Địa chỉ mua xe máy cũ uy tín ở HN

troyboy
15/10/2012 9:7Phản hồi: 9
Địa chỉ mua xe máy cũ uy tín ở HN
Chả là vừa bán xe xong em đang máu máu muốn tím 1 em wave rsx 100 đời 2009 ý ạ mà khó quá, nhờ anh em bạn bè cả tuần không xong, hôm nay sốt ruột mò đi vài vòng Chùa Hà với Đường Láng thì đúng công nhận là hiếm thật, hoặc do mình không soi kỹ X_X
Có bác nào biết chỗ nào cửa hàng hay cầm đồ bán xe máy cũ mà ổn ổn tý không thì bảo cho em với ạ, em cũng không yêu cầu cao lắm đâu ... hoặc có bác nào chán xe bán lại cho em lun thì tốt quá ;;)
Em đang muốn tìm con rsx đời này ý ạ ...thank các bác nhiều 😁

9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không có bác nào biết à T.T
akirA PHAN
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này hàng độc rồi.ở cty mình chỉ có 2 thằng cu đi con RSX này,1 con làm lại hơi,còn con thứ 2 hình như bị đâm 1 lần,cả 2 đều màu đen.
Xe cũ thì chả có chuyện uy tín với uy tin gì đâu. Hầu hết những xe cũ đều được mông má lại, trừ trường hợp bạn mua của người quen. Địa chỉ bạn tham khảo đó là chợ xe máy Chùa Hà nhé!
cugieo
TÍCH CỰC
12 năm
tốt nhất bạn nên mua của người quen, nếu không quen thì ra chợ dịch vọng, phố chùa hà. Mua xe máy cũ nếu đi được với người có kinh nghiệm biết về xe máy là tốt nhất, còn không mua xe mới 100% cho lành.
Chuẩn mem bác nên mua xe mới hoặc bác mua xe của người quen chứ ra đó mua xong rồi ra đường lại có thằng nó đòi xe thi ối thôi 😆
Ra chợ thì cũng phải chú ý nhé, xem xe thi kéo theo người có hiểu biết về xe. Xong rồi thì để ý giấy tờ.
@headend Ở chợ nó ko lo giấy tờ cho mình à bác?
anhvt123
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn thấy 2 màu xe Air Blade 125cc nào tốt nhất?

http://www.tinhte.vn/threads/1843674/

Các Pro cho mình thêm ý kiến và kinh nghiệm nhé. Sorry Spam.
bạn tham khảo tại website
https://banxemaycu.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019