Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[DELL STREAK] Kiến thức tổng thể, Kinh nghiệm, FW update!

L E O N
19/8/2010 15:13Phản hồi: 9.049
9.049 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thinhdu123
ĐẠI BÀNG
11 năm
có ai cho e pk cach khac fuc loi kiem tra tai khoan ussd k..e đọc mà k hỉu j cả.e xài máy Dell Streak 5
tibuidoi12
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn xài rom nào thì dùng fix rom đó
Máy e bị rối loạn T H,hix hix.

Sent from my Dell Streak using Tinhte.vn
vytintin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kien_vietthai
Chưa hết hả cu? Cài đặt "kakaotalk" để tiện liên lạc với anh em nhé. Chiều về lại sàigòn, thứ bảy vẫn như củ nhéanh em

Sent from my ME172V using Tinhte.vn
@vytintin Cũng đỡ nhiều rồi a ơi,t7 đi được mà a.vậy t7 gặp nhé,để e cài kakao talk vậy.

thinhdu123
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cho e hỏi,sau khi e up lên rom 2.3.3 dell strealk rùi nhưng nó bị lỗi là mở lên nó cứ tắt nguồn hoài à..hix.có bác nào có bản rom ổn định thì share e vs.tks các pro trk
thinhdu123
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thinhdu123 k ai trloi jup het vay
tibuidoi12
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thinhdu123 up lại rom là hết ak bạn
thinhdu123
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tibuidoi12 up rồi pro ạ....nó cũng bị lỗi..pro có bản rom nào good share cho e vs
@thinhdu123 cứ cm7 hoặc miui mà phang.trong box này có link đó
tình hình là e có 1 e dell st của ng ta cho mà sài sao thấy nó cứ bị đơ hoài ak.lúc thì bị cuộc gọi lúc thì bị mở khoá mà e lại mù tịt về androi nên chả biết làm thế nào nay lên đây coi có ace nào có cái dt nào hay hay mà sài ngon thì giao lưu với e cái bằng giá cũng dc mà bù 500 600k cũng dc.tại e ở tít biên hoà đồng nai lận k là cũng mang lên cho a.trung or a.vũ coi thử ai cần inbox or sms 01654300678 cho e nha<sms hộ e nha tại đang đy học>
@sonpake1992 em có 02 cái đang cất trong kho tàng, N70 theo em từ thời cắp sách, máy quá ngon 06 năm vẫn chạy tốt, BB8820 hiện bị die màn hình, thay vào thì ok, bác có thích 2 em này, em đổi luôn, thêm em DS nữa cho nó máo.
@kien_vietthai 😆 n70 thi e moi vut xot 1 kaj vj no hay bj loi lam.chay cu dc vaj ngay la pgaj mang di tiem con bb thj thoi cho e xin.k thjch 1 ti nao het
@sonpake1992 Vậy ý bác sao?nhiu?

@kien_vietthai ????????
thinhdu123
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sonpake1992 minh co cay bb8820 vs bb8700 bac doi cay nao k
Kể cả các bác bên XDA cũng bỏ dell rồi - lẹt đẹt mãi chưa có j mới
tibuidoi12
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tbui nãn dell wa' thui cho e nó lên bàn cho ai kết tình trạng chạy rom 2.3.7 cực mượt không 1 lỗi nun máy full box ko tai nghe và sd( lúc mua ko có sd) máy có tem petro Viet Nam mua tại Hnam bảo hành đến 24/12/2013 nun nha khuyết điểm là bị nứt gần như hết mặt kiếng nhưng cảm ứng vi vu nha nay cần tiền nên cho em nó dj vs giá 2tr
@tibuidoi12 T7 cafe di tibui mang máy xem thế nào.

tibuidoi12
ĐẠI BÀNG
11 năm
hjx em bận học tới 11h45 mới ra sao dj dc a
@tibuidoi12 Cúp học bữa có sao đâu,hồi tớ sv cúp hoài ah.

