Em cần các Pro cứu giúp, em đạng bị theo dõi bằng định vị!!!!

thangpro.soc.vn
4/7/2012 5:34Phản hồi: 209
Theo tiêu đề là em đạng bị cô bạn gái làm bên bộ công an theo dỗi bằng điện thoại, đi đâu cũng bị phát hiện, nhắn tin hay gọi điện với ai cô ấy đều biết. Giờ em muốn thoát khỏi tình trạng này thì phải làm sao??? Có ai giúp đỡ em không??? 😕😕😕
209 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

viết đơn đi kiện đi bác. xong ngay thôi:p
Bác ơi , làm ra mặt kô đc. Có cách nào em đẹp kô bác, kiện cug kô có bằng chứng gì cả.

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
Nếu bạn bác làm bên bộ công an thì chỉ còn 1 cách . Đập điện thoại và không bao giờ dùng dt nữa. quay lại thời kỳ viết thư tay là tốt nhất .vì dùng email bác cũng ko thoát được . Chia buồn với bác
Không còn cách nào khác sao??😔:(
Công an là cha mẹ hay sao mà có quyền truy cập mọi thứ của người khác. Lúc đầu thấy không quan trong lắm, giờ thì thấy rắc rối lắm rồi. Lúc nào cũng bị theo dõi. Cảm giác này .........:mad::mad::mad:
mà cái đứa theo dõi bác là ai. con gấu của bác à??? sao bác có vẻ sợ sệt thế
Con gấu đấy. Thoát kô đc. Giờ muốn bỏ luôn cho rồi nhưng bỏ cũng kô thoát đc.

Đổi sim thay điện thoại ( xài 1 lúc 5 cái điện thoại - 1 cái để công ty - 1 cái để ở nhà - 1 cái để nhà nội ngoại .... mỗi ngày cứ thay phiên xài 1 trong mấy cái đó ) =))
@thien0291 Nghe kô khả thi lắm. Làm việc thì đâu có thể đổi sim rồi dùng nhiều số vậy đc bạn.
Hi. Dù sao cũng cảm ơn ý kiến đó nhe! 😁
nam_6799
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thangpro.soc.vn Nếu ko nhầm thì e đang dùng sim số vinaphone,theo a biết vina có dịch vụ sao chép cuộc gọi,tin nhắn đến một số máy khác,mà e bị bạn gái ngầm lấy đt của e để đăng kí dịch vụ đó vì vậy e gọi vào tổng đài của vinaphone yêu cầu hủy dịch vụ và cẩn trọng khi dùng đt để ko bị như vậy nữa,hoăc có giải pháp tạm thời là dùng số đt khác và divert số ấy sang thử xem,dùng gậy ông đập lưng ông là ngon ...chúc e mau chóng thoát khỏi sự kìm kẹp nhé

Gửi từ SU-27 không quân Việt nam
@nam_6799 Tình hình là em dùng số nào cũng vậy, em đang dùng mobi, chỉ cần cô ấy biết số đt là tìm ra ngay. Bây giờ yahoo cũng bị theo dõi, chán lắm .... mấy anh ơi
@thien0291 chuẩn nhất 😁
@thangpro.soc.vn Làm việc phải không. Chơi luôn cái nokia đen trắng. Có định vị bằng trời.

Sent from my GO M1 using Tinhte.vn
azaz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quay ngay trở về thời kỳ đồ đá. 😁
Cần thiết thì dùng chim đưa thư.
P/S: Nghiên cứu thêm cách sống của Biệt động Sài gòn năm xưa. :D
..................
Đùa thôi, chả có vấn đề j đâu. Quên béng cái vụ đó đi nếu bạn đàng hoàng, không làm gì ...khuất tất.
MA-KE-NO
@thangpro.soc.vn Thế topic này có bị theo dõi không bác? 😁
@akjara Cái tui cũng kô chắc nữa bác ơi.😕

@thangpro.soc.vn Bác này hài hước thật!
kuduy819
ĐẠI BÀNG
12 năm
@akjara vãi ông nè kaka bó tay hỏi chã biết đâu tl =))
Khộ thân bác, em là em ghét nhất bị kìm hãm... 😃
@akjara Có vợ đẹp mà khôn kiểu này tui kô ham rồi bác ơi😔

