Dungeon Hunter 2 - Hướng dẫn cheat tùm lum thứ

poisonpure
27/6/2011 2:1Phản hồi: 11
Dungeon Hunter 2 - Hướng dẫn cheat tùm lum thứ
Dungeon Hunter 2 là một game nhập vai hành động nổi tiếng của Gameloft và cũng làm chúng ta mất thời gian để "cài cuốc" luyện LV, kiếm tiền hay items. Mình hướng dẫn các bạn dùng trainer này để tùy chỉnh các chỉ số nhân vật qua savegame.

• Trước hết, tải về trainer của nhóm DNA tại đây . Giải nén ra PC.
  • iPhone/iPad đã cài game. Các bác tự tìm nguồn ipa nhé! Hoặc link MF gồm 5 file: 1 , 2 , 3 , 4 , 5 , 6
  • Tạo nhận vật trong game rồi thoát ra. Restart lại máy cho chắc ăn.
  • iPhone/iPad của bạn dĩ nhiên phải jailbreak
  • iPhone/iPad đã cài OpenSSH từ Cydia
  • Máy tính phải cài ifunbox hoặc iPhone PC Suise để kết nối với iPhone/iPad. Kết nối
  • Vào đường dẫn /var/mobile/Applications/xxxxxxxxxxxxxxxxx/Documents/ . Copy dh2_xxx.savegame (ví dụ dh2_000.savegame với 000 là nhân vật ban đầu bạn tạo) vào thư mục chứa trainer.
  • Mở trainer và open file dh2_000.savegame.

• Bây giờ bạn có thể set thông số tùy ý bạn từ EXP, gold, điểm SP. Khuyết khích chỉnh số MP cao nhất cho vui. :p
  • Sau đó save lại.
  • Chép ngược lại vào iPhone/iPad .
  • Thưởng thức
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này cho những ai không thích cày thì nghịch chơi cho vui 💀
Phá đảo trò này lâu lắm rồi, h` vào cheat nghịch cho vui ;)) tks chủ pic cái😁
kiwi47
TÍCH CỰC
13 năm
cheat nè chỉ dành cho các bác nào đã phá đảo thui, mới chơi mà cheat dễ nản lắm
Chính xác! Bản thân mình cũng khuyến khích anh em chơi từng bước thế này mới thú vị ;)
Bác chủ cho e hỏi sao e open file save acc rogue thì thông số bảng skill tự nhận lên hơn 100 ( trong khi bt thì phải là 1 0 0 0) e có thử set về bt thì khi chạy game load đến acc đã fix thì bị văng ra ngoài =.=
Hx h muốn nghịch nốt cháu archer để lên full class mà ko đc
bạn cho mình hỏi sao mình chỉ có cheat đc 1 nhân vật trong dungeon hunter 2 thôi vậy, khi cheat nhân vật khác, lúc save vào lại iphone thì khi vào nhân vật mới cheat là bị thoát game liền, chỉ vào đc 1 nhân vật đầu tiên thôi, mong bạn chỉ dùm
up lại part 2 được không bác ơi hjc link bị lỗi rùi tải mãi không đc ý 😔
mà bản này của bạn có bị lỗi map không mình tải 1 bản về lỗi map cày lên lv 23 đang thích thì lỗi map ko chơi đc nữa :((
phuongduyhp
ĐẠI BÀNG
12 năm
  • mÌNH LÀM KHÔNG ĐƯỢC. mONG BẠN CHO MÌNH FILE ĐÃ FULL HẾT NHA. cẢM ƠN BẠN NHIỀU
nvtnet
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này có dùng được trên android ko các bác, hướng dẫn hộ em
@nvtnet đc đó bạn miễn là bạn lấy đc save game ra là ok 😃
chungcoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
MÌNH MUỐN XIN CÁC BẠN 1 FILE SAVEGAME CỦA DUNGEON HUNTER 2 MAX HẾT KILL POIN ,LÀM ƠN CHO MÌNH XIN ĐI CÁC PRO:eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019