Điểm danh và giao lưu anh em game Vainglory

ducpham1812
29/5/2014 17:25Phản hồi: 88
Điểm danh và giao lưu anh em game Vainglory
Em thấy game này mới với search cũng k có thấy topic nên lập cái xem có bác nào đang chơi trò này không . Cá nhân e thấy nhẹ nhàng , chơi khá mượt , hình ảnh ok và chỉ chơi trên ipad .
E thử chơi trên ipad 2 với mini 2 thì ngon và chơi vui phết . Cũng Moba thôi , mới có 9 tướng , build cũng đủ tank , ad ... Như các game Moba khác .
Nick e là : StephenFan như trên hình nhé , các bác có chơi add vào cùng đánh cho vui !

88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Game chơi khá hay, dao diện đẹp mà nhẹ, đồ hoạ đẹp, chơi khá mượt, mình ko chơi LOL cũng như Dota nhưng cũng thích vào chơi cái này 😃
Nick: P0lice
Ko có kinh nghiệm chơi Moba nên vẫn gà quá =.=
Làm cái Gr trên FB là vui nhất nhở 😃)
ducpham1812
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy hôm nay chơi cái này giải trí khá vui , game vừa đủ tranh thủ đi làm giải lao vào làm ván .😁
Có vẻ hơi ít VN chơi 😃
Mình cũng mới cài cái này, chơi vui phết, mỗi tội là k có bạn k chat khó hiểu ý nhau quá, k chơi MOBA mấy nên cũng gà mờ. Bác chủ thớt làm cái page Fb ae vào trao đổi chém gió chứ rủ nhau trên này thì hơi khó.
Anh em chơi add mình nhé
Nick : aduk
Sao mình đăng ký dc rồi mà ko đăng nhập dc nhỉ.toàn tên là guest j j ấy,ai chỉ với
ducpham1812
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mjke192 Đky có tên rồi bác đổi lại tên trong profile ý,hình đầu ng bé tí góc trái dưới màn hình
Đăng kí xong rồi có phần đăng nhập luôn mà
Chưa bác nào lập cái page vain việt à 😔
Bác lập luôn đi 😆
ducpham1812
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ít ae chơi nhể . Phần quản lý friends game này chả báo on / of gì cả . Mình toàn thỉnh thoảng đá vài game mà chưa biết chat trong game đâm ra chưa có giao lưu đc gì ~_~
Dc rồi các bác.add nick chơi đê : fransken 😆
Sao mình tải không được, ai chỉ mình với, hình như tài khoảng mình bị gì đó, vào Web chính của Game bấm tải thì nó chuyển sang Appstore nhưng không hiện ra gì hết, vào Appstore Search cũng không được, mình làm mọi cách mà không tải được để chơi.
Vẫn tìm bt đấy chứ.hoặc bạn tìm ở top free cũng có
Hình như cái acc Appstore của mình có vấn đề gì đó liên quan U.S Store @@
kon89
ĐẠI BÀNG
10 năm
add friend nha các bác ARCnok89 😁
ducpham1812
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thấy mới chỉ test ở đông nam á các bác ạ . Itunes us chưa có
Có lập team rồi ae add nick nhé :
aduk

Vào chơi suốt chả thấy bác nào
Nick mình là Zoro, mình kết bạn hết ở đây r đó, chấp nhận nha
HAha chơi khá vui nick nè titipopo có ai lập gr chưa mình lập rồi nè ai vô thì tìm fb vainglory nhá hihi
Bác nào nhiều time + rành fb lập cái page cho ae dễ giao lưu, ngồi chơi dạo này chúng nó vào đều có team mình thì 1 mình đồng đội k bh biết nhìn bản đồ nhỏ ăn hành bực quá 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019