điện thoại dùng ANDROID con nào ngon nhất vậy các bác ?

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi baluong, 4/3/10.

1. forestgump1987

forestgump1987 Thành viên

Đợi nó ra con HTC Desire hoặc Legend mà mua bác ạ. khoảng tháng 4 à.
    Hic, mình xài Android riết rồi chán nản,chuẩn bị cho lên đường hết đây, quay vế đập đá cho khỏi tốn money+time

2. hoanghai1992

hoanghai1992 Thành viên

Legend đâu đág tiền, có chăng là desire, mà về Việt Nam chắc giá ko thấp hơn 3GS **

3. lafitte

lafitte Thành viên

Có một điều đáng buồn là chắc chắn không có điện thoại nào có khả năng đắt hơn 3gs trong vòng vài tháng. ..

4. funbacon

funbacon Thành viên

Mua điện thoại để lấy chức năng gốc của máy thì nên mua samsung hoặc LG, build-in rất nhiều thứ, nhưng thứ nào cũn dở. Thú nhất của Smart Phone là nó cái được phần mềm bên thứ 3 :D.

Nói chung vẫn ko bằng lòng với google lắm về khoản quản lí đa nhiệm, copy paste, còn đâu nói chung là OK hết :D

5. funbacon

funbacon Thành viên

Live Wallpaper là tính năng đặc biệt, sẽ chỉ có ở đt made by google, MS là hàng của Moto, ko có Live Wallpaper là chn bt.

6. forestgump1987

forestgump1987 Thành viên

thích nhất là cái SENSE UI của HTC, hình như N1 mua về ko có thì phải

7. thanharts

thanharts Thành viên

Mình nghĩ bác nói ko có căn cứ tí nào cả. Theo Update mới nhất thì MS có đến 9 màn hình Home và chạy Live Wall thoải mái con gà mái.
    Các bác cứ nói N1 hay ho này nọ cứ nó chỉ hơn cái chip 1Ghz, còn lại thì sao? màn hình làm theo công nghệ cũ, 2 màu phối trên 1 điểm ảnh, 3G lỗi, cảm ứng đa điểm lỗi.
    Nói thật thì chả bao giờ dùng hết 1Ghz ở 1 máy di động bây giờ cả.

annihnvn thích nội dung này.
  8. nguyen_iaht

nguyen_iaht Thành viên

:O ủa MS chạy live wall đc mà ta, của mình vẫn chạy bt nè, chỉ có điều thấy hao pin mà hok có lợi nên tắt đi thôi