Đóng cửa xe hơi sao cho tinh tế

cuhiep
28/7/2014 9:26Phản hồi: 248
248 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tháo hết cửa ra, lên xuống tuỳ ý. Thế là tinh tế!
DTR7
TÍCH CỰC
10 năm
Chưa kịp xót cái cửa thì đã xót cái camera hay fone gì đó rớt lăn quay trong xe
hudaji11
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hehe , xe nhà em có cửa hít 😆 Cơ mà bài viết vẫn hay , nhiều người đóng cửa xe mà xót ơi là xót 😔(
repcon98
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em bữa trước cũng đi ké xe ông cậu, vào đóng rầm phát hơi mạnh, cậu bảo là mày nhẹ tay thôi 😃
Nên làm cái bài dùng điện thoại sao cho tinh tế chứ thấy giờ dùng smp để khoe mẽ vs làm trang sức thể hiện đẳng cấp nhiều quá...đến trung tâm thương mại vào thang máy hay tới trường cái là các thanh niên thi nhau rút con iphone ra quẹt qua quẹt lại mấy cái trang ứng dụng rồi lại khóa máy cất đi làm gì k biết
@minhtrihcm đúng giọng điệu của đàn bà và trẩu tre
binh1204
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kut3prince9x Nhu cầu thẩm du của iP là rất khó vì cái màn bé thế xem film sao dc =))
@minhtrihcm cuhiep đã thích bài này =))
Đóng mạnh cho người ta chú ý. Đó thằng đó di xe hơi đó
nguyvinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Làm bài sử dụng điện thoại sao cho tinh tế đi !!!
anh có bao giờ đóng các dòng xe Ford chưa mà, nếu xe ford mà dóng 10cm thì chắc phải 2 tay lấy sức thật mạnh để kéo vào chưa chắc nó đả vào
Có nhiều người " tai to mặt lớn" không biết đóng cửa xe luôn, lên xuống đã có người túc trực lo chuyện đó rồi, chỉ biết chui vào xe mà ngồi.
thangd05
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình có thói quen là kéo cửa ra xa rồi đẩy mạnh rầm 1 cái. Nghe rất sướng tai 😆 tuy nhiên hơi bất lịch sự tí.
làm sao để mở ví tiền hay leo lên xe đạp cho tinhte. lúc đó anh em mới quan tâm
knjght92
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vd như 1 đứa bé con mình ngồi trong xe với mẹ nó thì người khác lại đóng cửa cái rầm làm đứa bé khóc quài ko nín thì sao... vô cùng ức chế phải ko
R.O.G.er
TÍCH CỰC
10 năm
"chóc chóc" mở ra
"chóc chóc" đóng vào
khỏe re =]]
cesc84
TÍCH CỰC
10 năm
Quá rãnh cho 1 diễn đàn công nghệ hàng đầu VN
phú quý sinh lễ nghĩa

có cái xe mừng thấy mịa rồi bày đặt đóng với mở cửa
@minhtrihcm Nó giống ăn với uống đấy bác 😁 không lẽ có đồ ăn đồ uống là mừng thấy mẹ rồi ?
cesc84
TÍCH CỰC
10 năm
Anh Hiệp giàu ghia. Đi BMW đời mới luôn :eek:
@cesc84 Cái đó đời 2009 rồi bác ko mới đâu
LeTAnh
ĐẠI BÀNG
10 năm
cửa bật lên kiểu cánh chim như mấy em mẹc sls thì làm sao 😆 rồi mấy em lambor nữa
chủ xe thì ko nói,chỉ có chở người ta ít đi xe hơi nên họ ko biết toàn phang ầm ầm,nhiều lúc cũng khó chịu nhưng nói ra thì lại mất lòng :v
Xàm hết chỗ nói

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019