Đồng bộ clash of clans từ ios sang android cho những ai chưa biết

luaga00
4/10/2013 16:21Phản hồi: 151
151 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khanhdbp
TÍCH CỰC
10 năm
- Anh em cho hỏi, mình chơi clash trên Ipad và ip nên sử dụng tài khoản gamecenter, giờ chuyển qua máy android,
- Mình biết link rồi, và đã link 1 lần, nên giờ nó ko cho link nữa.và mình đã quên mất tài khoản google+ đã nhận link.

Giờ mình muốn hỏi là làm cách nào để biết tài khoản google+ nào đã nhận link. hoặc có cách nào để mình link lại tài khoản game center vào android ko ???
@khanhdbp Ai trả lời gíup câu hỏi này với vì mình cũng đang bị giống thế này.
@HuyThắng_tkd Mình cung ni giống bạn. Bây g nó ko cho mã để nhập
@khanhdbp Minh giong nhu ban nay co ai biet cach ko cam on nhieu
k đồng bộ từ ios qua android đc m.n oi
hoeo007
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình đang chơi coc trên iphone, giờ không xài iphone nữa mà chuyển qua android không biết là mình có chơi tiếp tục coc của mình đuoc không? Hay phải chơi lại từ đầu vậy ạ?
1 acc vừa chơi trên ios vừa chơi trên android đc k m.n?

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tapatalk
@ankuti93 có bác nào chỉ em vụ này với
@tuấn anh 03 chơi bình thường mà. Onl bên android thì bên ios dừng game (yêu cầu reload game). đừng nói ý bro là cả 2 máy onl game cùng lúc nha. Vậy là bó tay. dùng 1 acc coc thì máy nào onl thì máy kia báo reload.

Sent from my IM-A860 AIO using Tapatalk 2
binhlinhby
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho mình hỏi mình đang chơi coc trên ios nhung muốn xóa tài khoản đó đi để đăng nhập vào. Tài khoản coc khác mà ko được ai có cách chỉ giúp mình cách xóa tài khoản đó với mình đã dùng đủ cách rồi mà ko đc

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
mn ơi cho mình hỏi .. mình chơi 1 acc bên ios ,giờ mình muốn chuyển acc đó sang máy sam sung thì làm sao ? mình làm theo đúng các cách trên mạng nhưng nó nói hall < 4 thì mới đc .như vậy là k dùng đc à ? giúp mình nhé .ai quan tâm thì giúp mình hoặc nt qua số : 01697 060 073 . cảm ơn !
Mọi người cho mình hỏi là hiện tại mình đang chơi trên Android. Nếu như lỡ may mà máy điện thoại mình bị hư thì mình làm sao lấy lại được tài khoản này
Xem hướng dẫn chơi game Clash Of Clans Tại Đây
aoikawa
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho mình hỏi. Mình chơi clash of clans trên android. Sau đó có link sang 1 máy ios để chơi cùng đứa e. Hiện h máy ios đã mất, mình mua 1 con ios khác xài thì làm sao để link sang máy đó đc? Nó k cho link vì chỉ được 1 lần 😔
t111144
ĐẠI BÀNG
10 năm
Topic còn hoạt động không cho mình hỏi, mình có thể chơi 1 acc chung trên ios và android được không như thế mình chơi trên ios khi thoát ra qua andróid chơi thì nó có save qua đó không, hay game của android và ios lưu 2 nơi khác nhau
panther2703
ĐẠI BÀNG
10 năm
tòa thị chính có mình lv 5 roy thì có đồng bộ đc không
quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
sao mình làm toàn báo something went wrong nhỉ, ko thể link từ android sang iOS đc
admin cho em hỏi với ạ. e muốn đồng bộ 1 acc lv 98 hall 9 trên thiết bị ios sang idroi đc ko ạ? khi đồng bộ thành công rồi thì cả 2 máy đều chơi đc hay chỉ máy idroi chơi đc thôi?
@levibinhdinh cảm ơn thím. cái quan trọng ở đây là tôi lv 100 TH 9. thì có làm như vậy đuợc không. vì đầu bài AD chú ý là TH < 4 ( LƯU Ý QUAN TRỌNG: Nghe thông qua các hướng dẫn trên các thiết bị mới và sử dụng liên kếttrước khiđến Tòa thị chính cấp 4 vàtrước khithực hiện việc mua sắm ứng dụng.)
acc izuzu . kết bạn giao lưu . ok
Hornet2012
TÍCH CỰC
9 năm
@tuấn anh 03 link qua bình thường. vào game/setting rồi theo hướng dẫn. ở thiết bị mới phải chơi qua phần hướng dẫn thì mới hiện nút setting để nhập code từ android qua. Nên chịu khó tải coc về rồi chơi cho đến khi hiện cái nút setting là dc. hình như hall 2 là có rồi.
@levibinhdinh thế cái " chú ý " kia ko đúng à thím. lâu giờ cứ sợ nên chưa dám thử. vì chơi chủ yếu trên androi.
chơi vui là chính.thím có phá nát nhà thì cũng có sao đâu. à thím bem nhà tui thì cũng để lại cái tên tui biết với.
fb có gì kết bạn luôn. https://www.facebook.com/Chicken.37na
Hornet2012
TÍCH CỰC
9 năm
@tuấn anh 03 bem cho nát cái tội "mở miệng ra là chữi" hen. Chú ý đó (là chơi cho qua phần hướng dẫn của game thôi- ko có j phải lo) vì chơi qua phần hướng dẫn mới có nút setting để nhập code.
Cho mình hỏi tí các bạn ui. trước đây mình dùng ios chơi clan xong chuyển làng lên androi, qua tk google+ sau 1 thời gian cho thằng e mượn cái ipad chơi bây giờ nó resetcái máy lại làm mất hết dữ liệu, mình lấy lại tình chuyển lại từ android qua ios mà khi cái game này xong thì không có mục kết nối qua google+ trên ios và mình cũng thử chuyển bằng code trên androi nhưng nó không cho chuyển nó nói mỗi làng được chuyển chỉ 1 lần là sao ta, không lẽ phải chơi lại trên ios từ đầu nản quá. các bạn giúp dùm mình với.
quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
@forever or never Trc lúc reset tk game center là j thì bạn sign in lại là đc k cần link

