Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Dưới 30tr thì nên mua xe nào???

MQuick
16/5/2012 10:35Phản hồi: 52
mình xoay được khoảng 30tr, đang phân vân ko biết chọn xe nào để phục vụ cho công việc đi lại, công việc của mình.
yểu cầu của mình là
- xe ga hoặc xe số ko quan trọng
- xe đi chắc máy, tiết kiệm xăng, và ít hỏng vặt
- có dáng thể thao thì càng tốt ạ 😁
mong các bác tư vấn giúp e chọn đc em xe ưng ý :D
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuanvuespn
ĐẠI BÀNG
12 năm
jupiter rc hoặc cố thêm tí mua SX
@tuanvuespn cố cũng phả lên đến ~10 cụ nữa ạ...giá niêm yết ~36 + thuế + biển vào.bác ý xoay đc 30 cố 1/3 nữa liệu...JuRC là quá chuẩn.quá thể thao.quan trọng là đúng tầm tiền.giá e này đang là 27tr8.h xe máy đang xuống.30tr chắc đủ cả tiền rửa xe đấy ;;)...khỏi phải hỏi nữa chủ Top nhé ;)
@TNbon Đẹp đẽ chỗ nào k biết
@mrkel k hiểu ý bác lắm 🤔?
athonl
TÍCH CỰC
12 năm
với số tiền đó, 1vote cho Gravita
Jupiter MX white (ko bíêt còn hàng ko, pb 2009 nhé 😁 ). Hay là Gravita. Thích Honda thì Wave RSX pb 2011 nhé, RSX 2012 xâú mù (ykr). Suzuki X-Bike cung okê. Máu thì gom góp thêm cho Su Axelo ra rùi múc :p
jupiter gravita 2012
Mua ngay con si ri ớt, ngon bổ rẻ....
tuanvuespn
ĐẠI BÀNG
12 năm
thui gắng thêm chục củ làm con EX Rc 2012 lun cho máu.không bác thích dáng sports lỡ sau mua ùi nhìn Ex lại chán cái xe mình đấy.
@tuanvuespn Chuẩn nè! mua con wave hay Jupiter hay Xbike gì đó rồi giữ xe kế 1thằng ex, lại tiếc ngẩn ngơ, giá như để thêm chục chai! 😁
huy.gakon
TÍCH CỰC
12 năm
Ju xanh đá,đỏ hoặc trắng nha bác 😃
Chuong4u
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tại sao không phải là hayate ss thường hoặc FI nhỉ? chúc bác sớm chọn được xe ương ý
tuanvuespn
ĐẠI BÀNG
12 năm
jupiter thực sự mình chẳng thấy đẹp tí nào.cái đầu trước hao hao EX còn đuôi xe như đít vịt.
baolong09
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tuanvuespn mỗi người 1 cái nhìn khác nhau bác ko thấy đẹp nhưng người khác thấy đẹp , cái bác nhìn thấy đẹp chưa chắc người khác thấy đẹp. Nhiều fan Ju lắm đó nha .
tầm tiền đó lở cở wa,không mua đc xe ưng ý nhỉ! hay bác trã góp mẹ cho rùi,quất ex lun đi
xubo
ĐẠI BÀNG
12 năm
tầm tiền đó bác cứ quất con ju mx cho rẻ tiền để làm việc khác. làm con heo đất bỏ đó năm sau làm con nữa để vi vu. bền ít hao xăng, cũng thời trang nữa
MQuick
ĐẠI BÀNG
12 năm
tks các bác tư vấn, nếu xoay đc 40 củ thì e cũng muốn ex lắm ạ :-ss
cùng ý kiến với 2 bác này luôn, vote cho em siêu nhân 2012 bản màu vàng đen, nhìn đẹp lắm 😃😃😃
ateens51
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vote cho Su Hayate SS FI, bao đầm, Su thì bền vô đối rùi. Xăng cộ tất nhin là ko = xe số rùi ^^
Hay là bác cố nhịn thêm...( bao lâu thì còn tuỳ khả năng của bác ) múc 1 e Nouvo SX, đáp ứng đc hầu hết y/c of bác rùi đó 😁
dr.lonely
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác thích ex mà ko đủ tiền thì mua xe cũ ấy. Chất lượng vẫn đảm bảo, việc gì phải bóp mồm bóp miệng vào làm gì cho khổ. Xe đẹp mà tiền ko có cũng chả dám ra đường 😃
@dr.lonely đồng ý kiến vs bác này.30tr bác mua đc con xe chạy ~5k.biển 5 số là cái chắc ;)
ttanhtu
ĐẠI BÀNG
12 năm
exxciter hoặc wave anpha
tuanvuespn
ĐẠI BÀNG
12 năm
theo e đã mua một ex hoặc wave.hihi.chứ mua dở dở cũng chán.nếu cố đc thì ex không thì mua tạm wave đi tạm.góp thêm mua ex.chứ mua ju rồi mún mua ex cũng khó
@tuanvuespn chuẩn nè bác
hâyte 125 hoac x-bike 125 cua suzuki,ngon bo re,khong hu vat.dam vo doi.kieu dang sport
nouvo 135 còn 33 chai kìa,con đó không lổi thời đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019