Em đang cần vợ đẹp chứ chưa nghĩ đến chuyện ẻm nó thông minh hay gì gì... 😁 Chia buồn bác!
@akjara Tìm nhỏ nào khờ khờ cho khoẻ cái thân, chứ đẹp mà soi kiểu này có ngày ức mà chết. Tui đang ức gần chết rồi đây.😕

Khờ quá lắm lúc cũng ức... 😔
Đọc xong mà thấy bùn quá ta :p

Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn
theo mình biết thì phần mềm theo dõi dt đầy rẫy chỉ cần cô bạn bạn cài đặt vào máy là xong. còn nếu dùng đập đá mà cũng biết thì phải xem bạn of bạn đang làm ở khâu nào nhiệm vụ j mà được phép tiếp cận theo dõi mấy trạm BTS. Còn mail và yahoo thì đơn giản hơn bằng cách bạn dùng phần mềm che IP đi hay thay đổi IP sang nước ngoài đố bạn e tìm ra
@harrypham89 Cái này là biết người biết địa điểm, biết số đt nên đánh là trúng, còn bọn hacker 4 phương 8 hướng muốn đề phòng còn khó nói gì là bắt, với nó là hacker còn tôi là dân thường, biết xài máy tính chứ có pro như bó đâu.
Cái đt thì đảm bảo khộng bị cài rồi. Vì lúc xài cái 1020 trắng đen cũng bị phát hiện đang ở đâu nữa mà.
Mấy hôm nay xài cái fake ip kô biết nó ngăn đc chút nào không, còn lưu chat thì chừa làm tại chưa biết. 😃
@thangpro.soc.vn cái yahoo 11 nó lưu chát online đó, chỉ cần biết pass là và đọc được hết không cần chỉ trên 1 máy , nhiều khi bác bị gày keylogger theo dõi màn phím chụp ảnh màn hình nữa nên bị biết , hình như nó còn chức năng tự gửi snag 1 nick hay email thứ 3 nữa . vô lý cái 1020 không có GPS không thể biết chính xác đang ở đâu được, có thể qua các trạm thu sóng như không thể biết chính xác vì sai số rất lớn, có thể bị cì dịch vụ theo dõi rồi
@harrypham89 Cái yahoo thì theo tôi biết lúc tôi đang chat là nó đang theo dõi luôn thì phải, bởi lúc đang chat là nó nt hỏi đang làm gì rồi nó nói hết nãy giờ tôi nói gì với mấy cô bạn luôn. Chém chơi chút với gái mà cũng kô yên. Bức xúc quá mới tìm lên đây xem có ai cứu mạn kô bác ơi.
@thangpro.soc.vn bị cài keylogger hay phần mềm gián điệp rồi hay bị dùng teamview. Muốn chắc ăn cài win lại là xong, rồi cài NIS 2012 liền
hôm bữa đang ở Tiền Giang mà nó hỏi anh đang ở Đồng Nai hả. hihi😁
Đi lén lúc mà bị hỏi muốn đứng tim, giờ hết dám đi mà kô nói. Hết cách !!😕
bạn gái bác bên bên A22 ah?
@archerchicken Tôi kô wan tâm nhiều lắm về công việc của cô ấy. Thông tin tiết lộ cũng có thể đánh đổi bằng mạn sống của tôi 😃
Nói chung khả năng nghiệp vụ cư như trong phim ấy. Tôi gần như đầu hàng rồi bác ơi.

daohoa24
ĐẠI BÀNG
12 năm
đổi đt khác đi bác, đt của bác hay quá 😁
@daohoa24 Thử rồi bác ơi. Dùng màn hình trắng đen cũng vậy thôi. 😕

daohoa24
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế do số bác bị quản lý rồi, thay số khác thử chưa bác, sdt dễ bị kiểm soát nhất đấy
@daohoa24 Sđt thì đâu dễ đổi đc bác, số làm ăn mà. Thôi chịu sống chung với lũ rồi bác ơi. 😔

daohoa24
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em công nhận. thôi gắng chịu vậy bác ạ. 😃
Chắc người yêu của bạn làm ở bộ phận "nghe lén điện thoại" của Bộ công an rồi. Bạn chịu khó thôi, đi đâu thì cứ để điện thoại ở nhà thôi =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019