DDMWorks tạo ra chiếc Ariel Atom mạnh nhất thế giới, với 700 mã lực

levuongthinh
3/8/2012 3:16Phản hồi: 85
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
tỉ số mã lực trên trọng lượng cao hơn bugati veyron ấy
mẫu này nhìn lướt wa là thấy đam mê , thích rồi. k biết âm thanh khi chay thế nào! có nguầ như F1 k?
Hình như mã lực tủ lệ nghịch với sự tăng tốc mà.
@cuchuoittt tỉ lệ thuận đó bạn à, càng nhiều mã lực thì càng khoẻ->tăng tốc tốt hơn,.
loveyouhp
ĐẠI BÀNG
12 năm
vẫn thua bugatti,700hp hạng trung thôi!
cái này chắc chắn tăng tốc nhanh hơn Bugatti rồi, nhưng tốc độ tối đa không bít có = Bugatti ko, lốp bé hơn mà^^. Còn 1000 mã lực chưa chắc đã nhanh hơn 700 đâu nhé, còn phụ thuộc vào trọng lượng, khí động và độ bám đường nữa...
khủng thật, nguyên bản đã tăng tốc lên 100km/h trong 2,9s. Bản nâng cấp nay lên đạp ga một phát chắc ép tim chết quá! 😁
shakalaka
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko xem được hình:mad:
2 lít mà 700 ngựa 😕 tính ra con wave 100cc của e củng đc 35 ngựa các bác nhỉ 😁 (e đùa thôi dc vậy thì mấy con moto phân khối lớn khỏi bán :D )
Cong nhan em nay dep me ly!nhung em van thjch em sieu xe bugatty 1001 ma luc co!dep hon nhjeu!hehehehe
xe đẹp 😁
cái xe nặng mấy trăm cân mà tận 700HP, lái kiểu gì hả trời. Cẩn thận bay xuống ruộng.
700 mã lực nhưng chỉ nặng chưa đầy 7tạ @@
nó nhẹ vậy liệu có giữ được cân bằng khi cua cộng với khi lao nhanh ko? với cái mã lực kia thì vớ vẩn nhặt từng cái bánh xe ấy chứ!
phanh gấp cái chắc đứt cha nó dây an toàn người phi về trước với 700 mã lực cũng dễ như tương
sao có chỗ chở gà dc
Xe nhìn cổ mà đẹp thiệt,
khiếp thật, khủng bố thật, con này tạo ra cho mấy tay F1 đi dạo phố, chứ bố thằng nào mà sử dụng tối đa công suất của nó được.
B
Bạn dựa vào đâu mà nói điều này, xin lỗi bạn nhưng mình nói thẵng là ếch ngồi đáy giếng
ngqnamanh
TÍCH CỰC
12 năm
@nhatqn ặc mình nói thế cho vui chứ mình có chứ có đả động ai đâu mà bạn nói thế thật là :eek:
Nhìn quá đẹp.những xe chỉ có ở trong game.
galaxy92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Động cơ Bugatti 8lit đấy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019