Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Download từ tailieu.vn miễn phí 100%, chuyển đổi file văn bản sang PDF

boss_mt
1/10/2011 14:43Phản hồi: 11
Down load tài liệu từ tailieu.vn mà không cần tài khoản
Down load tài liệu từ tailieu.vn ko mất phí thành công 100%, chuyển đổi file SWF sang PDF( và chuyển đổi một số loại file văn bản khác sang PDF) Mình mới khám phá ra cách down tài liệu từ tailieu.vn ko mất phí các bạn cứ theo đây mà làm nhé! Yêu cầu cần có office 2007 trở lên (office 2003 mình chưa thử), và thêm IDM nữa ( lên có vì rất thông dụng). Bắt đầu nào Bạn vào tailieu.vn tìm chính xác tài liệu mà bạn muốn down cứ đọc thoải mái vì nó cho đọc chỉ có điều là ko cho down tài liệu hot nếu ko có tài khoản VIP thôi 😁 đây là link down hướng dẫn mediafile chỉ có 2M thôi, ko virut và phần mềm gây hại đơn thuần chỉ là file PDF( mình đã chuyển đổi) http://www.files.to/get/22666/4o0mp5vr5t chúc các bạn thành công nếu thấy có ích nhớ thanks cái nhé
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Trial
đã thử và thành công, mẹo : ko cần phải chuyển sang onenote, chuyển thẳng bằng máy in ảo ví dụ như pdf creator là ra thẳng luôn. rất độc.
ductuanvnn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy trong trang www.tailieunhansu.com có rất nhiều tài liệu hay để có thể áp dụng cho công ty, nhưng phải cái họ bắt nạp tiền mới được down. mà nạp thì chát quá, có ai biết cách down thì chỉ mình với .Rất rất cảm ơn
lostangel
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cách của mình làm như sau (áp dụng cho những trang web sách bản quyền cho đọc ebook online (file pdf ebook được nhúng thành flash nên ko tải được mà chỉ cho xem sách qua tài khoản đăng nhập vào trang web)
1. Đọc hết cái file swf đó bằng 1 trình duyệt. Thường mình dùng IE vì vào temporary dễ.
2. Mở internet option của IE vào phần browsing history, chon setting, chọn tiếp phần View files. Sắp xếp các file theo định dạng file sẽ được file swf theo thứ tự đã xem. Sau đó copy các file đó ra 1 thư mục nào đó
3. Cài 1 chương trình đọc pdf như Foxit hay Phantom PDF
4. Kéo file swf vào 1 trình duyệt bất kỳ để đọc hoặc dùng 1 chương trình đọc file swf
5. Click chuột phải vào file swf đang được đọc bằng trình duyệt hay chương trình đọc swf, rồi chọn lệnh print bằng máy in ảo của Foxit hay Phantom pdf.
6. Nếu có nhiều trang thì chịu khó nối các file pdf đã tạo lại thành 1 bằng Phantom pdf hoặc 1 chương trình khác có chức năng nối pdf.
mình cho ra mép nhưng ấn chuột phải nó có hiện lên như bạn hướng dẫn đâu nhỉ?
mkmonkey
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn có thể kết hợp cách của lostangel và boss_mt
- Dùng IE lấy file swf từ trang tailieu.vn hoặc ff cũng dc
- kéo file swf vào trình duyệt web rồi print các bước như boss_mt hướng dẫn
Cho minh xin acc tailieu.vn moi.send vao mail naotcud_thienha238@yahoo.com nha.thanks
cho t link down khác được không
link kia die rồi
V.Dragon
ĐẠI BÀNG
7 năm
vào trang taingon.net tìm thử xem, họ cho tải miễn phí toàn bộ tài liệu đã chia sẻ mà
gnuh109
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chỉ cần comment tài liệu cần download ở đây để lấy luôn tài liệu gốc https://www.ebookbkmt.com/2016/02/nhan-tai-khoan-vip-15-mien-phi-tu.html
Thank bạn đã chia sẻ cách tải tài liệu trên tailieu rất hay: https://downtailieu.com/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019