Đây có phải là nguyên mẫu chạy Windows Phone 8 của Nokia?

Didu
7/8/2012 10:14Phản hồi: 154
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

binhbhiu
ĐẠI BÀNG
12 năm
mong 1 sự thay đổi
bearon
ĐẠI BÀNG
12 năm
có vẻ như phong cách thiết kế của Meego ảnh hưởng nhiều tới dòng Lumia sau này nhỉ o_O
@bearon e đọc đc là N9 là 1 phép thử...chắc phép thử ở đây là kiểu dáng xem có đc đón nhận ko để sản xuất tiếp...😁
Mỗi khi thấy một thông tin gì liên quan đến Nokia trên tinhte đều thấy rất nhiều comment kiểu như " cố lên Nokia " " Ủng hộ Nô " ...

chứng tỏ anh em vẫn dành rất nhiều tình cảm cho Nokia , một ký ức không thể xoá nhoà
rongdien2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đợi con này ra để con Lumia 900 giảm giá 😁 -> hốt
TTX_412
TÍCH CỰC
12 năm
mấy em điện thoại cao cấp dùng hư rồi vẫn tiếc không vức đi hay bán rẻ mà để lại ngắm chơi vì quá đẹp 😁.
lumia 800 thế hệ thứ 2 dc cài sẳn wp 7.8 😁
trông cute quá
bao giờ ms có tiền dùng mấy em lumia đây 😔
con này mà màn hình lên tầm 5in thì quá root... làm gì cũng tiện. chỉ có cái bỏ vào túi quần là hơi bất tiện... he he
Chắc là màn hình 4,5in là ít 😁
Kiểu dáng thì n9 lumia là no.1 rồi
Quá đẹp luôn :D
Sắp đến tháng 9 rồi. Rất là mong chờ Nokia World :x
down_load
TÍCH CỰC
12 năm
Sau này dự là SS cũng ra mấy cái điện thoại kiểu này, Nokia nên đi đang kí sớm, kẻo lại kiện cáo 😃
ôi lumia 920 đâu rồi? 920 đẹp thế sao no không làm như vậy nhỉ
nhìn ngon quá, muốn một e rồi đấy. a e nào giao lưu lumia 900 lấy iphone 4 đi,
viền mỏng.đẹp.
lại thiết kế của N9
@luke valentine IP cũng vậy:rolleyes:
@vincent_valentine_123 ip có 2 ver giống nhau thôi, trong khi n9 là 3, tính thêm con này là 4.
@luke valentine hì.....😁:D:D
KaCher
ĐẠI BÀNG
12 năm
@luke valentine ver 5 tính luôn đi bác 😆
Apple không vượt dc cái tỷ lệ "vàng" đâu :-J
ubeo
TÍCH CỰC
12 năm
Thiết kế hiện tại của Nokia đã quá đỉnh cao rồi. Hy vọng máy mới , chí ít thì giống như vậy hoặc mang phong cách như vậy.
mrcuong81
ĐẠI BÀNG
12 năm
định lấy con lumia 900 mà nghe đồn sắp có wp8 lên chờ xem chút nữa,sao nhiều người chê thế nhỉ,mình thích mà,xài cũng tiện nữa.
lumia 920 mà như thế này + màn hình phân giải 1920x1080+chíp lõi tứ 1,7ghz+camera pureview 16chấm+công nghệ chống nước,chống xước,chống bám bụi+clearback=15,5 củ là em sờ úc xúc sắc xúc😁
dangphi95
TÍCH CỰC
12 năm
@hiệp sĩ kanzaki quá đó giá chót cũng 20 củ 😆
HTP@87
TÍCH CỰC
12 năm
Nokia không lẻ định giữ nguyên cái thiết kế này cho 3 đời smartphone cao cấp của mình hay sao vậy ta ? Không sợ người tiêu dùng nhàm chán sao nhỉ ? Mặc dù mình đang máu Lumia 900 lắm nhưng không lên đc WP8 chờ 1 em mới thì thiết kế na ná nhau 😔
@GW007 Bạn ko mua lumia 900 thì mong wp8 của nokia thiết kế giống l900 là hợp lý rồi còn j mà phải làu nhàu nữa! bạn mua rồi thì mới nói chứ! định làm thêm em wp8 nữa thì mới càu nhàu thiết kế chứ! chẳng hiểu nôi có pai troll ko?
hoatht
ĐẠI BÀNG
12 năm
WP8 và Pureview mà vào chung một " nhà" thì chắc chắn sẽ rất đắt khách. Hy vọng Nokia sẽ có những động thái tích cực hơn nữa để cứu vãn tình hình và việc đầu tiên là phải có một sản phẩm ấn tượng và không gì ấn tượng hơn là cho WP8 và Pureview "kết hôn". 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019