Dùng thử Nexus Q

cuhiep
24/7/2012 15:7Phản hồi: 110
110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nexus Q nhìn Cute quá đi thôi.

PS. Anh cuhiep dạo này đỡ "mỏng" hơn 😁
tròn tròn,có chấm ở giữa hehe..mua 2 cục về để cạnh nhau thì đẹp.=))
cho sp moi hon hihi
hoacuclon
TÍCH CỰC
12 năm
bỏ 300 obama ra mua về nghe nhạc với coi video utube thì...
Ôi lâu lắm rồi mới thấy có cái made in america đây. Chắc bền và đẹp như made in japan nhẩy
thấy hình hài là không mê rùi, chẳn biết để làm gì nữa, chưa đọc nữa....google muốn khác người nên chơi sooocs chăn?????????????
@3gpower chưa đọc mà phán ghê vậy =))
Kowboy
CAO CẤP
12 năm
Bước đệm cho Tương lai
cục này mà bỏ vào túi thì...sao nhỉ. ko biết để làm gì nữa....các chức năng như vậy thì chỉ cần phone là đủ rồi mà.
ppkhoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Một vài góp ý cho bài viết: Muốn download Nexus Q app cho điện thoại, sử dụng Market Enabler, sau đó dùng Titanium Backup để unfroze app Play Magazines, Play Books, Play Movies và Sound Search (sound search cho vui thôi nhưng xài rất tốt để tìm tên bài hát). Connect vào mạng qua VPN US (xài tenacy.uk.to/public, chọn server cho Android, có chữ Android trong 1 đống tiếng Trung Quốc) thì sẽ vào được Store cho Movie, Music và Books. Mong chủ topic viết lại bài để demo cho hiệu quả những tính năng của Nexus Q. Vì mục tiêu của Nexus Q là cho thị trường Mỹ nên việc sử dụng nó ở Việt Nam như cực hình là đúng rồi, phải chịu thôi. Ngoài ra, chắc là khi kích hoạt Nexus 7 không nhận được phim Transformers và $25 store credit hả?
không làm được nhiều việc lắm, mua về dùng vài bận là chán ngay, không đáng tiền
kích thước cỡ quả bưởi, tương đối thân thiện :eek:
spirit3x
TÍCH CỰC
12 năm
nhỏ nhưng chẵng có võ
mua con này phí $ quá
seishiro
TÍCH CỰC
12 năm
Hay mà, nhưng phải có thì mới ngâm cứu được nhiều
Skidrowcrc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hình như có bác nào hỏi tại sao lại đặt là Q thì phải :d Nếu mình ko nhầm thì nếu viết chữ Q cách điệu theo Google thì các bác có thể nhìn ra phần nào hình dáng của chiếc máy này 😃
hhhh1111
TÍCH CỰC
12 năm
có bác hack rồi cắm chuột, bàn phím vào chạy như 1 máy android bt rồi 😁
TNgBiz
TÍCH CỰC
12 năm
GG cho thuê film trên gg Play nữa mà 1 bước chuẩn bị thôi 😃
neukoyeuem
ĐẠI BÀNG
12 năm
rất háo hức với em này nhưng khi review thì lại thấy em ý chưa có gì hay cả... hay còn cái gì mà em ý chưa bỏ ra😃 chứ nếu thế này thì chưa gọi là 1 stream media chứ nói đến thiết bị giải trí đa phương tiện
Mua cái này vừa đẹp vừa bắt mắt, mỗi tội chỉ có tính năng stream nhạc từ Google Music xuống và còn sài điện thoại Androi mới điều khiển được. Đẹp đó là nhận xét của mình và hơi phí là cảm nhận của mình, chỉ cần 1 em Iphone hoặc 1 cái HTC One X là nghe nhạc véo véo, ko ham của này đâu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019