Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Dell vostro 3450?

thinh1286
9/7/2012 15:20Phản hồi: 12
Máy Dell Vostro 3450 có ghi được đĩa DVD không nhỉ mọi người?
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thinh1286
ĐẠI BÀNG
12 năm
THanks bạn
Nhưng bạn dùng để ghi tài liệu hay ghi ít thì được chứ đừng ghi phim như ngoài hàng hay làm nhé vì họ dùng ổ ghi chuyên dụng 😃
thinh1286
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình chỉ ghi it dữ lieu thôi, và ghi cái đĩa win 😁
NamVu_HP
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dell Vostro 3450 có đĩa Driver đi kèm ko mọi người? Em thấy bạn em nó mua mà ko có đĩa đi kèm. Chỉ có sách hướng dẫn và giấy bảo hành thôi. Nó mua ở FPTshop
@NamVu_HP Driver bạn có thể cài thêm cái Dell Support Center 3.0 - cái này là chương trình xem thông tin về máy, check máy & cũng có dẫn link đến trang Dell để bạn download driver về cho máy đó bạn 😃
thinh1286
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không có đâu bạn. Mình cũng mua hang FPT phân phối nhưng không có đĩa. Mình mua cho mình và 2 thằng em tong cộng là 3 máy, mua ở 3 nơi khác nhau, nhưng đều là hang FPT phân phối nhưng đều ko có đĩa
NamVu_HP
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em cảm ơn các bác. Phải báo cho thằng bạn mới đc. nó tưởng mua phải hàng lởm. Mà em thấy con này dùng tốt thiệt đó 😃
NamVu_HP
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm nào tiết kiệm phải múc một con mới đc;)
CBDancer
TÍCH CỰC
12 năm
NamVu_HP: Nói cái này hơi phũ phàng nhưng mà CÓ ĐĨA bạn ạ
mình nhận được 3 cái: 1 DVD Win7 Home OEM 64bit, 1DVD Driver, 1 CD Driver+App cho Webcam.
Máy mình đặt từ Dell US xách về, đủ hết. Có vẻ như về VN nó cắt giảm mấy cái đĩa àh :|
@CBDancer Hay do mua cả Win bản quyền nên có đĩa kèm theo chứ mua máy ko có Win bản quyền thì chả có cái đĩa nào bạn à, ra siêu thị họ cài cho dùng thử 1 tháng - cửa hàng thì họ cài cho bản Ghost 😃
CBDancer
TÍCH CỰC
12 năm
đâu bác, e vừa đi mua lap vs thằng bạn, Asus
không kèm win nhưng vẫn có đĩa driver mà
NamVu_HP
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế là thế nào???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp