Domdomsoft nguồn truyện bất tận

westlifeplaywar
30/9/2012 11:30Phản hồi: 4
Domdomsoft nguồn truyện bất tận
Bạn là fan truyện tranh , bạn có 1 smartphone , tuy nhiên bạn quá chán phải đọc truyện scan với chất lượng thấp bằng những phần mềm như Truyentranh , Truyentranhbotui ... còn vs comiczeal và mobicomicreader thì nguồn truyện lại không phong phú . Domdomsofl là phần mềm có thể giải quyết được vấn đề nguồn truyện này .
Đầu tiên down phần mềm về http://www.mediafire.com/?dmov7laclti34u7
gài đặt , bật lên có giao diện ntn :
sau đó bạn vào phần option ( hinh cái tua vít ) thẻ Manga site , chuyển phần Language từ English thành VN
rồi tick hết mấy cái site manga VN ( trừ trang VNsharing là kô dc vì trang này yêu cầu bản full mới cho , tuy nhiên thật ra chỉ cần trang truyentranhtuan là thừa truyện để đọc rồi )
sau đó chọn truyentranhtuan là site download , đợi nó load dữ liệu
chọn truyện cần down và xúc thôi
Bạn có thể tùy chọn trong Option để truyện down về đã đc nén lại sẵn thành file zip luôn cho nhẹ

Bước cuối chép vào đt và chén thôi . Phần mềm đọc truyện khuyên dùng của mình là ACV . Anh em cũng có thế xài mobicomic reader tùy sở thích nhé
Mấy bộ khuyên đọc truyện màu hết nhé : Phong thần ký . Như lai thần chưởng . Võ thần . Thiếu lâm đệ bát đồng nhân . Kungfu . Huyễn thành ....

Cuối cùng chúc các bạn thưởng thức vui vẻ . Ai thấy bài viết có ích thì thanks cái ủng hộ nào ;)
4 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

l2v
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks 😁
Tiện thể cho mình hỏi có phần mềm đọc comic nào mà có hiệu ứng lật trang (flip) như moon+ reader không bạn?
@l2v cái này mình bó tay . Về phần mềm đọc truyện công nhận app hay nhất mình đc xài là comic zeal của IOS tuy nhiên lại kô có trên android bó tay
ngtient38
TÍCH CỰC
12 năm
đánh dấu phát, mình thấy acv là ngon rùi
@ngtient38 uh mình cũng đang dùng ACV thôi nhưng trước kia xài Ipod thấy cái comiczeal đúng là ngon hơn rất nhiều so vs mấy app truyện khác , anh em nào code đc viết cái y chang cho android mình đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019