HỎI ĐÁP? dt em bị lổi! 603

Thảo luận trong '[Sym^3] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi nhoxdangkhox, 2/8/12. Trả lời: 30, Xem: 809.

1. nhoxdangkhox

nhoxdangkhox Thành viên

cho em hỏi..từ khi ovi update phiên bản mới..có những ứng dung bằt down 4mb là không chạy được..cứ cài đặt là kodc..mâý a chj.giup em
    :
  2. hungsuphu8x

hungsuphu8x Dự bị

LÚC CÀI ĐẶT NÓ CÓ BÁO GÌ KHÔNG?
    onggia179 thích nội dung này.
  3. nhoxdangkhox

nhoxdangkhox Thành viên

hjx..em nói lộn rồi...nó chưa cài đặt lun...cứ down 4 mb mấy về..nó cứ baó dang cài đặt1 hùi lâu..rồi báo cài đặt bị lổi...ứng dụng nào có down cái đó về đều bị hết trơn..ko cài đặt được...hjx
  4. hungsuphu8x

hungsuphu8x Dự bị

Tất cả luôn hả?
    MÁY ĐÃ HACK CHƯA BẠN?TRƯỚC MỚI MUA MÁY CÓ 1 VÀI ỨNG DỤNG TRÊN OVI CŨNG BÁO LỖI CÀI ĐẶT NHƯNG SAU KHI HACK MÁY THÌ CÀI DK HẾT LUÔN
    Ovi mà phải hack thì cũng hơi lạ nhưng đấy là sự thật
  5. nhoxdangkhox

nhoxdangkhox Thành viên

um tất cả lun..máy em chưa hack...cho em hoỉ nâng cấp fp1 vs hack nó khác j nhau zị..em thấy có tình trang deadphone nên ko dám thử..vơí mjnh làm mấy cái đó có ảnh hưởng gì đến maý ko a...cho em xin link mâý caí hướng dẩn làm mấy cái đó đi..em seach nó ra đủ thứ..ko biết làm sao lun.... a
  6. onggia179

onggia179 Thành viên

Thích vọc máy thì nên hack mới cài dc nhiều PM.
    Hack chỉ là cài thêm 1 phần mềm, phá bỏ rào cản đòi chứng chỉ của Nokia đặt sẳn trong máy. Không có can thiệp gì PM lớn trong máy.
    hungsuphu8x thích nội dung này.
  7. hungsuphu8x

hungsuphu8x Dự bị

DEAD thì lại cứu được mà.Mình flash chục lần rồi mà máy vẫn sống nhăn răng đấy thôi :) .Mình giờ đang dùng bản cook The light V3
    Bạn giờ vẫn chưa lên FP1 à?
  8. nhoxdangkhox

nhoxdangkhox Thành viên

hjx hjx...mjnh jông trên núi mới xuống zi do...pc thì mìny còn biết sơ sơ. Ngồi vọc được..dt thj mjnh bó tay..mjnh nâng cấp máy lên rồi,mới hack hả bạn.bạn cho mình link nâng cấp dc hok.máy mjnh y nguyên ban đầu.nâng từ từ lên hay.1 lần dc cái fiên bản bạn nói lun zị
  9. hungsuphu8x

hungsuphu8x Dự bị

1 phát lên luôn.Bạn muốn dùng bản nâng cấp của Nokia hay muốn dùng bản đã được Edit (Lưu ý dùng bản Edit nếu có trục chặc gì thì vấn đề bảo hành sẽ khó khăn).Mình dùng bản Cook thì chưa thấy lỗi gì.bạn muốn lên FP1 thôi hay là dùng bản The Light của nhà mạng T-mobile?
  10. duynguyen1102

duynguyen1102 Thành viên

mình xài FW gốc mà cũng đâu bị gì...bạn thử format lại máy bằng *#7370# rồi cài lại xem sao, nhớ backup dữ liệu vào thẻ nhớ và delete private,resource,system,sys trên thẻ nhớ.
  11. nhoxdangkhox

nhoxdangkhox Thành viên

hjx..nghe thấy sợ zi..ko đc bảo hành lun ah..cho em xin 2 link lun đi..em nghiên cưu thử..khj nâng cấp rồi có cần hack nưã hok
  12. minhgmail

minhgmail Thành viên

có mấy pm khi cài phải có mạng nha.
    down về đừng tắt mạng liền.
  13. hungsuphu8x

hungsuphu8x Dự bị

SANG ..̣C NÂNG CẤP THAY ĐỔI FIRMWARE CÓ MẤY PIC 603 CỦA G.L ĐẤY;CÓ MẤY BẢN LIỀN ĐẤY DO BẠN TÙY CHỌN.BẢN COOK THÌ TÍCH HỢP SẴN HACK RỒI CHỈ UP LÊN LÀ CHIẾN THÔI :)
  14. nhoxdangkhox

nhoxdangkhox Thành viên

zị cho em hỏi nếu lở up rồi mình trờ về trạng thái ban đầu được ko
  15. hungsuphu8x

hungsuphu8x Dự bị

KHÔNG VỀ ĐƯỢC ;)
  16. duylinh246

duylinh246 Thành viên

dt 603 cua e cung bi loi rui ba con oi ... Sang nay 4mat lai may h hk vo dc ovi co chi giup e voi
  17. hungsuphu8x

hungsuphu8x Dự bị

CÀI PC SUIT CHẠY LẠI OVI XEM CÓ ĐƯỢC KHÔNG?
  18. duylinh246

duylinh246 Thành viên

tks bạn nhak ... Nhưng nếu ko chạy dc co thì phải làm sao day
  19. hungsuphu8x

hungsuphu8x Dự bị

Nếu không được thì qua đây www.tinhte.vn/threads/691718/ làm theo hướng dẫn.Nếu cài mà nó hỏi muốn thay thê ́ ... Thì chọn huỷ vì trong máy mình có sẵn rồi.Còn cái nào nó không hỏi thay thế thì cài vào ổ C.Cài xong thì down OVI cho nó cài đặt (đã test thành công trên 603)
    NẾU CÓ HẾT RỒI THÌ CHỈ CÀI CÁI OVI XEM

OVI ĐÂY www.mediafire.com/?iu0gc441tmnq9bn
    duylinh246 thích nội dung này.
  20. G.L

G.L Thành viên

Dùng CFW nào cũng bảo hành vô tư sao ông kia bảo khó khăn trong việc bảo hành ?
    thậm chí ông có nghịch hỏng máy miễn sao máy chưa bung, ko có dấu vết va đập hay nước vào và còn bảo hành thì bọn Nokia Care phải chịu trách nhiệm hết.