiểu này phải ráng làm 1 em ăn tết thôi ^^
giờ giá hàng likenew có 5m7 thôi. mà em này cùng giá với LTE 2 nhưng không ăn đc LTE2
vậy LTE2 với sky 840 con nào chụp hình đẹp hơn? mình đang xài con LTE2 nè, đang định đổi qua sky chơi, mấy pác cho lời khuyên với, đang gà mờ về em sky, có ai xài rồi cho biết với.
mitu_pham
TÍCH CỰC
11 năm
@hacker Qua LoanTrung, lôi con LTE2 của bác ra chụp rồi so với con 840, xem chất lượng 2 tấm là biết ngay 😁
PRO noi choi
PRO biet thì cho ý kiến đi PRO, mình gà mờ mà.xin thỉnh giáo
mitu_pham
TÍCH CỰC
11 năm
@hacker 840 chụp thiếu sáng thì hơi kém chút, hình sẽ bị sạn khi zoom to, chụp ban ngày thì thoải mái, nếu ko quá chú trọng chụp ảnh trong đk thiếu sáng thì em nó sẽ là 1 trải nghiệm rất sáng giá, đặc biệt là quả màn 5" kết hợp vs viền Benzel siêu mỏng đẹp mê ly, giao diện em nó cũng khá ngon + mượt 😁
@mitu_pham các bạn có thể qua box XAY NHÀ MỚI CHO IM-SKY A840 PANTECH ĐỂ HIỂU THÊM
..
XIN MỜI....

Sent from my IM-A840S using Tinhte.vn
@mitu_pham chuẩn luôn em a :D
Thêm cái nữa là con này pin siêu trâ bò
hothanhdam
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang phân vân giữa em này với LTE 2, với s2 HD Lte. các bác cho em 1 vài ý kiến khách quan với. nhưng còn thắc mắc không biết màng hình và camera có đẹp bằng S2 HD LTE ko?
mitu_pham
TÍCH CỰC
11 năm
@hothanhdam Mình xin khẳng định vs bạn rằng tất cả các loại màn hình cho smartphone của Samsung loại amoled hiện nay ko bao giờ có thể ăn đc màn Ips của LG và Sky nhé, LTE2 và Sky 840 mỗi bé 1 vẻ đẹp riêng, em LTE2 thì đc quả ram 2Gb khủng bố + thiết kế "L Style" đặc trưng rất nam tính + lịch lãm ( màu đen ) còn bé 840 đc quả màn 5" + viền Benzel siêu mỏng cánh cực hấp dẫn, nói chung là conf phải tùy vào nhu cầu + sở thích của bạn nữa 😁
Con này giờ giá bao nhiêu vậy các bác?

gửi từ vịt teo v4803
trải nghiệm camera LTE 2 hay Vega S5 hơn hả các bác?
con LTE2 chụp xấu tệ nha, con samsung s2 hd màn hình dep hon nhiều, và chụp cực đẹp hơn xa 2 em LTE2 va vega S5. 1 vài nhận xet chủ quan
sky a840 hoạt động có ổn định không các bác ?? có bị đơ hay treo máy khi nghe đt ok? e dùng 830 thỉnh thoảng bị treo khi có ng gọi đến
thuyetminh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chết thật, trưa nay lấy của bác con A840s về nhà kiểm tra thấy có cái thẻ nhớ 8Gb lúc chị nhà còn để trong đó mà quên không lấy ra,
Hay là km riêng em cái hả bác😁, bác còn 2 con đen+2con trắng mà hôm qua nói nhiều lắm làm em tưởng có thật
giờ quay lại đó ngại qúa.hihi...có khi đến khi nào máy em có vấn đề gì nhờ đến bác thì đến trả một thể vậy nhỉ 🆒
thanks in advance bác cái!
Thôi bác tặng bạn ấy luôn đi 😁
quanchilinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em Sky A840 nghe gọi có tốt không ạ? Vừa trải nghiệm xong Lte2, cùng tầm tiền thì chỉ có A840 là tương đương với Lte2. Nếu nghe gọi tốt thì hôm nay đi sắm 1 em luôn!

Cũng đang phân vân giữa em này và Xperia Ion (đắt hơn). Xin các cao thủ chỉ giáo!
thuyetminh
ĐẠI BÀNG
11 năm
nghe gọi thì hơi kém vì sóng chập chờn và yếu hơn sony
ac,con này sóng yếu hả pro,tính mua cho thằng em gửi về quê mà thui chắc phải suy nghĩ lại
sóng căng đét
up cho bac chu! ja may rat duoc
Dùng đc 2 tháng
Thích mê, bọn bạn mình cũng mấy đứa chuyển sang sky hết 😁
@ken Lim
Híc, máu e này lắm rồi mà nghe các mem bình luận mà phân vân quá:eek:
meigyoku
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bây giờ đã ra A850, A860 rồi mà các bác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019