Đồng bộ clash of clans từ ios sang android cho những ai chưa biết

luaga00
4/10/2013 16:21Phản hồi: 151
151 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các a cho em hỏi. Chả là em vừa cài blue stack trên máy tính. Sau khi chơi e đã bấm vào "Link a device" trên máy tính để chơi acc cũ mà nó hiện lên như hình thì phải làm như nào ạ
@xuanquycb đăng nhập g+ và làm lại.

Sent from my IM-A860 AIO using Tapatalk 2
mình xài iphone 3gs, mình muốn bỏ bộ nhớ trong game center, các bác chỉ mình với, sở dĩ mình muốn tải game Hay Dây về chơi lại từ đầu mà ko được, vì trong game center còn lưu, THANK cac bac nhieu
các bác cho e hỏi, chả là e muốn xóa bộ nhớ trong game center thì làm thế nào ak
e muốn tải game Hay Day về chơi mới hoàn toàn, mà trong game center còn lưu lại, nên e ko chơi lại từ đầu được àk
@nguyegiahan2501 tạo 1 id apple mới rồi chơi thôi. Ko xóa dc đâu.

@levibinhdinh e tạo id apple mới ui ak, nhưng tải về thì Hay Day vẫn còn lưu trong game center,
Của mình hắn báo la sai mã là sao hả các bác. Ai biết chỉ mình với kiểu giống bạn bảo long đó
Ad Cho Mình HỎi Minh Đang Ở Hall 10 max def bgio minh muôn chuyen sang androi để chơi trên hai thiết bị có dc kong va nếu chuyên dc phai làm ntn ad chỉ giup minh vơi
@ShinHyeJae bro chịu khó đọc lại topic, sẽ có bài hướng dẫn chơi trên 2 máy. mình viết trong trang trước đó thôi.

@levibinhdinh cho mình xin cái link vs bác
@levibinhdinh CHo mình hỏi. Máy ip của mình đang chơi với tk game center là ABC ( nhà chính TH9), nhưng khi log sang iphone khác bằng tk ABC thì acc ( nhà chính TH9 ) đó ko hiện lên CONFIRM để log ac tk ABC vào được.
CÒn tk googke+ của mình thì log vào thiết bị androi nào cũng hiện lên ( nhà chính TH9 )
Hornet2012
TÍCH CỰC
9 năm
@hmc1103 bro thử remove coc đi, cài lại rồi log lại xem có Comfirm dc ko? (cách mò), nhiều lúc lỗi vô lý lắm.

Sent from my LG-F350S using Tapatalk
cac bac cho e hoi ti nhe, so di la trong itunes khi ket noi di iphone thi trong do co de cap nhat , va khoi phuc iphone, vay minh tu up len 6.1 duoc ko ak
? e đang sử dụng phiên bản 5.1
có ai biết thì giúp mình với, thanks...........o_O
Chào mọi người.ai có tài khoản coc không chơi nữa.hay là có 2tài khoản thì cho m với.có gì liên lạc vào mail of m nha.
Choayeu38@gmail.com.
Cảm ơn.
Các a ơi cho e hỏi. Thằng b e bị ng khác vô game phá, bây h phải làm sao? B e đã đổi pass gamecenter, chuyển qa android rồi, nhưng vẫn bị phá
naxue89
ĐẠI BÀNG
10 năm
bạn ơi , mình chơi 1 acc đên lv 34 rồi , mới lập thêm 1 acc nữa để chơi ( trên android ). Nhưng khi thoat acc cũ để đăng nhập acc mới toanh mới lập thì acc mới ko thay đổi j trên máy mà vẫn nguyên nhà của acc lv 34 , hiện lên thông báo chào mừng tên em lv1 rồi nhưng nhà vẫn nhà cũ , chỗ sign lúc đăng nhập acc mới ko hiển thị connect mà lại hiển thị diconnect vậy là sao hả bạn ??? Làm thế nào để acc mới lập của mình về lại từ đầu đc ????
@naxue89 nhấp vào chổ sign g+ 1 lần nữa đi. Nó sẽ báo đăng nhập bằng acc g+ nào. khi đó bro chọn 1 acc g+ mới tạo (lv 1) rồi gõ "CONFIRM" để xác nhận. Bro nhớ lưu cái acc COC mà lv34 lại nha, chứ ko là load dc acc lv1 mà ko lưu lại acc lv34 là mất cái lv34 luôn đó.

