Dùng Microsoft Office bản quyền với chi phí mỗi tháng bằng một ly cafe

sonlazio
21/4/2014 4:28Phản hồi: 773
773 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hieutrinh85
ĐẠI BÀNG
10 năm
giao dịch thế nào nhỉ? 😃 các bạn chuyển tiền cho mình chứ? hay như thế nào. Vì mình bỏ tiền túi ra nuôi hàng tháng mà
tao_xank
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hieutrinh85 Hàng tháng bác phải trả bao nhiêu, bh là có đủ 5 acc rồi đúng không bác. Em tưởng cái này là mua theo gói 1 năm, thế bác mỗi tháng phải trả 1 lần à. Chuyển tiền thì nhanh gọn thôi mà bác. Bác cứ cho cách thức
nhớ cho mình nữa nha hizzz. mình bị lỡ mấy lần rồi đó bạn ah
hieutrinh85
ĐẠI BÀNG
10 năm
xin lỗi các bác, mấy hôm em đi công tác. đây bằng chứng đây cho bác nào còn thắc mắc
Hieutrinh là em, em cài cho 2 tk, và 1 ông em nữa 😁 còn 2 suất
em trả theo tháng, tính ra 1 tháng khoảng 170.000
các bác yên tâm, em dùng là em dùng đều.
chờ lên office16 luôn :D
1tb lưu trữ
bác nào máu, vẫn máu thì pm em
[​IMG]Capture by hieumtrinh85, on Flickr
tao_xank
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hieutrinh85 Em chờ bác mãi, oke bác, đồng ý thôi. Gặp nhau rồi anh em sẽ đóng tiền luôn cho bác, có em với 1 bác nữa ở trên đây là bác đủ 5 người rồi. có gì bác pm cho em cái sdt thì em sẽ alo cho bác ngay cho nóng nhé.
hieutrinh85
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tao_xank bác check mail đi nhé, bác cứ yên tâm nhé, em send rồi =)) có gì em pm em bác cái số tk em sau, bác chuyển khoản cho em với, là dc 😁
tao_xank
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hieutrinh85 Em đã check mail bác rồi nhé, bác send cho em cái stk nhé bác.
Bác nào có Office 365 Home, Personal và cả Office 365 University, tớ xin đăng ký và chuyển tiền 1 xuất nhé. Thanks
ktd87
ĐẠI BÀNG
9 năm
@behochocnua Mình cũng đang tìm người share để đăng ký bản Home. Bác có nhu cầu thì PM nhé.
Người dùng Office 365 được thả ga xài OneDrive
Người dùng Office 365 sắp có cơ hội sử dụng dịch vụ OneDrive không giới hạn dung lượng lưu trữ hoàn toàn miễn phí.
Đây chính là thông báo vừa được Microsoft đăng tải trên trang blog chính thức của hãng này vào hôm nay 28/10, theo tường thuật của trang tin công nghệ SlashGear.
Người dùng bộ Office 365 sẽ được Microsoft nâng cấp dung lượng kho lưu trữ OneDrive không giới hạn.
Microsoft cho biết, chương trình "siêu khuyến mãi" nói trên được áp dụng cho các phiên bản Office 365 Home, Personal và cả Office 365 University. Người dùng đang sử dụng các phiên bản Office 365 nói trên sẽ được Microsoft tự động kích hoạt chương trình không giới hạn dung lượng lưu trữ OneDrive trong vài tháng tới.
Tuy nhiên, nếu muốn trở thành một trong những người đầu tiên, bạn có thể nhanh chân đăng ký tại trang chủ giới thiệu dịch vụ lưu trữ trực tuyến OneDrive.
Riêng với người dùng doanh nghiệp đăng ký sử dụng phiên bản Office 365 for Business, việc cung cấp dung lượng lưu trữ không giới hạn trên OneDrive sẽ bắt đầu được thực hiện từ năm 2015.
Được biết, Office 365 là bộ ứng dụng văn phòng được thiết kế hỗ trợ cả Windows, Mac cũng như các thiết bị di động. Office 365 Personal có phí sử dụng 6,99 USD/tháng hoặc 69,99 USD/năm cho một máy tính, một máy tính bảng và một thiết bị di động. Riêng bản Office 365 Home với chi phí 9,99 USD/tháng hoặc 99,99 USD/năm cho phép dùng trên 5 máy tính và 5 máy tính bảng.
Mình ở HN, cho mình share đăng ký bản home với nhé
haisamdo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chờ lâu ko có bác nào call, em đăng ký luôn gói office university 4 năm. giá cũng bằng share bản Home.
Bác nào còn slot không cho em đăng ký 1 suất?
Bác nào còn slot không cho em đăng ký 1 suất?
HamDzui
CAO CẤP
9 năm
Tớ muốn mua dùng chung. Bạn nào có nhu cầu thì liên lạc nhé.

