Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

(Direct Link) Link down iOS 5 cho anh em :D

JunO™
12/10/2011 18:21Phản hồi: 22
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tem thks bro
ngokhoaisan
ĐẠI BÀNG
12 năm
người thứ 2
phongsun01
ĐẠI BÀNG
12 năm
thks, bác nào cho em xin bài hướng dẫn update os với 😁
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Thông tin nhanh nhạy thật
😔 Mình chỉnh mún JB đc mới up lên:(( dzù gì thì JB vẫn nhiều tính năng hấp dẫn :(
Up từ đêm qua rồi, JB ko được thì mua app bản quyền dùng cho máu
Thanksssss nhe
Ồ bác cập nhật nhanh quá
Đang down rồi, waiting.....
ngodinhkien
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thanks Pro da chia se
sonvt444
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này có khác với bản updated trên Itune không nhỉ ? Bạn nào hướng dẫn giúp cách cài đặt với !
hiepngo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi bản này là bản chính thức phải không?Có pro nào thử chưa cho ý kiến với,nghe nói đã có mấy người bị lỗi 3200 nên vẫn đang waiting.....
đúng là gặp lỗi 3200 đấy, nhưng khi bị thế nên restart pc rồi cài lại.

Đơn giản thôi mà sonvt444: bạn mở Itune lên rồi và Device . Giữ phím "Shift" kích chuột vào Restone rồi chọn đến ios 5 mới dowwn về, thế là ok thôi

Hay quá có link down trực tiếp, đang định vào đây hỏi.
Mình cắm Iphone vào rồi update qua Itunes nhưng nó down lâu quá, tại đường truyền Mega Vnn ở nhà không được nhanh, nó bắt chờ những hơn 20 tiếng mới xong, có cái link này ném vào IDM nhanh hơn.
Đã install xong ios 5 😁 có một số cái mới, ví dụ Video tách riêng ra khỏi phần muzzic😆 hay đấy
Nói chung là chạy cũng mượt các bro a ;))

---------- Post added at 12:53 PM ---------- Previous post was at 12:52 PM ----------

---------- Post added at 12:55 PM ---------- Previous post was at 12:53 PM ----------

copy location đường link đó rồi ném nó vào IDM mà down bác ah! xong dùng Itune mà restone :d dễ mà
bac huong dan em copy link vao IDM voi, em lam ma ko dc.hic....
Thanks bác chủ thớt nhiều lắm. He he!^^
JunO™
ĐẠI BÀNG
12 năm
em up lên iOS 5 rồi! giốg bản GM chẳng khác gì cả 😔
mà cái Music của iPad nó làm lại mất mất cái hiển thị lyric thì phải =.="
tìm mãi ko thấy lyric đâu cả >"<
Làm ơn cho hỏi down về rồi thì làm thế nào để update đây, từ trước đến nay mình toàn update thẳng qua nút update của Itune nhưng giờ mạng của VN chậm quá nên down cái này về bằng IDM, down xong thì không biết cách cài. Mình không tìm thấy nút Device ở đâu cả.
1. bác cắm thiết bị của bác (gọi tắt là iDevice cho tiện đó 😁) vào máy tính bật sẵn iTunes 10.5 (hình như bắt buộc 10.5 thì phải - em ko rõ nha)
2. ở phần iDevice của bác, mục Summary -> bác ấn nút 'Shift' trên bàn phím và click vào nút Update hoặc Restore trên iTunes -> hiện ra cửa sổ để bác dẫn đến thư mục chứa fw ios5 bác vừa tải về -> ok
=> ngồi uống trà đợi thôi

---------- Post added at 04:00 PM ---------- Previous post was at 03:58 PM ----------

bác kích chuột phải vào link ở đầu topic -> Copy Link Address
vào IDM -> Add URL -> paste 1 phát là đc cái link và ok để download thôi :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019