Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Dấu hiệu xuất hiện của xe Honda Airblade 125cc ?

Nam Air
2/4/2011 3:51Phản hồi: 236
236 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

He, e đi hóng tin vỉa hè của HD Vĩnh Phúc là tận 1 tháng rưỡi nữa mới có xe xuất xưởng. Tháng này nếu có thì cũng xe mẫu thôi. Giá dự kiến tầm 42-43 chai. -> qua head nữa thì các bác tự nhẩm :bounce: hoiz ....
biGBo
ĐẠI BÀNG
13 năm
zZzZzZ

Nhìn mấy cái hình được cho là AB 125cc mình thấy sao nó kỳ quá, cái đèn pha hình như ăn theo kiểu của PCX thì phải ( bầu và to), so lại với đít xe thì thấy xấu vô cùng! haizzz!
Đợt này chắc Honda VN làm giá cũng cỡ 45-50 chai đây.... nếu vậy thì mẫu xe AB 125cc nhập khẩu từ Thái Lan không biết sẽ bao nhiêu tiền (mình đoán chắc khoảng 80 chai trở lên quá, xe AB 110cc nhập khẩu bây giờ cũng 72 chai rồi....!):sleep:
Đang định mua AB mà sao lắm nhiêu khê quá........!😔
nptzip
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hayate trên thị trường không biết có bao nhiêu người tiêu thụ. Ít lắm... Bà cô có mua 1 chiếc, đi thì ngon mà phụ tùng thay thế thì giá trên núi ko à 😔

PCX giá 59 triệu hội đủ các công nghệ

Ước gì HCM cũng có :(

Nhất trí 😃

Nhà tớ có 3 chiếc SYM, chạy 1 time máy lì và ai cũng bảo xuống máy :(
nptzip
ĐẠI BÀNG
13 năm
Yamaha ra mắt Exiter 2011 cũng bị làm giá chênh lệch khoảng 10 triệu đồng. Y chang Honda 😃
Mẫu Honda Ariblade 125 thì đã không ra mắt thay vào đó bộ vỏ xe mới với cái máy dung tích 108 cũ, kiểu dáng xấu lại còn bán trênh giá đến cả 10 triệu, thế mà ra đường đã thấy vài người đi xe này, đúng là ham của lạ mới, thừa tiền cho honda nó chém, đồng tiền bây giờ ngày càng mất giá trị, hai mẫu xe Airblade với Exciter của yamaha bán ra đến gần 50 triệu.
Thì chỉ có Hayate là ko làm giá thôi, chứ AB Fi, Nou LX và đặc biệt là Exciter thì chém giá dữ mà
Tin buồn: đồng chí VIP Class sau một thời gian âm thầm lặng lẽ ca tụng Honda và chê bai Yamaha đã bị banned, thật buồn, có lẽ VIP Class sẽ dùng đứa con mới sinh là VIP.Class để típ tục làm vẩn đục forum.tạm thời từ nay ae cứ vui vẻ thoải mái bình luận về xe cộ và an tâm khi ko có ai nói đểu mình
de ca'i thang Vip class du\g ten tiep la\ pgm-FI qua'
Fan HD (đại diện là VIP class tech) ngồi đó mà mong ra AB 125 cc cho bằng anh bằng em (hayate 125 và Nouvo LX 135) nhưng cuối cùng vì sợ mất đi danh hiệu tiết kiệm xăng nên HD đã xuất xưởng 1 chiếc AB 2011 HOÀN TOÀN MỚI về BỘ VỎ, máy móc vẫn 108 cc của đời cũ siêu tiết kiệm, có 1 cải tiến mới rất đáng chú ý là tiếng GÀO TO HƠN, há há!...
Bóc tem dán chữ 175cc vào là đc mà. Như nolx là chạy nhanh hơn shark vì sym và các báo nêu 100 hay 92 max của shark.
Mình không cần xi lanh to, chỉ vấn khỏe
tranthaotv
ĐẠI BÀNG
13 năm
SH có 300i đó bạn ,không phải không có đâu chiếc đó mà kéo là khó lòng mà qua ah , ở thị xã mình có người mua nè ,nhìn kịch kợm lắm

p/s: mod nhắc nhở không được bàn chuyện ngoài luồn nữa
ẹc >175lc thì bằng lái A1 không đi đc bác oi!...
tranthaotv
ĐẠI BÀNG
13 năm
A1 không được thì mình chơi A2,mình có thằng bạn mới sắm chiếc CBR 150R ,thấy nó hiền hiền ,không ngờ nó cũng đam mê dữ
Um, Yamaha vn chưa ra em nào 150 hết, 175 thì kinh khủng lắm nhỉ, hehe
Ya hôm trước cũng lộ diện 2 chiếc FI, giờ thêm Honda nữa thì càng tốt, đa dạng sản phẩm cho người tiêu dùng có nhiều lựa chọn, chứ hôm qua lên báo dân trí xem thấy Honda lại ra chiếc Wave gì nữa ngán quá! Cần đa dạng sản phẩm hơn nữa!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019