Đọc truyện tranh trên Android - Droid Comic Viewer

hoanghai1992
31/3/2010 22:47Phản hồi: 401
401 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yeah, đánh dấu cái....
mình cài phần mềm rùi down truyện về, truyện down từ maket dọc vô tư còn truyện down từ diễn đàn về chỉ hiện mỗi cái trang bìa lên thoai không làm sao mở ra để đọc đc các bác giúp em cái vật ghê, em dùng dell streak các bác nhá
trinhvubk
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác ơi,em định mua máy máy tính bảng china sài Android nhưng chỉ có 5 inch ,liệu có thể đọc ổn không ? Em sợ nhỏ quá (khi full màn hinh và không zoom),phải căng mắt ra nhìn 😁
hơ hơ...chủ thớt lâu không qua coment nhể
sao em cài pm và down truyện về chả đọc đc thế? Hướng dẫn giùm em cái vật wa
5 inch là to rồi bạn, như trang sách thôi 😃

Search Comic Reader Mobi mà dùng xem :p
Unshorted thôi, nhấp vào là ra truyện nhét vào mà 😃
-> CRM cho phép mình được quyền chọn thư mục đặt truyện nữa mà - search bài mình post phần mềm này ý 😁 Mình xài cái này trên iPhone lẫn Android :p
Các bài tổng hợp toàn thấy cho ip mà, đã tới đây sao không cho lun link đi cụ, cũng mới tập tọe tý cho khoái mà kiến thức tin học gà wa ke ke...mà cụ có ở hn không hôm nào mời cụ chầu cafe nhá, chém gió tý cho khoái
Lười quá đó bạn à, gõ vài từ thôi đã ra roài còn hơn gõ tận 2 dòng 😃
http://www.tinhte.vn/phan-mem-android-216/comic-reader-mobi-doc-truyen-tranh-tren-android-584106/
đánh dấu , hay quá. thank chủ top
dùng đc rùi cụ ợ dưng mà sao chọn change file khó ghê, down thần đồng đất việt đuôi rar chạy tít mù, hoàng phi hồng đuôi zip thì mỗi trang nó lặp lại tới gần chục dòng, chả bít phải làm sao
Bạn up cho mình vua trò chơi f2 với .
like..............................................................................
Force close lòi kèn ra
Topic rất hay - Very Nice ....................
bác ý chả có pass lun là www.hamvuiclub.net là gì cụ
các bác cho em hỏi là đọc truyện mà nó là bản word.epub dùng pm nào vậy ợ?thanks
File epub thì dùng Laputa bạn à :p Ko thì FBreader :p
NExus S của mình cứ bị FC hoài, có ai có cách nào xử lý hem
Cài Comic Reader Mobi thay thế vậy 😃
link mấy truyện died rồi bro ơi
bác nào cho em xin cái file apk với
Lần sau gõ Search nhé bạn 😃
http://www.mediafire.com/?dst33lrruhr3m4n
X8 , Rom 2.2 , FC liên tục . nản ==> đã gỡ và del file truyện !
dùng manganwhat đi bạn.good lắm.tớ toàn xem truyện bằng ứng dụng này.search trên market ý.^^
chào bạn link thần đồng đất việt của bạn mình đọc được một nửa thì không đọc được nữa bạn xem lại hộ mình nhé
có truyện ichigo 100% k chủ thớt . ... cái app đấy đọc được cả truyên tranh tiếng việt hả bác ? .. mình dow vol. từ internet rồi copy vào sd card thế là xong hả bác ..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019