Độ con Jupiter Gravita 2010 cho nó thể thao

7/1/2014 4:34Phản hồi: 10
Độ con Jupiter Gravita 2010 cho nó thể thao
Mấy pác tư vấn giúp mình độ con Jupiter Gravita 2010 mình cái.
Mình mới gắn cái dè Exciter vô mà chạy vô con lương là cái ốc phuộc cạ cái dè à. K biết làm sao hết cạ nửa.
Với lại mình cũng muốn vuốt lại cái đuôi và gọt cái đầu cho nó thể thao tí mà k biết làm ở đâu. Pác nào biết chổ chỉ cho mình với. Mình ở Bình Dương.
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thunderboyz
ĐẠI BÀNG
10 năm
chế cháo chi cho cực cái thân
nói thật là chế cái dè ex này chẳng đẹp tý nào. e thấy đi zin đẹp hơn
nhìn con xe như kẻ ngoại lại xấu ghê :rolleyes:
mình thấy gravita zin đẹp mà bạn, chứ chế như kia thì lúc đầu lạ lạ còn đẹp chứ sau 1 thời gian sẽ chán. Ý kiến cá nhân thôi nhé 😃
này thì Ju này ju do.jpg ju do so.jpg ju do phanh.jpg
@bongxu_79 woa ............ xe này bác độ đẹp quá. đây là ju fi mà. @@. đó phải thế này chứ chế cái dè ex vào xấu lắm thớt ạ
Đẹp thật! Bác gì đó chỉ em là phải làm những gì để có con xe đẹp thế....( Thay đĩa trước, sơn mâm,..rồi cái Yên, cái yếm...
Máy bác cũng cho e hỏi thêm là em muốn cái phuộc trước nó nhún ít tí, hiện giờ nó nhún sâu quá. Thì em phải làm gì? chỉn ốc phuộc, hay thêm dầu, hay cắt ti nhỉ....
"Ko có việc gì khó chỉ sợ $ no more
Mua xe hay chế độ
Ko làm đc thì thuê." Đó là thơ của tôi đấy các bác,hình ảnh trên internet nhiều,diễn đàn mở rộng. Dân ta phải biết sử ta
Cái gì ko biết thì tra Google ! Chỉ sợ KT ko cho phép các bác thôi.Chứ chỉ 1 trang như "Biker Việt Nam.com" đã thừa thông tin cho anh em chơi xe máy rồi.Thích độ kiểng hay độ lực thì xem topic,có riêng từng loại xe,phải nói 95% loại xe có mặt tại VN đều có riêng 1 topic về các thông tin cần cho bạn thích nâng cấp máy móc nội công hay vẻ ngoài độ kiểng{chỉ xe phổ thông thôi chứ super bike ko có đâu} những Dream,Wave,Si.,Ju...EX ,Su sport ..v..v...,Bạn thích kiểu gì chi cho đam mê bao nhiu sẽ đc dáp ứng
bác bongxu_97 cho em hỏi để làm được như cái trên cần những gì thế. cho em xin số liệu với. nhìn mê quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019