Sent from my C6802 using Tinhte.vn mobile app
bvb86
ĐẠI BÀNG
10 năm
@quynkxink MÌnh giống như bạn này. đầu tiên chơi trên ios - => link sang Androi bg ko về dc Ios. bg reset lại là như thế nào, chỉ mình với
Minh chơi ở androi , giờ minh thay máy androi # thì làm thế nào để chuyển data sang máy androi khác
quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
@kobt.com chỉ cần đăng nhập G+ là đc
quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
Bạn link rồi thì bạn sẽ chơi đc trên cả 2 hệ ios và android, k cần link lại làm j, ios thì đăng nhập gamecenter, android đăng ngập g+ là ok

Cái này mình e là k có cách nào

bvb86
ĐẠI BÀNG
10 năm
@quynkxink hix, bg vào lại ios đăng nhập game centre ko có nó mới đau em chứ!
Nhờ mọi người giúp.
Tình hình của mình thế này, mình chơi COC trên adroid, mình muốn sync sang iphone. Tuy nhiên trước đây, iphone có cho 01 bạn khác mượn chơi COC, bạn ý đăng nhập vào game center bằng ID của bạn ấy. Từ đó đến nay, mình không tài nào chơi COC được vì đã đăng nhập vào game center bằng ID của mình, nhưng khi vào game là dự liệu của bạn ấy. Đã xóa game và data trên gamecenter, đã lập 01 nick ID mới đăng nhập vào gamecenter nhưng không ăn thua. Rất mong mọi người giúp vì theo mình biết nếu úp Hall lên lv5 thì không thể sync qua thiết bị khác.
Mong ae chỉ giáo cách đăng ký,đăng nhập game clash of clans trên android. Vì sau mổi lần úp rom phải chơi lại từ đầu. Thank nhiều

Gửi từ IM-A850F của tôi sử dụng 5up.vn mobile app
bvb86
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuanab down google + về, đồng bộ game vào tk google la dc. lần sau chỉ cần đăng nhập, down game, chơi qua đoạn hướng dẫn rồi link lại là ok
quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
@tuanab Vào game connect g+ rồi lần sau cứ connect là đc, data lưu trong tk

cái này chỉ áp dụng cho nhà chính LV4 thui ạ, từ 5 trở lên thì như nào bác nào chỉ e với!
Bạn ơi cho mình hỏi.
Hiện đang dùng android và giờ mình chuyển qua IOS nhưng vô phần lấy link device to another thì nó báo chỉ cấp 1 lần duy nhất. Nhưng lần trước mình lỡ tay lấy link nhưng ko có lưu lại thì có cách nào để lấy không?
Chơi lại chắc chết quá T.T

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019