Dùng thử iOS6 Beta: nhiều cải tiến, bản đồ VN chưa ngon, Facebook vẫn đơ

Duy Luân
11/6/2012 17:18Phản hồi: 392
392 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

user2010
ĐẠI BÀNG
12 năm
bọn apple bị điên, bản đồ sài ko tốt thì chuyển sang windows phone luôn cho xong, vì thằng winphone cũng bị vấn đề bản đồ ko chi tiết tại VN nên mới ko sài.
@user2010 WP có Nokia map và Nokia drive nhé bạn, tha hồ dùng, kể cả máy ko phải của No cũng dùng được miễn là đã jb hoặc dev unlock hoặc cài rom cook 😃
bang beta nay giong nhu apple nha hang vay ma..
Sai sửa ngay, thế mới chuẩn. iOS6 còn phải bổ xung nữa mới hoàn thiện
ko biết Apple có cho GMap lên Free Apps ko nhỉ
mykenty
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao Apple nó ko thêm chức năng LOCK APPs, chỉ những APP nào có password mới được vào, cần thiết mà 😔
vài ước muốn nhỏ nhoi của em mà cũng ko thấy có ! nản quá ios 6 ơi !

ước muốn :

1. khi khóa máy = mật khẩu thì ko thể tắt máy...
khi cố tình tắt, thì dùng camera phía trước chụp hình lại, dùng định vị xác định tọa độ trên maps, gửi hình và tọa độ tới địa chỉ mail đã đăng ký

2. có 1 biểu tượng trên màn hình( tạm gọi là Refresh ) khi bấm vào thì thoát hết ứng dụng chạy ngầm ...

3. đồng bộ danh bạ, nhật ký, địa chỉ, .......lên mây = 3G hoặc wifi, và kéo chúng xuống bất cứ lúc nào cũng = 3G và wifi
và apple hào phóng khi tặng miễn phí vài đám mây để ta lưu dữ liệu,
ví dụ như : mua bản 8GB thì tặng 8GB đám mây
bản 16GB thì tặng 16GB đám mấy .......và 32 thì ......

còn nhiều quá ko dám nói ra sợ các ấy ném đá....heeeeeeee
@hoangphuc.vn Ước muốn thứ 3 của bác đã có rồi còn gì :|
vậy còn chờ MS office + Google map từ appstore nữa là đủ. Cơ bàn xài trên ipad như vậy là ổn rồi. Nhưng còn cái gửi mail theo group nữa, không biết có dc không nữa.
cái bảng đồ mà tèo vậy thì thị phần ở VN sẽ giảm đây. Bao giờ VN mình đc ưu ái như thằng Tàu khựa đây
còn cái quan trọng nữa là đặt passcode cho mail. nhiều lúc cho mượn máy mà trong lòng cứ hồi hộp. Không nỡ xóa mail nhưng để lại thì người khác đọc được cũng kỳ.
Đợi lúc nào JB được mới cài 😁
Kết mỗi khuôn mặt e gái rất dễ thương.
toàn những cái máy mình có từ lâu rồi 😁
SE K800i
TÍCH CỰC
12 năm
Hình như là tính năng này đã sống lại rồi, em dùng SE X-Arc và PC vẫn sử dụng được tính năng Direction
ba tính năng đỉnh map + siri + facebook thì chạy không ổn tại Việt Nam , buồn.
letanfia
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu muốn nâng lên bản beta sài thử rồi hạ xuống 0s5 có được không các bác ?
Hay quá !!!!!!!!!!!!!!
keite
TÍCH CỰC
12 năm
Bản beta mà các bác chê bai kinh quá. Đây là bản cho lập trình viên xem thử chứ ko pải bản cho các bác dùng mà chê ít thôi. Từ h đến lúc beta là ngon chứ sao. Nhìn map thấy vệ tinh quét hết VN rồi đấy thôi. Chỉ còn bản đồ ảo thì đang render thôi. Cứ từ từ đâu sẽ có đó....
Ơ HAY, HÀNG CỦA APPLE CŨNG BỊ ĐƠ AH. BẢN ĐỒ CHẮC KO NGON RÙI. THẤY ANH EM PHÀN NÀN NHIỀU QUÁ
@macarong0303 đây là bản dành cho developer nên lỗi hoặc chưa hoàn chỉnh là chuyện bình thường... nếu đã dùng android thì chắc hẳn cũng biết android 4.0 beta nó thảm hại như thế nào... 😁 sau dần cũng được hoàn thiện...cứ từ từ mọi thứ sẽ ngon hết! apple chỉ đưa ra chính thức khi đã hoàn thiện...ai thích trải nghiệm trước thì lên thôi! ai muốn dùng bản chính thức chịu khó chờ đi
@Kenlove86 hehe, thế ah.
đang test thử IP4 hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019