Dynamic English kèm text - Học Anh ngữ dễ hơn bao giờ hết

poisonpure
10/8/2010 9:37Phản hồi: 152
152 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bạn nào muốn tải về toàn bộ thì down bằng torrent nhé!
http://viettorrent.vn/detail.php?id=...bbdc405ff9816b
Mình sẽ seed hoài. Anh em tải về xong được thì nuôi seed tiếp cho anh em khác tải về nhanh! ;)
cái này rất ...tuyệt. đa tạ bạn
Cảm ơn bạn thật nhiều
longxn
ĐẠI BÀNG
13 năm
làm j có lyric bác,bác add lại text cho anh em đi 😔
thanhc68
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thật là may mắn? mình download c/trình này về IP lâu lắm rồi, khi mới tải về thì nó có text, nhưng sau vài tuần thì nó mất text, mình có điện hỏi bạn poisonpure nhưng cũng ko cách nào để hiện text lên, lâu quá mình cũng quên, tình cờ hôm nay ghé vào trang này và thấy có bạn up lên, mình chợt nhớ nên mở ra thử lại, lần đầu nó ko hiện text, mình đang cắm cáp sạc pin bằng laptop và có mở Itunes, mình mới mở c/trình Dynamic bằng Itunes vài phút và sau đó minh mở lại bằng IP và thật bất ngờ nó hiện text lên, bạn nào ko mở được text thì hãy thử giống minh nhé, hình như Itunes kích hoạt nó mới hiện text. Vài hàng chia sẽ, nếu ko được thi đừng chém nhé! Chúc thành công!😃
Đã fix lại link cho anh em tải về!
Thanks bac nhieu ! cai nay rat huu ich a nha ! good..................!
Trên Iphone chỉ nghe âm thanh thôi à. Làm sao để hiện text lên hở bạn? Hay cái này chỉ có thể đọc text trên Ipad.
Thêm nữa cho mình hỏi làm sao đưa text vào Lyric của file MP3 được vậy. Mong được giải đáp. Cảm ơn

---------- Post added at 05:57 PM ---------- Previous post was at 05:50 PM ----------

Trong Iphone thì click phải lên file như thế nào hở bác ?
Bạn mở lên rồi thì chạm tay vào màn hình là lên chữ thôi..
Cái này là thao tác chén text trong itunes trên máy tính đó bạn! Không phải trên iphone!
cám ơn bạn
nqvpro
ĐẠI BÀNG
13 năm
phần mềm hay
chuoic
TÍCH CỰC
12 năm
oánh dấu tối về load để học tiếng anh
Cảm ơn chủ thớt nhé
shiraivn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mới tải được 2 file.Đánh dấu để lúc nào rảnh tải tiếp!
Thanks bạn nhiều!
Bạn poisonpure ơi, mình đọc topic thấy bạn nói "đa số phần mềm dạy tiếng Anh trên iOS đều là song ngữ", nhưng mình tìm mấy cái như vậy khó quá, mà có cái nào đc đc chút thì toàn là thu phí (mình xài iPad2 3G, mới lụm về là em nó bị 4.3.5 luôn không JB gì được). Bạn có biết phần mềm hay, hoặc file nghe giống vầy mà toàn tiếng Anh không bạn? (cái VOA special English thì nó nói chậm quá).

Nếu có thì bạn giới thiệu giùm mình nhé, mình thấy nghe toàn tiếng Anh phù hợp với mình hơn. 😁 thanks bạn
sondkt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xin hỏi các bạn là nếu nghe trên PC thì dùng phần mềm gì để hiện được Text?
Thanks
gaubattu
ĐẠI BÀNG
12 năm
WMP: Menu Play/Captions and Subtitles/On if available.

Trang chủ - VOA (The Voice Of America):
Code:
http://www.voanews.com/vietnamese/learning-english/dynamic-english
vitcon75
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang lên đời LG Optimus Black, cũng oánh dấu làm tí để đua đòi tiếng Anh vậy, thanks bro nhiều
Quá hay. Cám ơn chủ thớt nhiều.
thanks bác nhiều .
oldfoxh
ĐẠI BÀNG
11 năm
link die roài, up giùm bồ tèo đi,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095