Gửi từ LG-F350S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
naxue89
ĐẠI BÀNG
10 năm
@levibinhdinh Thanks bác em vừa phải xoá cái coc cũ đi , cài mới lại rồi đăng nhập từng cái 1 thì được , may là chưa mất mát cái j ^^ . Bây giờ đang vọc tiếp cái root thằng bluslack xem ntn để còn hành sự ^^
cthd
Trứng
9 năm
có ban nào biết cách chuyển clash of clans từ ios sang android (nha hall của mình là 8 rồi) ai biết giúp minh với cam ơn
Hornet2012
TÍCH CỰC
9 năm
@cthd bro chịu khó lội vài trang đi, cái chuyện chuyển này nói nát hết cả topic này rồi mà.

Gửi từ LG-F350S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
Các bác cho e hỏi tại sao máy e không thể chuyển đổi sang nick Coc khác. Mặc dù đã đăng nhập game center trong phần cài đặt ,vào game nó bẫn "welcome back..." Nhưng k có dòng CONFIRM để đổi ,e đang vào cày tiền hộ ông anh trong lúc chờ xin quân e vứt máy cho thằng em nghịch. K hiểu nó nghịch cái gì mà giờ không thể trở về nick cũ của em. Mặc dù e đăng nhập cả nick khác nữa cũng không chuyển được. Chỉ hiện cái nhà này Giúp e với
bem chưa thím. tên gì vậy nhỉ. nhiều ng bem quá ko biết là ai ^^
Câu hỏi tương tự . huhu. Ko giúp được là em mất acc
bac levibinhdinh oi cuu minh voi ,mình xài ip 3, mình muốn lấy line device cho cọc mà ko đc, nó kêu phải đăng nhập vào game center, nen đăng nhập bằng game center nhung vẫn ko đc, là sao hả các bác,??? ,,,,,, nhưng minh lấy tài khoản game center của mình đem qua iphone của ông anh cũng đang chơi coc thì lại lấy được line device của ông anh,,,,,,,,,,con dt minh thi bao loi nguyen van nhu the nay day:
Wrong account logged in.
The curent village i attach to a different Game Center account than the one you're logged into.
Please log out from the Game Center app and login again with the acount attache to this village.
Then try linking again.

nếu lỗi bằng game center thì sao mình tạo id mới trong game center mà vẫn báo lỗi giống như vậy?//
có gì thì các bác cứ sent qua mail hay tren dien dan cung dc nhe cac bac
Locsuri88@gmail.com
thank cac bac nhieu,,,,,,,
Hornet2012
TÍCH CỰC
9 năm
không hiểu lắm. Nó đang báo là tk gamecenter của bạn sai mà. mà ip3 thì xài ios mấy nhỉ?
l0v3r0ck
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào có acc dư ko dùng cho em với, mắc kẹt mãi ở hall 5 ko lên nổi 6 :'(
nh0ckon89
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình đang chơi trên android. giờ muốn chuyển qua ios. nhưng TH8 rồi. có cách nào chuyển sang ko. trước mình từ ios sang android và xóa game trong game center rồi
mấy pro giúp em vs ạ ,ios e thì chơi Hall9 ,android e lỡ chơi lên Hall7 ,ko biết có link device đc ko ạ -.- giúp em với ...!!!
Hornet2012
TÍCH CỰC
9 năm
@Huy Electric lưu cái acc hall7 bên android bằng 1 gmail . và link cái hall9 từ ios qua, rồi lưu bằng 1 gmail khác cái cũ. (Chỉ cần có gmail luu trên máy androdi là dc). sau đó thì chơi 2 acc coc trên android dễ dàng hơn trên ios.
Chuyện là em login acc cũ = iphone # ,khi vào chơi hết hướng dẫn vẫn ko có reaload game ,acc đó chưa bao giờ login game center (hình như acc e chưa đc save) @@
Hornet2012
TÍCH CỰC
9 năm
@Huy Electric chắc vậy rồi !!!!
@levibinhdinh em ko biết ios save game kiểu gì ,nhưng lúc trước iphone 3gs em có xóa game và logout ,sau khi login và dow game lại ,acc vẫn bình thường ,đt củng bán rồi ,chỉ tiếc cái acc T_T

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019