Nhân tiện hỏi luôn gói gọi 60 phút dùng Skype cho một tài khoản hay cho cả nhóm thế

Bác nào ở khu vực Q1, SG muốn mua dùng chung thì liên lạc với mình inbox nhé. Tớ lấy mọi người trong nhóm 30K/tháng= 360K/năm.

Riêng tớ chịu 50K/ tháng. (50 + 4 x 30 = 170K).

Thích nhất gói 10TB lưu trữ. Mọi thứ lên mây cho yên tâm. Nhất là hình ảnh sinh hoạt hàng ngày. Cần 2-3 bạn thôi nhé

Ngồi với nhau cafe và chia sẽ luôn cho tiện.
@HamDzui @HamDzui
Mình có PM cho bro rồi nhé. Mình ở TPHCM
quan0509
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em cũng đăng ký dùng nhé, anh chị em nào có suất cho em join với. EM ở HN ạ
HamDzui
CAO CẤP
9 năm
@quan0509 Mình đã đặt mua tại website Microsoft rồi. Hiện tại nhóm mình đã có 3 người. Bác nào muốn tham gia thì nhắn vào mình nhé.

Mình tính 25K/tháng x 12 = 300K/người/năm cho chẵn = (5 ly trung nguyên = 4 ly coffee bean = 3 ly starbucks)

Nếu ở quận 1 mình mời chầu cafe Giao lưu nhé.

Kiệt 090 chín ba bốn 50 năm mươi

=========
Nếu dùng Icloud của Iphone thì $1/tháng = 250K/năm (20GB) nhưng dùng được trên máy Iphone/MAC thôi. Muốn thử dịch vụ của Microsoft như thế nào vì 1TB lưu cũng khá nhiều. Có thể cộng tác chia sẽ làm việc theo nhóm như Dropbox.

Bác nào có hình ảnh nhiều thì đây là dịch vụ back-up khá rẻ đôi lúc hình ảnh là thứ giúp mình lưu lại kỷ niệm vô giá. 15GB thật sự không đủ lưu hình trong 5 năm.

Cơ bản thì bộ office cũng dùng đủ nhu cầu
1. MACBOOK cá nhân
2. Windows công ty
3. Iphone
4. Android
5. Ipad

Phần mềm cho MAC khá mắc (>50$) nhưng bộ Iworks khá rẻ, bộ Iworks cho IOS (30$) nhưng dùng cả đời luôn. Còn bộ M$ Office thì mình chỉ thấy giá trị ở phần Excel, 1 số hàm phải dùng.
bạn nào mua cho mình xin share 1 xuất
@secretservice139 có bạn nào ko ? đang hóng 1TB lưu trữ trực tuyến
Mình còn 2 slots. Bạn nào đăng ký dùng chung không?
HamDzui
CAO CẤP
9 năm
Lưu ý với anh em là mỗi tài khoản Home được dùng mỗi tháng 60p gọi Skype miễn phí nhé. Anh em nào làm Sales hay gọi đi Thailand, Singapore (Di động), Malaysia thì đây khá rẻ

https://secure.skype.com/account/call-phones/settings/free?package=api_300-region-landline-world-
Có bác nào còn xuất nào không, cho em ké một xuất thanks nhiều ;)
Có bác nào còn xuất nào không, cho em ké một xuất thanks nhiều ;)
@quang18 Nếu bạn ở HN mua gói personal 400k của pico cho nhanh 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019