Điều khiển tivi, điều hòa, Hifi, VCR, DVD... bằng E71

buitumoscow
1/9/2009 4:58Phản hồi: 122
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phải nói là E71 quá tuyệt ấy chứ, giao diện đồ họa đẹp ...
nokin
CAO CẤP
15 năm
Mấy TV CRT thông dụng đâu có model để chọn đâu các bác. Toàn LCD 42" thì phải.
spams_tn
ĐẠI BÀNG
15 năm
để thử xem sao nào
thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
em tưởng cái nè có bài riêng về nó đã pst lên rồi chứ sao bây giờ lại pót thiếp ah!
hoalt
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hay quá! Máy em không có hồng ngoại, tiếc... 😃
Bạn ơi...cảm ơn nhiều, nhưng mình không cài được DMR, máy báo untrusted...mình phải làm sao, cảm ơn.
bản nè có full ko ạ!> ?////////////////////////////////////////////////
thì cứ vứt máy đây hack cho nhưng kèm theo cer nhé!hihi😁 chưa bó tay cái gì đâu!:angry6wn:
hỏi mấy câu ở trên để coi bác chủ topic thế nào thôi! chứ pm nè mình dùng lâu rồi toàn dùng điệnthoại dk đồ dùng trong nhà đó!Hihi 4 cái tivi nhà mình ổn hết!😁
bản nè full nên cài ok đi!
bitis06
TÍCH CỰC
15 năm
Full là sau khi cài cái DRM vào bạn à.Còn nếu ko chỉ là bản dùng thử thui!😃
Tình hình là máy mình cài ok rùi..đã dùng thử..điều khiển TV rất tuyệt..but đang là bản dùng thử thui..mình có down file patch DRM common solutions.. vào máy rùi..chạy install thì máy báo untrusted gì đó...tại máy mình chưa hack hay sao dzi bạn..😕
một bài biết đúng là tinh tế với thằng gà như mình. Thanks chủ thread
cuachua
ĐẠI BÀNG
15 năm
hồng ngoại là cứ phải dí sát máy vào thì mới sử dụng được. Cũng chỉ nghịch 1 thời gian là chán. Chỉ tốt cho những thiết bị nào mất điều khiển, cần thay thế tạm thời.
Quậy khá vui. Cảm ơn ae nhiều =))....!
quanghuy269
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cái này sử dụng quá tốt rồi chê gì nữa. Ai nói phải dí sát vào tivi hay ngắm kỹ như bắn súng là tầm bậy. Tui xài E71 nè ngồi xa trên 3m vẫn điều khiển TV bình thường đâu cần gí sát hay ngăm bán gì đâu. Chỉ có cái là mấy thiết bị khác như đầu máy và máy lạnh thì ít tương thích thôi hi vọng sáp tới sẽ có thêm data...
Sử dụng ok, hù những người khác hong biết càng hay hahahahaha
Cho mình hỏi chút, sao khi mình cài xong cho con E71, lúc chạy nó bắt nhập license code. Phải làm sao bây giờ .... Giúp mình với, mình cũng rất khoái PM này.
cái nè có bản full ròi mà bác bác qua beenpm trò chơi dơw nhé!😁
minh cung the.cac bro jup voi/m dung e71 imain 356059031665348.m dung ỉmote ban 1.04.may da hack rui.thanks trc nha
Các bac oi ,con nokia N96 cua em dung dc ko vay
có cổng hồng ngoại là ok đc hết!😁
Máy E71 của mình chưa hack có cài đc cái này không các bạn
các bác nhập license code gì để đăng ký sử dụng chương trình ( kể cả là dùng thử)

Thanks.
cái này hay lém, nhà mình điều khiển 2 TV đều hỏng, có cái này sướng, nhưng hơi bất tiện chút vì cứ phải ngồi thẳng TV, quay ngang cái e71 sang cổng hồng ngoại mới phát huy tác dụng đc **
thank bác nhìu.Phần mềm này em khoái lắm
bạn ko cần bật hồng ngoại trước mà vào chương trình nó sẽ tự động bật khi bạn bấm nút điều khiển, hồng ngoại tự động tắt chứ ko cần bấm nút j cả
bạn chỉ cần GPRS hoặc WIfi lúc bạn chọn loại điều khiển cho TV mình ( cũng rất nhẹ, mấy chục kb là cùng ), sau khi down đc bộ điều khiển thích hợp thì ko cần kết nối mạng nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019