Dungeon Hunter 3 - Siêu phẩm ARPG - Gameloft

vodanhdt91
5/2/2012 11:2Phản hồi: 55
Dungeon Hunter 3 - Siêu phẩm ARPG - Gameloft

Đầu xuân năm mới, bbvietnam xin gửi tới các bber 1 game khủng... 😁

Dungeon Hunter 3

* Tên game: Dungeon Hunter 3 - Thợ săn quỷ dữ 3
* Nhà sản xuất : Gameloft
* Thể loại : ARPG
* Ngôn ngữ : English

Mua bởi @ndthuytrang , @phonglh, @congnvct
( :D thay mặt anh em box game chân thành cám ơn các bạn :D )

[​IMG] [​IMG]

Giới thiệu:

Khi bóng tối tỉnh dậy, ác quỷ tràn ngập trên vùng đất Gothicus. Khám phá bí ẩn các âm mưu chống lại vương quốc của bạn.Thông qua các hang động lớn và những con quái vật hung dữ. Thưởng thức sự phấn khích khi bạn đi sâu vào câu chuyện chính, chấp nhận nhiệm vụ phụ và thu thập vô số các vật phẩm. Dungeon Hunter 3 là một game phiêu lưu được thiết lập trong một thế giới tưởng tượng phong phú với những tuyệt chiêu , kĩ năng đẹp mắt.

Ngoài ra, Bạn sẽ không phải đối mặt với các ác quỷ 1 mình mà sẽ có 5 vị tiên đi theo trợ giúp bạn trong các nhiệm vụ.Bằng cách hỗ trợ bảo vệ, sức mạnh và trí tuệ.

[​IMG] [​IMG]

Quảng cáo

[​IMG] [​IMG]

Hiện đã có game cho phiên bản BlackBerry màn hình 320x240 (8700 không biết có chiến được ko), 480x360
:giggle::giggle:
Trên Gameloft thì game được support cho rất nhiều dòng, anh em nào mua rồi lên share cho anh em nha. :D
Link ở đây: Dungeon Hunter 3 - Gameloft

- Mọi sự copy xin ghi rõ nguồn bbvietnam -​

Link download: Không hiểu vì sao ko đính kèm file được. ace chịu khó download trên Mediafire nhé

6.2: Update file đính kèm
9.2: Update game cho BlackBerry 480x320 kèm ảnh chụp (chân thành cám ơn bạn congnvct)

Quảng cáo

[​IMG] [​IMG]
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngkhviet
TÍCH CỰC
12 năm
xẹt thế là mất đi cái game 😁
down về test đã rồi bình luận sau :D
langoc
TÍCH CỰC
12 năm
8700 chơi tốt nhưng hình ảnh không được đẹp cho lắm
có 425kb cho 87 nhỉ chắc hình ảnh ko được đẹp nhỉ hehe
Đồ họa xấu :banghead: nội dung có vẻ k hay lắm : Mặt nạ:
Thanks mạnh........ mình thích trò này nhất mà đợi mãi h mới có cho BB! 😔((
Thanks miệng phát nữa! :x
Đồ họa game này quá đỉnh, em cài trên 9700, mới chơi đc 1 ít thấy hình đẹp thật nhưng hình như game này là thể loại đi cảnh chứ không phải game ARPG làm nhiệm vụ như kiểu Heroes of lore thì phải :unsure:
nguyen2404
ĐẠI BÀNG
12 năm
cài vào con 89 đc 15' lại gỡ. Đồ họa chán, tốc độ xử lý không tốt......
OS 4.5 -> đồ họa xấu như ma, chơi trên nokia kùi bắp mà đồ họa mượt lắm, xóa gấp gấp. Siêu phẩm ẹc ẹc. Mấy cái hình ảo vãi chão :| :| :|
Xấu gì mà xấu, chắc tại bác xài OS 4.5 màn hình 320x240 không phù hợp nên mới xấu chứ em cài vào 9700 hình vừa đẹp vừa nét, chả khác gì mấy bức ảnh trên đâu :happy:
Chắc để giúp OS 4.5 chơi được game này thì người ta phải cắt bỏ nhiều hiệu ứng mà. Lên đời máy đi bạn.
ngkhviet
TÍCH CỰC
12 năm
bác ơi theo mình thấy với dòng 4.5 thì game đc đồ họa vậy là vui rồi bác ạ
Bác nào cho mình xin cái file đính kèm với. Onl trên Black Berry không tải mediafile được.
4.5 chơi được là tốt lắm rồi 😁
View attachment DungeonHunter3_BB_320x240.zip cho màn hình 320*240 nhá 😁
em cũng thanks mạnh, em cài cho 8830 đồ họa đẹp, chạy ổn định không có đồng hồ cát, sd full chức năng nhưng mỗi tội ko biết làm cách nào để đổi dc item đang mang trên mình, bác nào biết thì chỉ giáo hộ em cái.
Lâu lâu mới có một game hay như vầy, cảm ơn bác chủ thớt lần nữa nhé!:smug:
Cái 320x240 xấu thậm xấu tệ , cứ như mấy game free chuối nãi trên app world :-< ko biết có cách nào chạy cái bản 480x320 trên 8520 ko
Chuẩn 😁 đồg cảnh ngộ, thua cả mấy game cùi bắp trung quốc, có con 6300 nên chơi ARPG thoải mái, chẳng cần chơi trên bb làm gì cho khổ
:spin:NGỌ QUEN ĐƯỜNG CŨ ĐÂY MÀ. KHÔNG ĐÓNG GÓP THÌ ĐỘNG VIÊN NGTA MẤT HP LĂN RA CHẾT ÀH. HÂY ÀH QUAN ĐIỂM SỐNG THẬT......:ninja: SAO MÀ TUI THẤY TOPIC GAME NÀO CŨNG BỊ "ĐẮNG ẤY" CHÊ THẬM TỆ :yellowcarded: CHẮC VỚI " ĐẰNG ẤY" LÀ NIỀM VUI NHO NHÕ NHỄ !
AI CÓ TẬT GIẬT MÌNH NHÉ, MÌNH ĐI ĐÀO HỐ TRÚ BOM ĐÂY:mstickle:
GAME HAY ĐÓ BÁC CHỦ.... UP CHO ANH EM NÀO CẦN!
Game hay nếu như là bản 480*320 , còn mình nói thật bạn thử đụng vô bản 320*240 đi rồi sẽ hiểu vì sao tụi mình bảo nó xấu thậm xấu tệ
Sory vì khiến bạn hiểu nhầm, không phải mình nói bạn đâu là nói cái tên cùng trang 2 topic này ấy. Có một điều mà ai cũng hiểu là 320 ko bằng 480 dù có map có làm gì đi nưa. 320 sắp bị bỏ rơi rồi bạn ơi. có game chơi là mừng rồi.
Game này mình đã cài và chơi, nói thật không thể kiếm game nào hay hơn được nữa đâu, chỉ có cách sống chung với lũ thôi!
Thanks ban. chúc 1 tuần vui vẻ!:cloud9:
éc éc éc kinh ghê nhî :-& :-& bùn nôn vs cái cm
có tật giật mình nhá:cold:..................................
Storm tai ban 480*360 co dc ko nhj?
eragontk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đánh dấu cái,test sau,dạo này cho mượn máy tính nên ít onl,có game hay mà k biết @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019