HÀNH ĐỘNG Dungeon Hunter 3 - cheat gold và gem

Thảo luận trong '[iOS] Trò chơi' bắt đầu bởi duytung27st, 22/12/11. Trả lời: 65, Xem: 33280.

1. vunamtuan

vunamtuan Thành viên

iPhone 4s FW 5.0.1 đã jb cài xong toàn văng ra....mấy game bị rồi.nản:(
    Xin hỏi bác chủ thớt h@ck được DH3 phiên bản bn ạ :|

2. ntqntqtb1

ntqntqtb1 Thành viên

Mình dùng iphone 4 bản 5.0.1. Mình đi học nên ko mang được máy tính. Mình cài bản hack ở Cydia nhưng vào lại bị văng ra ngay. Có bạn nào giúp mình với.Iphone mình đã jb rồiCảm ơn các bạn

3. SamsumGalaxy

SamsumGalaxy Thành viên

dùng IAP hack đk k ta :| .................................

4. timapuuu

timapuuu Thành viên

toan bi vang ra
    chan chet di dc

5. phuongduyhp

phuongduyhp Thành viên

Cheat V may vay bạn chứ tren i Tune thì V1.01 khong cheat nha

6. ntqntqtb1

ntqntqtb1 Thành viên

Ai giúp hack đối với iphone 4 ( 5.0.1 ) với. Cầy phát điên

7. gameloft92

gameloft92 Thành viên

em gà mờ mog bác chỉ dẫn chép cheat là như nào hả bác em ko hiểu cam ơn bác

8. ntqntqtb1

ntqntqtb1 Thành viên

Bạn tải game này trên appstoreVN về, cài đặt vào máy hoàn chỉnh rồi vào cydia tìm mục hach, tải bản hack dungeon hunter 3 về là ok.
    Chống chỉ định với IOS 5.0.1 ( mình nâng cấp lên 5.0.1 thì cứ vào là bị đầy ra luôn )

gameloft92 thích nội dung này.
  9. vuagaden

vuagaden Thành viên

Mình đang dùng 5.0.1 chán quá,bác nào biết cách khắc phục ko ?

10. vuagaden

vuagaden Thành viên

Lên cho anh em thấy vô giúp nào

11. ken306

ken306 Thành viên

vậy thì có 1 cách đó là bác tìm shsh rồi down grade xuống 4.x.x và hack bình thường, chơi bình thường nhé!^^ Mình thấy đó là cách dễ nhất rồi đó, chứ chờ ra bản hack cho 5.0.1 coi bộ hơi mòn mỏi à!

12. nguyenmanh111

nguyenmanh111 Thành viên

có bác nào bjk hack tiền và kim cương game Dungeon Hunter3 ko nhỉ chỉ e với :p chjk rùi h` mìh đang xài 5.0.1 hjx k bjk có hack dc k nữa :(

13. 0915922555

0915922555 Thành viên

Mình đã làm như bạn nói trên nhưng sao khi vào game ko thấy tiền + kim cương thế bạn?
    Bạn có thể nói cụ thể thêm chút nữa ko.

14. nguyenmanh111

nguyenmanh111 Thành viên

mình xài ip4 vẻ 5.0.1 cài đặt như bạn đã nói mà cứ bị out ra hjx làm sao đây nhỉ có bác nào nội lực thâm hậu giúp e với :(

15. vuongkiet30

vuongkiet30 Thành viên

Mình sài i4 5.0.1 lên app down DH 3 phiên bản 1.1.1 về xong lên cydia down DH 3 DLC phiên bản tương thích 1.1.1 về. Vô game vẫn không thấy tiền , gem, chìa khóa gì hết. làm mấy lần không được nản luôn. không biết có còn thủ thuật nào khác nữa không? Có bác nào hack bằng cách này thành công giúp em với.

16. dodat281089

dodat281089 Thành viên

:p thank bác nhìu

17. Manh_Hung_3003

Manh_Hung_3003 Thành viên

Ipod gen 3 8g có chiến đc ko

18. ThienHi

ThienHi Thành viên

BeHeoCon thích nội dung này.
  19. feeling27491

feeling27491 Thành viên

bác hack thì chán là phải ..hihi..đừng hack mình chia sẽ kinh nghiệm này...dùng cách down các game free khác để kiem Gems..sau đó nghiên cứu kĩ để sữ dụng số gems đó build đồ...vs kết hợp hoàn thành nv từng map để có lượng Money cũng khá lớn...mình tự cày mới lv 22 thôi..được set đồ 3k5 vs 4 skill rồi...đang gom gem mua con tiên mạnh hơn..:D:D...
    [p/S: nếu luyện chán quá bạn có thể tạo thêm 1 nhan vat nua để luyện đồng hành..sử dụng chung đồ và tiền được nhá..:X

20. vinhlq82

vinhlq82 Thành viên

Bạn nào có file ipa không vậy? Em down bằng iTunes lâu quá trời.