DragonBall Tap Battle - Game đối kháng, đồ họa đẹp !

katafo
29/3/2013 13:32Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sonluyen
TÍCH CỰC
11 năm
có ai biết cách vào game không
sao mình vào mà ... không đánh nhau gì cả,đồng hồ không chạy,đánh với krilin mà máu nó cứ đầy lên @@
tomydevil
TÍCH CỰC
11 năm
@sonluyen Đấy là phần hướng dẫn ban đầu 7 phần, làm xong chơi bình thường, kirlin k mất máu là đúng thôi nv có phải là đánh bại nó đâu, chỉ đúng skill là dc
Có ngôn ngữ tiếng anh thì tuyệt vời.
Cho minh xin data di pro tiengmede oi. Ben appstore cung k co data. Huhu. Vao game no cu load mai k tai data dc.
tayeutl
TÍCH CỰC
11 năm
AppVN tự động kéo datakhi vào game mà tầm 15' thui

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
phải down data rùi ae à. mình down bằng wifi mất 15' thui mà. kiểm tra trong Android->Data + Obb ko thấy cái thư mục data nào của game này đâu
katafo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cập nhật data nhé mọi người !
tomydevil
TÍCH CỰC
11 năm
Game này mình việt hoá dc rồi nhưng lúc đóng gói apk nó toàn báo lỗi, bó tay
sonluyen
TÍCH CỰC
11 năm
@tomydevil ráng đi bạn ơi :v
nhìu người chờ lắm đó,trong đó có mình 😁
mình dùng sky a800s , vào được game chọn chế độ chơi đơn cái là bị văng game. Ai biết giúp với
bác nào có link bên appstore cho xin với ... em search hoài mà ko thấy
@Lê Đình An em cài và chơi đc rồi ... giờ ngồi hóng bản việt hoá của bác
@meganote Mình vh đk file apk thôi.data mình chịu.bác test thử rồi cmt cho e xem lỗi k nhé.link: https://drive.google.com/uc?id=0B0ombwHu7yBtNWNEOHE3TVlRTkk&export=download
@Hoainam. m chưa dính lỗi này...mình cũng thử khôi phục và cài trên máy khác ngồi đợi down data xong vào chơi vô tư mà...
Hoainam.
TÍCH CỰC
11 năm
@Lê Đình An Bạn có biết data down về nó nằm đâu ko.nếu biết up hộ lên cho mình với.thanks
Hoainam.
TÍCH CỰC
11 năm
Từ lúc down của cậu tới giờ load data khoảng hơn chục lần mà vẫn xịt.ức chế quá.ko phải do file apk của cậu mà do máy mình xung đột gì rồi
dung_thu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ai có data up hộ mình đi, down mãi mà ko được
Hoainam.
TÍCH CỰC
11 năm
@dung_thu Hoặc ai có file tb up cho mình với.thank
dung_thu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Hoainam. Giờ mới để ý có file data ở trang đầu, down thử về xem nào
Sky a830 chơi được ko bác ơi, nhìn game đẹp quá, giống Dragon Ball trên PC nhưng có vẻ nhìn ảo hơn
dung_thu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lonely1902 ko đc bác à, đòi xác nhận truy cập của bác
@dung_thu Quên mất chưa để chế độ Sharing 😁 Link đây bác : https://docs.google.com/file/d/0B-2fh08rfXQ4NkxZUVhWMzRtV0U/edit?usp=sharing
dung_thu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lonely1902 Đã cài của bác và vẫn bị lỗi cứ load 0% mãi.
tôi cũng bị lỗi load 0 % ..............zzzzzzzzzzz
tomydevil
TÍCH CỰC
11 năm
uote="dung_thu, post: 37062552, member: 485367"]Đã cài của bác và vẫn bị lỗi cứ load 0% mãi.[/quote]
Lần đầu bật wifi cho nó cập nhật data, sau đó ngắt sạch kết nối bật game là chơi dc
dung_thu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tomydevil Lần đầu bật wifi cho nó cập nhật data, sau đó ngắt sạch kết nối bật game là chơi dc[/quote]
Vấn đề là lần đầu nó không cập nhật được data vào bác ạ, bật wifi để nó nhận data mà không được, tắt đi thì hiện lỗi giống bác ở trên kia
tomydevil
TÍCH CỰC
11 năm
@dung_thu Vấn đề là lần đầu nó không cập nhật được data vào bác ạ, bật wifi để nó nhận data mà không được, tắt đi thì hiện lỗi giống bác ở trên kia[/quote]
thế thì cài bản apk rồi bật wifi cho nó load data về thôi, lần sau vào chả cần mạng chơi phình phường
@tomydevil thế thì cài bản apk rồi bật wifi cho nó load data về thôi, lần sau vào chả cần mạng chơi phình phường[/quote]
nhưng khổ là nó k down đc data ý... đc nửa thì hiện ra màn đen chữ nhật ý xong dis ra ngoài

thế ko co dât thì chơi cái gì 😆
đang cày level dở mà vô tình bật wifi hay 3G là đi đó các bác nhé...m thử bật wifi xem có update gì ko thế mà dính 0% suốt đấy...may là backup rùi ko mất công cày cuốc
boylak21
TÍCH CỰC
11 năm
game này có ver 1.2 rồi, bạn nào có up cho anh e
thanks!
namlepy
TÍCH CỰC
11 năm
woa giất mơ đây sao bác tìm luôn cái game naruto cho em em với bồ em thích nhất là naruto đó bác ơi
namlepy
TÍCH CỰC
11 năm
galaxy y chơi được ko ta tìm em game naruto luôn nha bleach one piece cũng được ghét nhất dragon ball tại dragon ball cốt truyện làm imba quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019