Đọc truyện tranh trên Android - Droid Comic Viewer

hoanghai1992
31/3/2010 22:47Phản hồi: 401
401 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trongsy89
ĐẠI BÀNG
14 năm
hok có truyên salmdunk hả bạn
Nó hay bị lỗi chuyến trang pác ah.lúc vào lại phái xem tù đầu trang..
thinhshark
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao nhiều truyện là file pdf thì đọc kiểu gì hả bác?
Bác vào market seach PM adobe reader dùng để đọc file pdf đấy.chúc vui;)
Tình hình là rất tình hình.Là các trang trong truyện của mình nó cứ nhảy lung tung.Làm thế nào bây giờ.Đọc chả hiểu gì:p.Bạn nào giúp mình cái
Phần mềm này hay báo lỗi FC nên lúc đọc hay bị lỗi.bạn thử gỡ ra rồi cài lại xem.bạn nên vào market kiểm tra xem có bản update chưa.có rồi thì up.để vậy cũng hay bị lỗi lắm.
chicksox
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình đọc dở thoát ra, lúc sau vào lại nó lại hiện ở trang đầu tiên. Ko biết làm thế nào để nó mở sẵn trang đang đọc nhỉ 😔
vip vip 😁 :D tks bác 1 phát nè
kesil112
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cảm ơn anh vì app hay quá em rất thích đọc truyện tranh..tuy nhiên có 1 số vấn đề em xin được báo cáo anh xem có thể khắc phục được không nhé .Em dùng milestone fw2.1 khi dùng browse screens nó không hiện lên ảnh trang chuyện như cái hình mà anh post lên nó chỉ hiện số trang thôi ....thứ 2 là giống mấy đại ca trên đã nói trên đó là khi đang đọc dở chuyện thoát ra khi vào lại nó lại chuyển về trang đầu..hic..
Bác hoanghai quên cái box này rồi thì phải
LocDT
TÍCH CỰC
14 năm
Đúng là toàn bị trở về đầu, toàn phải nhớ số trang để Go đến. Công nhận nhiều truyện vui thật mà chất lượng hình ảnh cũng rất tốt.
Sai pass rồi bạn ơi

Mình down Cậu bé vô song về pass giải nén báo không đúng. Chủ thot kiểm tra lại giúp mình với
Muốn pass thì qua các box truyện của iphon or wimo là có.box này bị bác hoanghai bỏ rơi rồi...💀
ACV này báo lỗi FC liên tục các bác ah..em đang dùng MS:.có bác nào dính chưởng chưa vậy?
em dùng trên liquid ko thấy bị FC gì.Bản bác hoànghai đưa ko room dc bằng 2 ngón tay.bản trên market hỗ trợ rùi
Jindo tap 31-40 bị lỗi bác naò post lại phát được ko vậy. đang đọc hay thì hỏng
chicksox
ĐẠI BÀNG
14 năm
Truyện Cậu bé vô song đuôi pdf nén trong file rar sao ko đọc được bạn nhỉ 😔
Ai có phần mềm chuyển file PDF sang hình ảnh k nhĩ ....
willboy
ĐẠI BÀNG
14 năm
HAY WA lôi lên cho anh em cùng xem nào!
có trạng quỷnh o các anh em cho mình xin nhé.vui lắm.và thông minh nũa
arch_ledung
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình dùng k vđề j với e Desire và máy lúc nào cũng có bộ Lucky Luke đọc lại Fun lắm!
Blackmn2
ĐẠI BÀNG
14 năm
cho xin link down đi bạn, máy mình ko vào market được, thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019