Đổi chữ slide to unlock, silde to answer, slide to power off, v.v.. không cần máy tính

caocaotac
15/6/2009 18:6Phản hồi: 1.304
1.304 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn coi lại vì khi trong lúc sửa bạn đã vô tình xóa mất dấu " hoặc dấu ; cuối dòng,bạn vào trở lại thêm vào là hết.

Không cần wi-fi.
van de la h tim file do o dau do bac bit no o day de dieu chinh
kg cần wifi thì sao mà cài được cái ifile hả bạn?:rolleyes5cz:
tndp
ĐẠI BÀNG
15 năm
cài ifile qua cydia thì cần nhưng khi chạy chtrinh thì k cần nữa
bác cao cho e hỏi chút,e đổi theo cách bác hướng dẫn,dùng ok được 2 hôm rồi đến bây giờ nó lại hiện ra theo cái file đầu ấy,như trượt mở khóa thì là:alway_lock_label,trả lời cuộc gọi là slide to answer,tắt máy là:power_down_lock,chẳng hiểu sao nữa,e kiểm tra thì ko thiếu" với; gì cả?....
vuducduydg
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác ơi cho e hỏi e đã lỡ đổi rồi mà ko thích nữa thì dùng cách gì để restore lại được, máy e bị đổi hình mũi tên slide thành quả tao giờ e muốn trở về nguyên bản đúng của nó
bác cứ làm cho ace trên tinh tế này phải theo bác hoài,hiii thanks bác cái nữa hiiii
làm sao để lấy file gốc lại vậy bác e tìm hoài mà chẳng thấy file gốc
các bác có ai làm mất file gốc mà lấy lại được thì chỉ em với các bác:no6xn:
ôi bài hay quá!thank bác cái nha! em gà quá nên mong được các bác chỉ nhiều.
hik, thanks bác nhiều, pro wá, :rolleyes:
bac caocaotac oi !e dug IFILE nhu bac huong dan , luc dau chi thay doi dong "truot de mo"(vi e dung tieng viet :vn.iproj) thi ok!nhung e thay doi may cai khac chac nham j don nen khi reboot lai no hien chu tum lum (Slide to unlock thanh away...)jio mun tro lai ban dau thi pai lam sao ha a? e da thu xoa IFILE rui cai lai nhug ko thay tro lai luc ban dau ma IFILE bao loi ! giup e voi!cam on a
thắc mắc bít hỏi ai

mình đã làm theo hướng dẫn và đã ok lắm, nhưng mình muốn đổi lại thì vô tím lại ko thấy! Bác caocao chỉ dẫn cụ thể cho ACE dùm mình nhe!
Bên box thủ thuật có 1 bài của Cuong85 chỉ cách làm trên PC, ko cần làm trên Iphone dễ làm hơn đó, vì màn hình Iphone nhỏ wá nên tìm chữ hơi khó.
Cách của anh caocaotac rất đơn giản, tiện lợi, không cần dùng PC. Cách nào cũng được babybungbu à, miễn là "các con đường đều đến đích La Mã" là ok thôi 😁
bmw99991
ĐẠI BÀNG
15 năm
thank sư phụ- tui khoái vọc mấy cái vụ này mà o biết. Giờ có bác caocao thì tha hồ.
vitamin_Z
ĐẠI BÀNG
15 năm
cám ơn bác, bác caocaotac tài thiệt
Bài này hay quá. Cám ơn bác caocaotac
Cũng câu hỏi cũ nhưng vẫn chưa thấy trả lời. Lúc đầu" away lock label"="slide to unlock", em đổi slide to unlock thành tên mình.
Bây giờ muốn đổi chữ khác, em lại thấy " away lock label"=" slide to stop alarm", chứ ko phải tên mình nữa
Vậy em muốn sửa chữ khác thì làm sao
sao link hình die hết òi.....................................
Các hình hướng dẫn của bro bị hỏng hết trơn rồi
sao không ai giúp đỡ tui hết zậy ............
tndp
ĐẠI BÀNG
15 năm
em cũng vậy sửa xong bây h không tìm dc cái dòng đó để chỉnh sửa lại dc. có cách nào để lấy lại file gốc không ạhh
Vinh Hien
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình làm nhưng k đc,k thấy các biểu tượng như Caocaotac nói, mình đang dùng 3g FW 3.0

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019