vytintin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kien_vietthai định cuới thêm vợ nữa hả em, sáng mai nhé đúng giờ bắt a gọi dt hoài đấy, hehehhehe
@vytintin Mai đi sớm hen.

tibuidoi12
ĐẠI BÀNG
11 năm
sdt 01264051556 là sdt của e, nhà em ở gần trường Nguyễn Hữu Cảnh Quận
tibuidoi12
ĐẠI BÀNG
11 năm
hjx hjx em gần thi rùi anh ơi tha cho em
mấy huynh ơi.làm ơn help hộ e cái này cái.là ntn này nè từ lúc dc cái dt tới h e toàn lên web bằng omera k ak tự nhiên hnay hứng lên lướt bằng trình duyệt thì k dc( em xài mimax 3g nha) mà hồi kết nối wf thì lại lướt phà phà huynh nào biết nó bị sao help e với.cụ thể tí nha tại e mới sài adroi ak
@sonpake1992 Kiu đổi đt cho a ko chịu hen,chú kiểm tra coi gói 3g của chú đi, co khi chưa đăng ký cũng nên.

vytintin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sonpake1992 Cấu hình 3g cho điện thoại chưa?

@sonpake1992 Ah a còn cái HTC cha cha chú có đổi ko?

@vytintin cau hinh 3g ak.e cha biet nua dk 3g thi chi thay no gui tra tn la da dk thanh cong thoi.con lay cau hinh gprs thi no thong bao dt k co trong danh muc gui cau hinh gan dung ma co thay no gui dau
vytintin
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cafe Dell streak sáng thứ 7 uploadfromtaptalk1367643276481.jpg uploadfromtaptalk1367643294867.jpg uploadfromtaptalk1367643315491.jpg

4 em mông cong sẹc xy nhờ
Nhìn lại thèm kỷ niệm cũ quá, nhưng giờ biết đâu tìm đc màn zin để cho em nó hồi xuân
vytintin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kuku có tiền là có màn hình zin thôi
vytintin
ĐẠI BÀNG
11 năm
hình đẹp đẹp quá ....😃;)😁
tibuidoi12
ĐẠI BÀNG
11 năm
có ai wa hốt con zk bễ kiếng của em ko nhĩ :p nãn nó wa
hehe thoi h e quyet dinh gan bo voi no luon cho co tien len note thi e ban re lai cho.ma e dk 3g no tra tn ve lai cho e roi ma
lohubu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các anh ơi. Em vừa mới làm hư chân sạc của nó. Không biết đi thay ở đâu ah. Và cái này chắc thay nhanh mà phải không ah.
lohubu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vytintin Trên đây nhiều người sửa Dell giữ hen. Hihi.
@vytintin E on DS có thấy nút like đâu

vytintin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kien_vietthai A mới thích đay

@vytintin Em cũng mới like đó

tibuidoi12
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn lên mạng bấm rom pcm7 cho dell streak 5 mình đang xài rất là ngon chỉ có cái mất rung @@
hix xài ba năm rom CM7 zờ mới bít cách để chụp hình sao cho đẹp

@nomobile mình xài cũng 3 năm rùi mà chưa chụp chất đc vậy. chỉ mình zới 😁
@nicolas172 tại mình chỉ xài rom CM7 nên rom khác mình ko bít thế nào - nút chụp hình trêm máy ko phải là nút chụp nữa nó thành nút lấy nét cho máy - khi chụp gần chỉ cần bấm cho máy chỉnh nét bấm đến khi nào rõ thì thui 😃 đối tượng càng lớn thì lấy nét nhanh hơn đối tượng nhỏ - như hình 2 con ruồi mình phải bấm cả chục lần nó mí lấy nét rõ như vậy đc
@nomobile Giờ mới đc chiêm ngưỡng ảnh em Dell chụp đẹp đến vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019