Đồng hồ G-shock của casio

dungnt161
11/12/2008 11:52Phản hồi: 193
193 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em chơi mấy con nì cũng từ hồi học cấp II , giờ cũng chả nhớ dùng bn con nữa , giờ vẫn thích và đang có 1 chú hình thức giống y sờ đúc con của bác chủ topic , ở sg chả biết thế nào chứ ở hn có mỗi cửa hàng ở bà triệu bán thui , mà thỉnh thoảng lang thang qua té vào ngó thì toàn hàng đời cũ ....( muốn đổi cái khác cũng khó 😔( )
hì hì, ngày nhỏ thik bọn nì nắm, nhưng lớn rùi làm VP nên ko đeo đc. loại thể thao nữa ... Vote 1 phiếu cho chất lượng và thương hiệu ...
Trước mình mua con này ở số 1 Nguyễn Du,sau đó cái cửa hàng chuyển wa Bà Triệu! còn trong Tràng Tiền trước mình vào cũng thấy nó bán mà! mới vào cách đây khoảng 2-3 tháng, hình như vẫn có bán trong Bà Triệu mà! Nói casio dùng thick thật các bác à
vaduc
ĐẠI BÀNG
15 năm
uhm, đúng là laọi này pin bền thật, mình dùng từ T3/2000 đến giờ vẫn còn chạy tốt.

Không rõ có phải là vừa dùng pin, vừa dùng pin mặt trời không vậy?
Có! cái này dùng cả pin mặ trời và pin thường nhé! nhưng mà nó thường xuyên nạp pin mặt trời vào nên không bao giờ hết pin cả! pin thường chỉ là dùng ban đêm thôi
pin thường dùng được tầm 3 năm gì đóa
Raphael
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình cũng xài 1 em G-shock xách bên US về, chả biết model gì nữa vì khi xách về không có hộp,xài thì trâu thật cũng tầm 7 năm rồi, cứ khoảng 3 năm thay pin 1 lần.Mình hay thay bên trung tâm bảo hành của Casio TP.HCM bên đầu đường Lý Thái Tổ , nhìn xéo qua Bệnh viện Nhi Đồng 1, mình thấy bên đó cũng trưng bày nhiều sản phẩm Casio lắm.Kết nhất cái em G-shock dành cho dân đua xe Dakar.
Mình mua em nó năm 2005! đến nay đã được 4 năm rồim à vạch pin báo vẫn đầy ự các bác à!Loại của mình dùng pin mặt trời là chủ yếu nên không phải thay pin
man00iu
ĐẠI BÀNG
15 năm
cái này giá cả tầm bao nhiêu các bác nhỉ, bác nói tầm tầm tiền ra em xem với
Cáin này mình mua mới là 180$! giờ không biết có còn bán không nữa!
Raphael
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mấy con G-shock xịn nếu nhớ không lầm tầm 100 USD, có thể cao hơn hay thấp hơn tùy model.Con mình giá gốc 125 USD, nhờ ông cậu chịu khó săn trên Ebay tốn có 75 USD.
ai thích phong cách sport thì chọn em này 😃
Em tay nhỏ đep G-shock vào nhìn như con cua bám gốc cây hihi. Em đang dùng 1 em Edifice EF519D mặt vuông mua tầm 180 USD. DÙng cũng hay phết. Ở đây có bác nào dùng Edifice chưa ạ?
Em đang dùng 1 chú GShock Mudman dành cho dân thợ lặn
200m nước thì mới die, hơn 1 năm rồi
Quăng quật đủ nơi, lên rừng xuống biển đi phượt với em vẫn bền bỉ chạy tốt 😁 :D
Nhưng giờ đi làm văn phòng chắc kiếm 1 em Casio dây kim loại đeo đi làm :D
1 vé cho Edifice - cực chất .. bác nào mún thử xài hàng Casio thì thử dùng dòng này... đôi khi G-Shock thấy "kid" quá .. hihihi .. sory bác nào là fan của "shock"
Hì! cũng đang định dùng edifice xem sao! bác nào có kinh nghiệm dùng chỉ cho mình mấy mẹo vật và mấy mẫu mới trong năm nay sao sao nhỉ
Mình dùng qua em này 1 lần rồi, nếu hoạt động bình thường thì rất trâu bò nhưng trong môi trường nhiều dầu mỡ thì cái dây hay bị đứt lắm, muốn thay thế rất khó. Các bạn chú ý nhé
Bác ơi! cho mình hỏi về dòng edifice của casio cái! mình đang định mua 1 chiếc, muốn tham khảo ý kiến của bác! thak bác trước nhé
hoangmk
TÍCH CỰC
15 năm
Dòng Edifice của Casio có nhiều mẫu mã đa dạng. Bạn có thể trực tiếp đến xem tại Đại lý của Casio trên đường Nguyễn Văn Cừ (gần trường ĐH KHTN)
Theo mình thấy thì dòng Edifice phù hợp với những người đi làm hoặc giới trung niên
Uhm! mấy hôm nữa đi sắm em nó! mấy hôm nay bận wá chưa đi đc! hix
cresols
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hàng bảo hành toàn cầu 1 năm , mới cứng và full –box nguyên bộ

Chức năng :

- tự động bật đèn khi xem giờ lúc trời tối

- la bàn 360*- hien thi = kim ánh sáng

- đo độ cao , độ sâu (-100m -- +10000m)

- đo nhiệt độ và cả áp suất --> từ đó có thể biết khoang 30' tới trời có thể mưa hay nắng hay ntn đó
Và còn rất nhiều chức năng hay nữa viết hết ra thì mỏi tay lắm , bà con thông cảm
Tel 01268.538832( ko nt ) giá nằm trong khoảng 3,1tr50k -3,4tr50k
( hàng hiệu giá ko rẻ hơn nếu rẻ hơn khuyên bạn nên nghi ngờ về chất hàng)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019