Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đáp trả Nokia, Motorola sẽ tổ chức một sự kiện lớn vào ngày 5/9

sonlazio
18/8/2012 1:43Phản hồi: 137
137 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Để xem, ảnh quảng cáo phơi đêm rất ấn tượng đấy:x, chắc chắn cam sẽ rất khủng :x.
hay. Vay la Google da tuyen chien vs win8 rui!
boyhk_206
TÍCH CỰC
12 năm
Apple chăm chút áh??? từ 2007 tới giờ Apple ra đc bao nhiêu cái đt khác nhau???[/quote]

ra ít sản phẩm => thời gian dành để xây dựng sản phẩm sẽ nhiều hơn => chất lượng..
moto về tay google rồi mà vẫn hẻo quá, chả hiểu sao mấy siêu phẩm moto toàn làm cho cmda trước rồi đến nửa năm sau mới ra phiên bản gsm. Như thế thì làm sao cạnh tranh đc
Hyper But
TÍCH CỰC
12 năm
Chắc bác GG trang bị MOTOROLA vũ khí hạng nắng đây, chờ đợi thôi 😁
@Hyper But Moto giới thiệu điện thoại cho nhà mạng Verizon thôi. Chả hiểu bác sonlazio có ý gì khi đã lấy tin từ trang nước ngoài còn cố tình giật tít, sửa hình ảnh gốc? Trong tiêu đề gốc làm gì có nửa chữ "Nokia" nào đâu? Còn đây là hình gốc có in logo nhà mạng Verizon mà Mod cố tình cắt đi.

Milestone là chiếc đt đầu tiên mình tới với moto và cũng là chiếc cuối cùng đến với moto, pin yếu, hay treo và đã bị chết flash nằm góc nhà nửa năm, ức chế lắm ! Cứ nokia cho nó nồi đồng cối đá
các bạn cứ tưởng có cái pureview là nhất à. nhìn bức ảnh chuọ trên kia thì bác no cứ phải gị là hồi hộp
@mualarung1991 Thử hỏi trên Smartphone có con nào chụp ảnh, quay phim bá đạo hơn PureView chưa ;)
@lucas_mufc công nghệ ngày càng pt cho nên k nói trước đc điều gì đâu bạn à. những gì chưa diễn ra thì ko nên coi thường nó. công nghệ có nhiều điều bất ngờ lắm
@lucas_mufc PureView có khả năng phơi sáng không nhỉ? (trên phần mềm camera gốc luôn ý) chứ còn phần mềm thì đầy N8 ngày xưa mình dùng đã có rồi nhưng dùng dở òm ^^
@CoffeeHN Có tính năng ND Filter và có chế độ chỉnh tay nên phơi được bác ạ. Trong một video trên tay của bác cu Hiệp bác ấy nói chả biết cái này là cái gì 😆

Tác phẩm của em nó đây ạ:

Video [Trên tay] của bác Hiệp. Giây thứ 49 ạ 😁

@lucas_mufc hi nhưng mình thấy bức tiêu đề của moto phơi đêm tốt hơn đó.
Boncherry
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cuộc chiến có lẽ giờ mới là màn hay chăng =))))
kien22
TÍCH CỰC
12 năm
Để xem hai hãng này có thể làm được gì, mang đến những gì cho người dùng?
Cạnh tranh trong cả sự kiện 😃
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
trước giờ rất thích thiết kế manly của Moto, chỉ tội cái màn hình ko có gì nổi bật
@hunterval công nhận moto trước toàn dùng màn hình pentile nên nó răng cưa nhìn mất cảm tình. nhưng dòng smartphone trong tương lai sẽ dùng màn colorboost nên đẹp mà chi tiết hơn nhiều bạn à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019