Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

dt em bị lổi! 603

nhoxdangkhox
1/8/2012 17:45Phản hồi: 19
cho em hỏi..từ khi ovi update phiên bản mới..có những ứng dung bằt down 4mb là không chạy được..cứ cài đặt là kodc..mâý a chj.giup em
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hjx..em nói lộn rồi...nó chưa cài đặt lun...cứ down 4 mb mấy về..nó cứ baó dang cài đặt1 hùi lâu..rồi báo cài đặt bị lổi...ứng dụng nào có down cái đó về đều bị hết trơn..ko cài đặt được...hjx
um tất cả lun..máy em chưa hack...cho em hoỉ nâng cấp fp1 vs hack nó khác j nhau zị..em thấy có tình trang deadphone nên ko dám thử..vơí mjnh làm mấy cái đó có ảnh hưởng gì đến maý ko a...cho em xin link mâý caí hướng dẩn làm mấy cái đó đi..em seach nó ra đủ thứ..ko biết làm sao lun.... a
@nhoxdangkhox Thích vọc máy thì nên hack mới cài dc nhiều PM.
Hack chỉ là cài thêm 1 phần mềm, phá bỏ rào cản đòi chứng chỉ của Nokia đặt sẳn trong máy. Không có can thiệp gì PM lớn trong máy.
hjx hjx...mjnh jông trên núi mới xuống zi do...pc thì mìny còn biết sơ sơ. Ngồi vọc được..dt thj mjnh bó tay..mjnh nâng cấp máy lên rồi,mới hack hả bạn.bạn cho mình link nâng cấp dc hok.máy mjnh y nguyên ban đầu.nâng từ từ lên hay.1 lần dc cái fiên bản bạn nói lun zị
mình xài FW gốc mà cũng đâu bị gì...bạn thử format lại máy bằng *#7370# rồi cài lại xem sao, nhớ backup dữ liệu vào thẻ nhớ và delete private,resource,system,sys trên thẻ nhớ.
hjx..nghe thấy sợ zi..ko đc bảo hành lun ah..cho em xin 2 link lun đi..em nghiên cưu thử..khj nâng cấp rồi có cần hack nưã hok
có mấy pm khi cài phải có mạng nha.
down về đừng tắt mạng liền.
zị cho em hỏi nếu lở up rồi mình trờ về trạng thái ban đầu được ko
dt 603 cua e cung bi loi rui ba con oi ... Sang nay 4mat lai may h hk vo dc ovi co chi giup e voi
@hungsuphu8x tks bạn nhak ... Nhưng nếu ko chạy dc co thì phải làm sao day
@hungsuphu8x tks ban nhak
hix...bạn ơi mình seach hết trong 4rum..mún cài bản fp1 của nokia mà mấy cái trang hiện lên không có trang nào linkdown còn hết trơn...còn bản cook j đo.mình dọc không đươc hiểu cho lắm><
😔 mấy a còn link download fp1 cho 603 hok...em seach trang nào link cung die hêt rồi
mấy huynh ơi có ai gặp tình trạng như e hk ... Điện thoại hk làm j hết mà cứ tự reset máy lại hoài ah ... Ai bik chỉ dẫn dùm e
@duylinh246 Có thể do lỗi thẻ nhớ hoặc sim
@duylinh246 có. tắt bớt những ct chạy chìm ko cần thiết đi. 😃
thử hết những cách trên rùi .thẻ nhớ và sim vẫn bt ...
@duylinh246 Mình trước bị reset là do lỗi thẻ thôi.Vậy Thì Fomat hoặc Flash thôi
dùng lệnh *#7370# sao đó cài lại ovi.....
nếu ovi cài 0 được vì nguyên nhân nào đó, đành bó tay thì dùng pc suite. Trước giờ mình vẫn dùng pc suite 6.1 rồi up 7.0 chạy vẫn êm...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019