Dùng thử Nexus Q

Thảo luận trong 'Điện tử - Tiêu dùng' bắt đầu bởi cuhiep, 24/7/12. Trả lời: 110, Xem: 37783.

1. seishiro

seishiro Thành viên

Hay mà, nhưng phải có thì mới ngâm cứu được nhiều

2. Nokfev

Nokfev Thành viên

Có canh me gì đâu vừa lên thì thấy bài mới bem luôn, đang coi thì thấy bác ở dưới !

3. Skidrowcrc

Skidrowcrc Thành viên

Hình như có bác nào hỏi tại sao lại đặt là Q thì phải :d Nếu mình ko nhầm thì nếu viết chữ Q cách điệu theo Google thì các bác có thể nhìn ra phần nào hình dáng của chiếc máy này :)

4. hhhh1111

hhhh1111 Thành viên

có bác hack rồi cắm chuột, bàn phím vào chạy như 1 máy android bt rồi :D

5. steven_nguyen

steven_nguyen Thành viên

GG cho thuê film trên gg Play nữa mà 1 bước chuẩn bị thôi :)

6. logoo2011

logoo2011 Thành viên

Bài Note 10.1 tui cũng me bằng mobile đó chỉ tiếc là kô có măt cười:) h này chắc hết rùi. Dzui há:D

Nokfev thích nội dung này.
  7. neukoyeuem

neukoyeuem שרייב עפּעס אַז?

rất háo hức với em này nhưng khi review thì lại thấy em ý chưa có gì hay cả... hay còn cái gì mà em ý chưa bỏ ra:) chứ nếu thế này thì chưa gọi là 1 stream media chứ nói đến thiết bị giải trí đa phương tiện

8. finalrun2005

finalrun2005 Thành viên

Mua cái này vừa đẹp vừa bắt mắt, mỗi tội chỉ có tính năng stream nhạc từ Google Music xuống và còn sài điện thoại Androi mới điều khiển được. Đẹp đó là nhận xét của mình và hơi phí là cảm nhận của mình, chỉ cần 1 em Iphone hoặc 1 cái HTC One X là nghe nhạc véo véo, ko ham của này đâu.

9. saiback

saiback Thành viên

Google movie khả năng ko xem đc có lẽ là bị khóa ở VN roài cũng nên giống G music bác cuhiep nhỉ?

10. ngoalongcang

ngoalongcang Thành viên

Con này phải đợi cài được XBMC thì mới nghĩ đến chuyện mua nó về chứ h chả có tác dụng gì cả

11. anhnm

anhnm Thành viên

văn hoá quá :) cơ mà vẫn chưa thể sử dụng tốt ở VN được. chưa hay = em apple tv, truyền nội dung từ idevices sang đc. kết cái thiết kế, hệ thống đèn quá :)

12. DtDssE2

DtDssE2 Thành viên

Nexus ở đây nghĩa là "phương tiện liên kết" (means of connections) bạn à. Ngoài ra tên 1 sản phẩm đc đặt 1 phần là để thu hút đa số khách hàng ở tất cả thị trường bán ra theo cách phát âm ngôn ngữ bản địa nữa...
    Bạn có biết rằng Siri của Apple phát âm y chang từ Shiri trong tiếng Nhật nghĩa là "ass" hoặc "bottom" ko? Hoặc tệ hơn là giống từ "peni*" ở Georgia (Gruzia) hay ko?
    http://news.cnet.com/8301-17852_3-20116165-71/apples-siri-is-apples-buttocks-in-japan/

13. soackvm

soackvm Thành viên

như thế thì chán nhỉ . tưởng dùng đt truyền mọi thứ vào luôn :confused:

14. q128

q128 Thành viên

máy quay chán thế

15. hyunlove

hyunlove Thành viên

nhìn hình 3 món, mình chỉ thích Nexus trắng thôi :D

16. KD-Wang

KD-Wang Thành viên

Bóp xoay vừa tay ghê. Thíc!

17. langtuphonui

langtuphonui Thành viên

"Kích thước khá là thuận tiện cỡ quả bưởi năm roi ":p

GragonV thích nội dung này.
  18. GragonV

GragonV Thành viên

Hệ sinh thái Android đang phát triển :)

19. bicycle_taxi

bicycle_taxi Thành viên

Nó là một công cụ hỗ trợ để tương tác với thứ khác như tivi chẳng hạn, giống như thiết bị Media Link của HTC đó. Nhưng cái Q này thì giải trí ngon hơn nhiều.

20. KyNuConTrinh

KyNuConTrinh Thành viên

Đến cái tên mà mấy bác ifan cũng mg ra troll thì potay. Hiếu chiến như phatxit vậy. Sau này dt nào mà trong cái tên có chữ i hay P-H-O-N-E. Cũng troll quá. LumIa, ONe x, NOte.... kiện luôn đi nhái tên kìa