Em cần các Pro cứu giúp, em đạng bị theo dõi bằng định vị!!!!

Thảo luận trong 'GPS' bắt đầu bởi thangpro.soc.vn, 4/7/12. Trả lời: 194, Xem: 89177.

1. thangpro.soc.vn

thangpro.soc.vn Thành viên

Theo tiêu đề là em đạng bị cô bạn gái làm bên bộ công an theo dỗi bằng điện thoại, đi đâu cũng bị phát hiện, nhắn tin hay gọi điện với ai cô ấy đều biết. Giờ em muốn thoát khỏi tình trạng này thì phải làm sao??? Có ai giúp đỡ em không??? :confused::confused::confused:
    :
  2. kukonan

kukonan Thành viên

viết đơn đi kiện đi bác. xong ngay thôi:p
    Anbe Anhxtanhhoandoi0305 thích nội dung này.
  3. thangpro.soc.vn

Bác ơi , làm ra mặt kô đc. Có cách nào em đẹp kô bác, kiện cug kô có bằng chứng gì cả.

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
  4. dieuthuoctan_kt

dieuthuoctan_kt Thành viên

Nếu bạn bác làm bên bộ công an thì chỉ còn 1 cách . Đập điện thoại và không bao giờ dùng dt nữa. quay lại thời kỳ viết thư tay là tốt nhất .vì dùng email bác cũng ko thoát được . Chia buồn với bác
  5. thangpro.soc.vn

Không còn cách nào khác sao??:(:(
    Công an là cha mẹ hay sao mà có quyền truy cập mọi thứ của người khác. Lúc đầu thấy không quan trong lắm, giờ thì thấy rắc rối lắm rồi. Lúc nào cũng bị theo dõi. Cảm giác này .........:mad::mad::mad:
  6. kukonan

kukonan Thành viên

mà cái đứa theo dõi bác là ai. con gấu của bác à??? sao bác có vẻ sợ sệt thế
  7. thangpro.soc.vn

Con gấu đấy. Thoát kô đc. Giờ muốn bỏ luôn cho rồi nhưng bỏ cũng kô thoát đc.

8. thien0291

thien0291 Thành viên

Đổi sim thay điện thoại ( xài 1 lúc 5 cái điện thoại - 1 cái để công ty - 1 cái để ở nhà - 1 cái để nhà nội ngoại .... mỗi ngày cứ thay phiên xài 1 trong mấy cái đó ) =))
    ronganh thích nội dung này.
  9. thangpro.soc.vn

Nghe kô khả thi lắm. Làm việc thì đâu có thể đổi sim rồi dùng nhiều số vậy đc bạn.
    Hi. Dù sao cũng cảm ơn ý kiến đó nhe! :D
  10. nam_6799

nam_6799 Thành viên

Nếu ko nhầm thì e đang dùng sim số vinaphone,theo a biết vina có dịch vụ sao chép cuộc gọi,tin nhắn đến một số máy khác,mà e bị bạn gái ngầm lấy đt của e để đăng kí dịch vụ đó vì vậy e gọi vào tổng đài của vinaphone yêu cầu hủy dịch vụ và cẩn trọng khi dùng đt để ko bị như vậy nữa,hoăc có giải pháp tạm thời là dùng số đt khác và divert số ấy sang thử xem,dùng gậy ông đập lưng ông là ngon ...chúc e mau chóng thoát khỏi sự kìm kẹp nhé

Gửi từ SU-27 không quân Việt nam
  11. thangpro.soc.vn

Tình hình là em dùng số nào cũng vậy, em đang dùng mobi, chỉ cần cô ấy biết số đt là tìm ra ngay. Bây giờ yahoo cũng bị theo dõi, chán lắm .... mấy anh ơi
  12. azaz

azaz Thành viên

Quay ngay trở về thời kỳ đồ đá. :D
    Cần thiết thì dùng chim đưa thư.
    P/S: Nghiên cứu thêm cách sống của Biệt động Sài gòn năm xưa. :D
    ..................
    Đùa thôi, chả có vấn đề j đâu. Quên béng cái vụ đó đi nếu bạn đàng hoàng, không làm gì ...khuất tất.
    MA-KE-NO
    Vietnam Motobike Tours thích nội dung này.
  13. thangpro.soc.vn

Hihi. Tui cũng nghĩ về thời đồ đá có vẻ ổn hơn .:rolleyes:

14. thien0291

thien0291 Thành viên

bên bộ CA muốn theo dõi thuê bao di động cũng cần có giấy tờ công văn mà (nếu nhờ nhà mạng theo dõi theo định vị trạm BTS).

Nghi ngờ bị cài phần mềm gián điệp trên điện thoại
    chuyển Về NOKIA đập đá đi
    Nếu không muốn thì bạn sử dụng Forward - dùng cái điện thoại của bạn như 1 proxy trên internet vậy -> đặt điện thoại của bạn ở nhà -> ai nhắn tin hay gọi điện thì forward tới cái điện thoại đang cầm theo là xong ... thánh mà biết :))
    thangpro.soc.vn thích nội dung này.
  15. thangpro.soc.vn

Uhm. Cảm ơn pro.
    Bây giờ mình mới phát hiện là đang bị.theo dõi toàn diện, mail & yahoo chat cũng bị luôn. Lần này bị bà hành rồi mọi người ơi. :(:(:(:(:(

akjara thích nội dung này.
  16. akjara

akjara Thành viên

Thế topic này có bị theo dõi không bác? :D
  17. thangpro.soc.vn

Cái tui cũng kô chắc nữa bác ơi.:confused:

18. akjara

akjara Thành viên

Khộ thân bác, em là em ghét nhất bị kìm hãm... :)
    thangpro.soc.vn thích nội dung này.
  19. thangpro.soc.vn

Có vợ đẹp mà khôn kiểu này tui kô ham rồi bác ơi:(

tranhoangloc thích nội dung này.
  20. akjara

akjara Thành viên

Em đang cần vợ đẹp chứ chưa nghĩ đến chuyện ẻm nó thông minh hay gì gì... :D Chia buồn bác!