Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Điểm hay của Black Berry là gì ?

shinmobile
2/9/2009 9:3Phản hồi: 692
692 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

seiko12
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em sài BB chưa đc lâu năm như các ae khác khoảng >1 năm .
Em lại có ý kiến như sau.
Bàn phím của BB vẫn sài ngon hơn các hãng khác.
VD : E71 của Nokia bàn phím nhỏ + sát nhau ->bấm ko sướng tay.
Màn hình của BB em thấy cũng đẹp hơn mấy hãng khác( trừ SS - IP)
Còn về giao diện (các icon) lần đầu tiên khi nhìn nó em rất phê :bounce:
Và nhất là BB có những phần mềm tiện ích mà em rất đê xa phê hê hê.
Xin ae cho thêm ý kiến ạ.
Thanks...!
hungvo315
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bb dành cho những người bận rộn bạn à, người bận rộn thì đâu có thời gian cài soft vọc vạch này nọ, họ cần gì? cần 1 chiếc điện thoại đơn giản, ổn định, hiệu quả và thông minh, ko cần rườm rà, hiệu ứng lòe loẹt như những điện thoại chạy HDH khác... đó là nét riêng của bb.
Pic này từ năm 2009 ,cái lúc này rim không khủng bằng lúc này .
Bác xem mấy dòng 9900,st3,9xxx....
Có gì để chê k ạ ?😆))))))))
xin hoi: gia chuan cua bb 9700 hien nay la nhieu cac bac???
Cũng chẳng thể nói hết đc ưu điểm của BB cả, em chỉ biết là rất kết vì rất nhiều ứng dụng hay phục vụ tốt cv. Mà hình dáng cũng ok nữa 😃
alessandra
ĐẠI BÀNG
12 năm
Điểm hay theo mình nghĩ lớn nhất của bb hiện giờ là quản lý danh bạ tốt.
Cách đây vài năm là vậy còn bây giờ bản thân mình cũng thấy bb chưa có gì đặc biệt , dùng nhiều thấy nhàn.
vn.share761
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình xài bb cũng được khoảng hơn 3 năm gì đó không nhớ rõ chỉ tính từ hồi mới đi làm được tháng lương học việc làm ngay em 8700 hồi đó máy bị câu dây đục lỗ đầy dẫy cũng may không dích phải nhưng sau một thời gian lại máu em 81xx, sau khi đủ đạn tham khảo trên mạng làm em 8100 màu đỏ cầm trên tay mà khoái quá nhưng niềm vui chưa bao nâu khi up quả rom xong máy cứ nhấp nháy đèn đỏ không nên nữa,mang đi bảo hành thì bị từ chối vì chủ cửa hàng kêu cái đã uprom làm lỗi lên không được bảo hành. Mang con máy về nhà tháo ra có nguyên cái lỗ to đùng bắt đầu lên mạng tìm hiểu mới biết đó là hàng dựng hay mọi người vẫn gọi dolly sau quả này nhớ mãi, tuy bị quả như thế nhưng vẫn máu dùng bb và sau khi tìm hiểu thì toàn mua của các bác thương gia uy tín trên tinh tế nên cũng chưa vị dích phát nào nữa, hiện tại đang dùng 9700 cũng khá hài lòng đang muốn lên 9900 mà chưa đủ điều kiện, thật sự những ai mà không đam mê bb khó mà dùng lâu được, bởi xét về khoảng giải trí thì ios với ăn roi nó ăn đứt mà khoản này thì là số nhiều còn nói về trong công việc thì bb có thể hơn phần nào đó thôi chứ bây giờ hầu như thiết bị nào cũng hỗ trợ ứng dùng văn phòng hay duyệt mail hết. Hy vong bb thay đổi, có những bước đột phá chứ không thì khó mà cạnh tranh với các dòng khác.
cumi8680
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác phải xoắn lên làm gì thế? Đối với tôi xài như thế này là ổn rùi nè, k cần đua đòi chi cho mệt!
- 1 BB 8820, 1 Nokia L800
- 1 Ipad 2 3g
- 1 laptop W.O
- 1 xe AB Việt Nam
- 1 nhà riêng
- 1 công việc ổn định, nhưng lương k đc cao cho lắm
- 1 vợ, 1 con
- 1 con bồ nhí...(cái này phải cẩn thận nếu k là mất hết tất cả nhưng cái ở trên ấy)!
Cuối tuần chúc các bác vui vẽ, jờ chở vợ và con đi chơi cái!
alessandra
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cumi8680

Ui em hâm mộ anh quá.Không biết bao giờ mới được như anh đây. Làm công ăn lương bao giờ mới có nhà riêng.
Chuẩn so với những gì mình nghĩ.
Cảm ơn bạn vì mình còn nhiều điều chưa biết !!!
Like up !!!!
tcdoan661
ĐẠI BÀNG
12 năm
Điểm hay là cái bàn phím nt sướng(như 87),điểm dở là không phải bb nào bàn phím củng tuyệt như 87

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019