[E3 2013] Microsoft giới thiệu Xbox 360 thiết kế hoàn toàn mới, đẹp hơn Xbox One

cuLong
11/6/2013 5:40Phản hồi: 34
[E3 2013] Microsoft giới thiệu Xbox 360 thiết kế hoàn toàn mới, đẹp hơn Xbox One

Giữ đúng lời hứa tiếp tục hỗ trợ Xbox 360 sau khi bán ra Xbox One đến ít nhất là hết năm 2014, mới đây tại triển lãm E3 2013 thì Microsoft đã giới thiệu một phiên bản 360 với thiết kế hoàn toàn mới so với các bản trước đó. Chiếc Xbox 360 mới có bộ nhớ trong 4GB, được thiết kế nhỏ gọn hơn đời trước cũng như gọn và đẹp hơn Xbox One, tuy nhiên Microsoft chưa công bố giá bán của chiếc console này. Ngoài ra, để thu hút người dùng tiếp tục mua Xbox 360 mới trong khi chờ đợi One ra mắt (có thể là ngày 3/11) tới đây, thì Microsoft sẽ thực hiện chính sách tặng miễn phí 2 game mỗi tháng cho những người chơi có tài khoản Xbox Live Gold, một ưu đãi rất rất hấp dẫn, chương trình này kéo dài từ đây đến tháng 11/2013. Hai trong những game được tặng miễn phí trong đợt đầu tiên sẽ là Halo 3 và Assassin's Creed 2.

34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thô như cái bô
doan.vu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@enzo86 nhìn thế này mà bảo thô. chả hiểu thế nào là thẩm mỹ
Đẹp nhỉ nhưng mà em ko có xiền, hik 😔
tuyệt vời. tương lai có lẽ sẽ mua em này chưa không mua Xbox One đâu!! 😁
babe_in_car
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngon quá nhỉ
sao thiết kế cứ vuông vức nguyên hộp thế này.. đúng là box =]]
có cung ắt có cầu, mà ko biết tiết kiệm tiền mua con này hay cố đợi tí nữa rồi mua ONE cho nó kịp thời đại (cố quá thành quá cố thì chết😁)
Chơi game co-op online mới vui, nhưng ở VN toàn hàng lậu nên nghỉ.
@hey911 Xbox hack LT3.0 lên live Co-op như thường.
Ngon, đẹp quá.

Tháng trước mình mới mua PS2 với PSP đấy bạn, kịp thời đại làm gì, chơi game mình thực sự yêu thích chứ chơi game đẹp nhìn sướng mắt mới là cố quá.
@daovangiangtnvn Bạn thật hoài cổ 😃
@Thực Tế Mình chơi game chứ không ngắm cảnh 😁
@daovangiangtnvn Phải nói chính xác là bác thích game play. ;)) Nói vậy ai hiểu dc phải ko bác. Mình chơi từ PSP 2k 3 year.. Hiện tại là PS V :D
Xbox One đã đẹp rùi, giờ 360 còn đẹp hơn. Em chết mât thui
Con Xbox 360 Slim 250G cũng đẹp thua gì con này đâu
ko đụng đến xbox 360 nữa "D
minhkhai31
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn nó vuông vuông, đúng là Box 😁
Mình vẫn kết cái thiết kế của anh Sony hơn :oops:
lót dép ngồi nhìn thôi chứ em làm gì có tiền mà mua hix😔
2 game mỗi tháng cũng đáng lăn tăn đấy.
Cái trò " Vỏ mới ruột cũ "
TonyWu
CAO CẤP
11 năm
Vắt sữa vừa thôi MS ah. Với 400USD mua được con PS4 khủng rồi.
n.kien
TÍCH CỰC
11 năm
@TonyWu lol, còn chưa có giá mà anti đã nhảy vào rồi ah
MS chắc vẫn ém thiết kế tối ưu của X-box one cho đợt nâng cấp sau, nhìn x-box 360 hình cánh vẫn thấy rất đẹp, con này cũng đẹp nhưng không ấn tượng bằng
đài loan có nâu rồi
Ms chơi nước đôi theo kiểu lường trước khó khăn với one nên duy trì cả 360. cái này thì đúng là vì gamer rồi bớt kêu ca đi các mợ thích xbox với halo thì cứ 360 mà phang =))))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019