Dung lượng bộ nhớ htc hd2 ....

max_luxury
27/12/2009 4:34Phản hồi: 18
Tình hình là bửa e ra cữa hàng hỏi con htc hd2 có bộ nhớ trong bao nhiêu ?, thì người bán nói là 32gb, mà theo e biết là con này sd thẽ mà, xin các bác tư vấn giùm e cái,,,,thank all
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bảo người ta đưa máy để xem, vào Settings\Memory\Storage Card để xem độ lớn nó bao nhiêu. Hiện nay cao lắm là thẻ nhớ TF 16GB, chưa có 32GB đâu. Đọc thêm mấy bài review về HD2 trong box TIN TỨC - GIỚI THIỆU để rõ thêm thông tin.
Bộ nhớ trong available cho mình cài soft là gần 200mb!
Ah, thank mấy bác ! để e ra chơi bọn cữa hàng mới đc, lừa khách wá trời
Tha cho nó bạn à 😁 .................................
Hi, phãy nó fix còn 10tr thì e cho nó chưỡi e bao lâu cug ok lun
Thôi đừng chiêm bao ... có giá đó bạn à 😁
vdung1972
TÍCH CỰC
14 năm
Có thể bạn nghe nhầm, hoặc cửa hàng nghe nhầm câu hỏi, con này hỗ trợ thẻ nhớ có dung lượng tối đa 32GB.
Nảy e ra đặt hàng thì chu cữa hàng nói - bao hàng cho em, hok phải 32gb thường tiền gấp đôi - hok bf nó làm sao nửa , hok lẽ nó gắn thẻ !
có cái câu này là dc rồi - có khi mua dc 2 cái HD2 - xài 1 cái - bán 1 cái - ....................................!
bữa wên ghi âm lại, chắc nói hok lại nó wá, h đag hồi hộp h hàng về coi sao ....
hi, nằm mơ cũng hok thấy mờ mờ,,,
HTC HD2 chỉ có bộ nhớ trong là 512M và hổ trợ thẻ nhớ ngoài tối đa lên đến 16GB.
Cứ nghich nhiều sẽ lên trình thôi bạn à 😁
Hicc, mua con hd2 này là e phá sản lun rùi, về mà e nó bị tưng chắt die lun wa !
Bộ bạn để ngắm hay sao 😁 Vậy thì HD2 sẽ buồn lắm vì nó ko được chủ nhân khám phá hoặc bị ng khác xử hộ :p
éc, khám phá riếc mà hok lúc nào còn tiền hết, có tiền là bị mấy cái máy nó dụ dỗ lấy đi hết,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019