Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Design.samsung.com đã mở ra, mời các bạn vào xem

sonlazio
16/4/2014 4:11Phản hồi: 118
118 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lehn85
TÍCH CỰC
10 năm
Liên quan đến Samsung là auto-chửi được bật lên mà +))
Những ahbp túc trực để comment ở trang đầu, và trả lời comment liên tục chắc rất rảnh rỗi (hoặc đó là công việc chính của họ).
@lehn85 Hồi trước mình thích Samsung lắm. Thực sự mình không bỏ lỡ một tin tức gì về sản phẩm của Samsung cả. Nhưng từ ki mình vào làm kĩ thuật viên ở một cửa hàng đt thoại cũng khá lớn. Từ đó mình phát bịnh với anh Sam luôn. Bán 10 cái máy thì hết 5 cái mang lại bảo hành sau 1-2 tuần sử dụng. Không biết do samsung làm không tốt hay do nhà máy ở Việt Nam làm ko tốt. Nói chung là mẹ thì vẫn phải gánh hết.
nói thật fan samsung củng thất vọng về thiết kế và chất liệu làm nên s5. đúng không mấy bạn ?.
ifan
taipv
ĐẠI BÀNG
10 năm
vãi cả triết lý
tqt_ftu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình đã dùng đt s2 của samsung, cảm nhận của mình là các ứng dụng rất tiện sử dụng và dùng khá bền, bắt sóng tốt. Điều này khiến cho nnhiề ng rất thích Samsung. Nhưng thiết kế Samsung ít thay đổi, và ít bước đột phá trong thiết kế. Điều này khiến cho nhnều ng thất vọng, chỉ trích. Mình biết một trong 5 giá trị cốt lõi của Samsung là Thay đổi để tốt đẹp hơn, nên hy vọng Ss có thể ra nhiều mẫu mã điện thoại tuỳ từng phân khúc, để có thể làm hài lòng nhiều khách hàng hơn.
keyis123
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình thấy khá là hài hước khi mà ai cũng chê Samsung xấu và kèm theo đó ngay phía bên dưới thì bảo thiết kế đạo Apple hóa ra Apple xấu ah =))

P/s : Samsung xấu thật, và mình chả thấy nó đạo thiết kế Apple ở điểm nào (lưu ý là mình nói về THIẾT KẾ nhé k lại bị các con giời phản pháo)
appleno1
TÍCH CỰC
10 năm
@keyis123 Từ lúc bị kiện cho vỡ mật tới giờ thì thiết kế chẳng con nào ra hồn nhé :oops:
keyis123
ĐẠI BÀNG
10 năm
@appleno1 Cái chuyện từ thuở tám hoánh mà cứ "nhai đi nhai lại". Mình dùng đúng từ ngữ mà các Ifan dành cho Samfan mỗi khi Samfan lôi mấy chuyện cũ ra bới móc Apple
appleno1
TÍCH CỰC
10 năm
@keyis123 Mới đây mà bạn,vả lại còn đang tiếp tục chuẩn bị xì tiền ra 😁
😆 Nhiều chú ko biết gì về thiết kế mà cứ chém gió như đúng rồi.
Toàn suy nghĩ kiểu đơn giản là "Nhôm Sang" còn "Nhựa Lởm" mà ko biết nó chỉ là yếu tố phụ trong thiết kế
Rồi cái kiểu suy nghĩ "Tốt gỗ hơn tốt nước sơn " rồi kêu Sam Sung nó chỉ có " Nước Sơn". Thế cái vỏ nó là cái Sơn hay bên trong là Sơn 😃
Nhiều chú chả biết gì mà cứ thích Anti
Nhiều chú kêu thằng Sam nó quảng cáo nhiều nên mọi người cuồng mà ko biết rằng Quảng cáo càng nhiều mà sản phẩm càng lởm thì sẽ Chết càng nhanh hơn . haizz
đã cầm trên tay s5 công nhận quá đẹp.. ai chê võ nhựa chứ mình thì thik võ nhựa đặc biệt đt ss rất nhẹ về bền nữa..
Mắt mũi các bác thế nào ấy chứ:p,em thấy nó đẹp phết đấy ợ :p😁
Phan - Minh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Inspired by Apple, designed for dumps :eek:
@panhnuong chuẩn qua' rồi
Cung chẳng biết đươc như thế nào nữa biết đâu đoc cũng là 1 chiêu mới thì sao?
?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019