Điện thoại Nhật bản xách tay

edyjack
1/8/2014 0:56Phản hồi: 12
Mình đang muốn mua 1 con z2 ở Nhật,mình đang phân vân nên mua của docomo hay của nhà mạng khác.Khi mang về Việt Nam có bị vấn đề về sóng và 3g hay không và chất lượng ra sao,các lỗi thường gặp?
Cảm ơn mọi người đã giúp!;)
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mua nhà mạng dcm là ngon mà bác, thg của nhà mạng này thì màn hình sẽ đẹp hơn. vấn đề sóng sánh thì bác ko phải lo, bác mua code unlock là như bản quốc tế, máy lại có thêm bộ nhớ, quá ngon r 😁. tiện cho e hỏi z2 bác mua bên đấy giá bn thế????????????
về việt nam thì sóng sánh đã được các ông viết room fix hầu như gần hết rồi,
bạn nên chọn 1 số cửa hàng uy tín, có nhân viên làm room, và ko sử dung bản room miễn phí ở trên mạng, 1 số cửa hàng như nology giờ bán máy đang là 5.8 tr
@caramen Vâng cảm ơn bác nhiều, em cũng đang tham khảo mấy chỗ như công nghệ nhật, cellphones... Có thời gian sẽ ghé qua nếu hài lòng thì cưới luôn 1 em
@khac411 giá giờ tầm 7 củ hơn tí thôi, chênh thế nào mà 1 triệu, trước khi đi mua thì nên seach google cách test máy samsung glalaxy j docomo nhé
@hungdhtm2010 Dạ có seach mòn mắt mòn tay mới biết chênh nhau 1triệu đó, seach mới gần đây công nghệ nhật 8100k, bên hoàng hà, you Phone, nology... 6củ 9,cellphones 7 củ 8...chả không chênh nhau 1triệu, xem qua mấy ngày thì giá đã tụt như tụt quần, đến thời điểm hiện tại cao nhất là 7 củ 6,thâp nhất là 6củ 500k, e nhờ bác tính hộ ạ
@khac411 chuẩn là tầm 7 triệu nhé, quan trọng là bên nào bảo hành cả nguồn và màn hình 12 tháng
tùy từng máy hay sao ý, mình thấy bạn mình mua về mà ko bẻ khóa đc
@edyjack giá z2 bn xiền vậy bác chủ??
Bác qua bên em lấy ngay em ZL2 nhật bác ạ. Em này ngon lắm ạ.
Nhật AU cấu hình khoẻ, dc cái chống nước nhưng mỗi cái made in china e cũng không ham bác à, đã dùng hàng xách tay là không chơi với bọn khựa
@khac411 Dạ. Bác qua bên em xem hàng xem có phải hàng china không ạ. Bên em bán hàng đảm bảo bác ạ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019