Dynamic English kèm text - Học Anh ngữ dễ hơn bao giờ hết

poisonpure
10/8/2010 9:37Phản hồi: 152
152 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thank bác chủ thớt nhiều nhé! PM thật hữu ích cho mọi người 😁

---------- Post added at 11:44 AM ---------- Previous post was at 11:42 AM ----------

Bạn thử down lại vào lúc khác xem. Hôm qua tôi down mãi cũng kô được, nhưng sáng nay down thì lại ok rồi (tôi cũng down Link 81-100)
Sngoc
ĐẠI BÀNG
14 năm
link 221 - 240 cũng ko down được hic
QUá tải do nhiều người download. Bạn đợi lúc khác sẽ tải được!
shizuaka
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cám ơn bác chủ thớt vì bài viết hữu ích
datneuro
ĐẠI BÀNG
14 năm
thanks rất nhiều,rất cần thiết đối vói mình
mrnguyentla
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao mình sync vào ipod mà khi bật lên chỉ nghe thấy tiếng mà ko thấy text đâu nhỉ, có cần phải chỉnh ở đâu nữa ko chủ thới.
Tuyệt cú mèo.......
Thanks bác poi nhé!
Cảm ơn chủ thớt, cái này rất là bổ ích 😁
cutys123
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái này giải nén ra thấy toàn file mp3, đâu có thấy text đâu chủ Thớt ơi!
Alent2002
ĐẠI BÀNG
14 năm
hayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
nksnb
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hay quá!
bác có làm được headway không vậy? hay bác hướng dẫn em cách làm với file mp3 khác! em cảm ơn bác....................!1
Chưa biết như thế nào nhưng cứ Down và thanks. 😁
Cọp Con đang đêm đêm nghe cái chương trình này trên máy MP3 (chép vào em Samsung rồi nhưng ngại hao pin). Rất hữu ích! 😃
ltg14
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có ai bị lỗi file từ bài 41-60 không? Em dơn hoài mà không được. Mấy phần kia thì ok. Cám ơn nhiều
quá hay lun , thanks pro nhìu nhìu 😃
pro nào đã down được lin 161-180 ko, post link cho em down zới, e down hết toàn bộ rùi mà có mỗi cái link đó ko down được cứ 95% là bj ngừng ah, đã thử qua mấy ngày mà cũng ko được, có pro nào đã down được up lại link khác cho e zới, em đã tìm nhiều trang rùi mà cũng cùng 1 link nên cũng ko down được, đợi tin của các pro, thanks nhìu nhìu
Link: Dynamic English 161 - 180 [poisonpure].rar kg thể download mấy ngày nay. Bác nào có link khác cho mình xin nhe
Đúng là không down được file 161-180. Chủ topic up lại dùm nha, thanks 😃
bienlt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái này giống như cài nhạc thôi chứ đâu phải phần mềm đâu nhỉ?
cám ơn bác nhiều, phần mềm này quá hay
Sau khi nhấn Thanks rồi, mình phải Thanks thêm nữa, cám ơn bạn, chúc bạn luôn vui vẻ.
Bạn cho mình hỏi, sau khi down về và giải nén, chì toàn là file mp3, thì làm sao mà lên chữ được bạn....?
Bạn xem trong phần lyrics trên itunes của từng bài có text không? Nếu không thì nhắn mình up lại!
sau khi mình down về Dynamic English 1 - 20 [poisonpure].rar, giải nén, thì được 20 file mp3, đánh số thứ tự từ 1 đến 20, đưa thử file thứ 1 vào iturnes, tìm mã chẳng thấy lyrics ở đau cả, mp3 không phải là file chỉ có tiếng thôi hả bạn? Chỉ cho mình, nếu mình hỏi không đúng, cám ơn bạn
Nếu vậy là lỗi ở mình up nhầm thiếu text rồi! Bạn xem giúp mình những gói còn lại nhé! RỒi mình sẽ up lại
Mình đã thử với phần đầu từ bài 1 đến bài 20, từ 20 đến 40, cả phần thành ngữ, thì sau khi down về rồi giải nén thì chỉ được những file mp3 thôi. Nếu sau khi bạn sửa lại, nếu không phiền bạn có thể gởi toàn bộ link trực tiếp qua mail dùm mình nhe bạn (nếu được), cám ơn bạn. cailuoimem[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].vn
Bạn chỉ mình cách nào để bật lyrics trong iturnes (dĩ nhiên là file đó phải có lyricsn), mình tìm hoài mà không thấy, và và file đó chắc phải là có đuôi .mov hay mp4 hả bạ?
Rentina
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quá tuyệt vời. Cảm ơn bác chủ thớt nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019