Điện thoại Viettel V8506

nghi20nd
3/3/2014 9:5Phản hồi: 6
Điện thoại Viettel V8506
Một vài hình ảnh về máy V8506:

Thồng tin cấu hình:

· Hệ điều hành: Android 4.2
· Màn hình: 4.5inch, 16,7 triệu màu.
· RAM: 512MB , ROM: 4GB
· CPU: 2x1.3GHz
· Kết nối 3G- HSDPA 21Mbps, HSUPA 5,76Mbps.
· Wifi 802.11 b/g/n.

· Camera sau 3.0Mpx,camera trước 0.3Mpx .

· Hỗ trợ nghe nhạc, quay film

· Khe cắm thẻ nhớ 32 GB
Phụ kiện đi kèm:
- Pin <lướt web nhiều + nghe nhạc + face tạm ổn trong 1 ngày>
- Tai nghe
- Sạc + cáp USB

Quảng cáo

- Tặng kèm 1 sim 10 số của viettel.
Giá bán : 2.300.000 VNĐ
Một vài cảm nhận chủ quan:
* Về ngoại hình: Thiết kế tạm Phù hợp cho con gái dùng. Máy cầm chắc tay. giao diện đẹp được tùy biến cài đặt thêm 1 số ứng dụng không tính phí Data của viettel.< tinngan.vn, keeng.vn.>
* Về cấu hình: tạm ổn với những bạn ít có nhu cầu chém game. Dùng lướt web, face, chơi candy,chém hoa quả thoải mái không có hiện tượng nóng máy.
Máy có tốc độ lướt web oke dùng rất mượt khi chỉ nắp 1 sim. ( 2 sim hơi buồn).
* Về camera: với camera sau khi chụp ảnh yêu cầu cầm chắc tay. run run mà chụp là nhòe ảnh ngay.
camera trước cũng hơn đc làm cảnh chút xíu khi nhìn rõ đc mấy cái mụn trứng cá mà nặn. < khỏi dùng gương 😁 >.
Kết: Với mức giá 2.300.000VNĐ cũng xứng đáng để các chị em ủng hộ 1 thương hiệu nhà mạng lớn như viettel. Hiện tại mình dùng rất oke. mong là có cao thủ suppost thêm cho em V8506 này.
Còn nhiều thiếu xót mong các bác chém nhẹ.^^!
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không nên mua, hơn 2tr mua máy khác. máy cứ kiêu lai tạp huawei viettel
Đã root thành công v8506!😁
lekonu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vantaihan1987pt BẠn có rom gốc ko cho mình xin với, ko dạng rec nhé, máy mình treo logo.
Ui zời 2.300 mà em này có từ quảng cáo zậy...* Về cấu hình: tạm ổn với những bạn ít có nhu cầu chém game là sao hả trời mua về coi mạn lướt wet nhanh hic...
Kết: Với mức giá 2.300.000VNĐ cũng xứng đáng để các chị em ủng hộ 1 thương hiệu nhà mạng lớn như viettel,,,,,,, nhưng ủng hộ rồi... nhà mạng Viettell có ủng hộ khách hàng không niếu bán 1.199.000 ĐVN thì mới ủng hộ khách hàng Việt.... tức nhiên người Việt sẻ ủng hộ viettell hết mình nha;)
mua zenphone hay lumia 525 cho lành
đã từng xài con i9 của viettel lúc trước đang hot pin 2500mA màn hình đẹp cấu hình tạm ổn, sau 10 tháng thì bắt đầu hơi chậm mà đó là tình hình chung của android, còn về các phần mềm xài khá hữu dụng với nhu cầu nghe gọi bình thường chơi game nhẹ, bạn nào xài qua sản phẩm viettel thì hãy comment nhiều bạn chưa xài ngồi nói bằng niềm tin thì ảnh hưởng đến người khác muốn mua dùng thử. 2tr3 không lớn đừng làm như bánh xe bò.
Asus thì cũng mới gia nhập thị trường phone thôi do báo chí PR quá thôi, chứ chất lượng phần cứng chưa được kiểm chứng, pin thì 1200 thay ra thay vào mệt xỉu.
Nokia win thì xài ổn nghe gọi còn ứng dụng không phong phú như android.
Cái nào cũng có điểm mạnh điểm yếu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019