EA giảm 90% hơn 55 game cho iOS, Fruit Ninja và Monster Dash miễn phí

sonlazio
20/6/2014 3:31Phản hồi: 68
EA giảm 90% hơn 55 game cho iOS, Fruit Ninja và Monster Dash miễn phí
Screen Shot 2014-06-20 at 10.29.50.png
EA vừa công bố sẽ giảm giá hàng loạt game cho iOS của họ, bao gồm những tựa game nổi tiếng như Bad Company 2, NBA Jan hay Ultimate Mortal Kombat 3. Hầu hết các tựa game này chỉ còn 1$ từ mức giá 5 hay 10$ trước đó. Ngoài ra, Halfbrick cũng miễn phí toàn bộ các game của họ trong ngày hôm nay, từ Fruit Ninja HD cho tới Monster Dash hay Colossatron. Mời các bạn tải về trong liên kết bên dưới.

68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Toàn game cũ cơ mà có còn hơn ko. Vào tải để dành thôi nào
1$ hay free cũng vô nghĩa với đại đa số người vn thần thánh appstorevn 😆 nhưng chính chủ thì lúc nào cũng phê hơn 😁
hoahue1
ĐẠI BÀNG
10 năm
@andy_mylove187 JK thì tha hồ dùng nhỉ haha.
mrt1995
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thế còn Android?
@mrt1995 mình tưởng android lúc nào cũng free mà
@ducquang009 đâu có, do android dùng appstore VN ấy mà😁
@mrt1995 ANDROID THÌ ..... ((=
Ko dám xài app store của bên thứ 3. Lỡ có "khuyến mãi" thêm cái gì nữa thì khổ...
Ngay cả app chính hãng trên Storẻ chính thức của Android hay iOS cũng phải xem xét nguồn gốc "quốc gia", chủ yếu tránh app từ Tờ Quờ, và xem policy xem nó có xem thông tin cá nhân của mình ko...
Cho đến khi mất account hay thông tin cá nhân như tài khoản thẻ thì hối ko kịp!
Tự mình thủ cho mình...
@MrDuc2010 app bên thứ 3 muốn sử dụng cái gì của iOS đều phải được người dùng okay mới sử dụng được.
Photo, contact, microphone, camera... đều phải okay mới truy xuất được.
Nhiều người dùng ko okay microphone cho Skype, viber... thì ko bao giờ gọi điện được vì microphone nó ko hoạt động.
@MrDuc2010 App trên ios app store làm sao mà lấy được pass với tài khoản thẻ của bác??
@finalmagic nếu JB rồi thì giống như bạn từ khóa xịn xuống khóa cùi. lúc đó độ bảo mật sẽ thấp hơn. về lý thuyết thì hacker có thể biết dc tài khoản trên máy hoặc tài khoản bạn đăng nhập trên safari. lúc này nếu có bị gì thì apple không chịu trách nhiệm.
@Gabriel le Đã hỏi là app trên app store lại đá qua JB, mà JB bác cài password cho ssh, không down app ..... linh tinh thì nó hack kiểu gì?
iOS giờ ngày càng rẻ nhỉ
@frims ờ, đồ rẻ rách 😃
frims
ĐẠI BÀNG
10 năm
@JerryKist chuẩn đấy mày không nói tao cũng biết mày r2 mà😁
@JerryKist Tội nghiệp 😔 Anh em ở đây ai cũng cảm thông với bạn :(
vuchoan
TÍCH CỰC
10 năm
@JerryKist không biết mấy bạn đã làm được cái gì chưa mà nói câu xàm thế ????
ngoduythu
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy yếu chả chạy nổi mấy game đó 😔
đã có hết rồi, hihi, anh em nhanh tay nè
Có appstorevn rồi nên 0.5 USD cũng không đáng quan tâm =))

Sent from my Nokia Lumia 925 using Tapatalk
@KenzDK Cứ thử mua một lần đi bạn, dù sao thì xài lậu cũng không tốt. Hơn nữa bản xài lậu không ổn định, không update tự động mà phải làm manual. 0.99$ thì chỉ có 21 ngàn chớ mấy, chưa bằng bạn ăn một dĩa cơm trưa. Mình cũng bỏ tiền ra mua vài trò trên android, và cảm thấy rất xứng đáng. Lúc nhận cái mail cảm ơn của google cảm thấy sướng sướng, tự nghĩ "ồ, cuối cùng mình cũng bỏ tiền ra mua một cách đàng hoàng".
@zettrix Toàn bộ game & app phải trả phí trên Windows Phone mình đều mua 😃 Vì không có appstorevn cho WP =)))))))))

Sent from my Nokia Lumia 925 using Tapatalk
asimo7777
TÍCH CỰC
10 năm
Chắc sẽ có cho Android thôi
toàn game cũ mèm =))
Không thể tải úng dụng vao lúc này đen
chơi qua hết rồi , trên kho củ người VN mình cũng có.
Game nào hay nhỉ?
keen9000
TÍCH CỰC
10 năm
@newstar9292 Colossatron đi hay phết , mình mua từ lúc mới ra rồi
@keen9000 Mình mới chơi mấy hôm thấy cũng hay phết, hơi ngắn nhưng có thể đi lại từ đầu với mức độ khó hơn nên vẫn hay 😁
kem5213
ĐẠI BÀNG
10 năm
😃
Klq nhưng sao dạo này dùng safari trên iP lẫn iPad để vào tinhte rất hay bị treo
Với đại đa số người thì rào cản ko phải là 5đô hay nửa đô mà chính là ko có thẻ tài khoản..nếu apps store và google store cỏ chính sách trừ vô tài khoảng như ovi store của nokia thì sẽ tăng doanh thu đáng kể đấy,,trước đây mình cũng mua hơn triệu tiền đồ hùi còn xài nokia e7 sau này qua androi với ios ko có thẻ nên đành xài đồ lậu😃
@dunglui chính xác, nếu mua bằng thẻ cào dt thì tiện quá.
@dunglui Hiện h làm cc để thanh toán online đơn giản lắm bạn, tk bank thì chắc ai cũng có rồi, ra kêu nó làm thêm cái visa hoặc master cho tk đó là xong, phí thì hình như 5k/month hay sao đó, mình cũng ko nhớ rõ nữa.
@RyanSkotw Thanks bạn nhưng chỗ mình ở thì hơn 80℅ là họ không có thẻ ngân hàng,với lại ngân hàng chỗ mình là ngân hàng nông nghiệp nên ko có thẻ giao dịch nước ngoài đc bạn à.muốn làm phải đi xa lắm với lại đợi chờ lâu nên ngại đi
@dunglui Agribank cũng có thẻ
http://agribank.com.vn/61/1005/khach-hang-ca-nhan/dich-vu-the/the-ghi-no-quoc-te-agribank-visa-mastercard.aspx
EA chơi mỗi Dead Space, còn lại khoái game của bạn Gameloft hơn
Rong Xanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119