em không lập được nick trên app store

24/11/2010 7:1Phản hồi: 71
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh T Ng
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn check mail trong box Spam chưa?

Sent from my iPad using Tinh tế
bác lập giùm em 1 cái với , lập mãi mà ko được ! mail là vhuy80@gmail.com
các bác lập cho e với em bó tay thật rồi : lehunghp6488@gmail.com ! 😔 hic cảm tạ trc
Hic

em thấy cái này không khó lắm. trên diễn đàn có bài viết hướng dẫn rất rõ ràng.
lúc đầu em cũng không làm được nhưng bây giờ thì thấy đơn giản.
có một số điểm quan trọng cần lưu ý là:
- đăng ký acount free thì phải chọn download 1 cái phần mềm free sau đó nó sẽ hiện ra cửa sổ đăng nhập/ đăng ký. --> tiến hành đăng ký bình thường tới phần nhập tài khoản thì chọn none.
- Nếu đăng ký acount ở Mỹ thì phải lấy địa chỉ ở Mỹ thì phải điền đúng địa chỉ + ZIP code (vao gmap, chọn một ngôi nhà nào đó, nhấn đúp hoặc chuột phải vào sẽ có thông tin chi tiết ở bên trái.
- Nếu địa chỉ ở VN thì chắc cứ điền địa chỉ của mình là Ok (em lấy địa chỉ ở Mỹ)

http://www.tinhte.vn/f169/huong-dan-tao-account-itunes-mien-phi-212500/

vấn đề là em đánh pass đủ kiểu con đà điểu nó k cho ! hic
Pass thì cũng không khó lắm, cứ theo yêu cầu của nó là được. em k nhớ chính xác nhưng pass kiểu như sau là được: Nhuong2012
vietvn
TÍCH CỰC
12 năm
Your Apple ID password should/ Mật khẩu của Apple ID của bạn phải:
  1. Be at least eight characters/ Ít nhất có 8 ký tự
  2. Contain at least one number (0-9)/Chứa ít nhất một con số (từ 1 đến 9).
  3. Contain at least one uppercase letter (A-Z) (Chứa ít nhất một chữ viết Hoa (từ A đến Z).
  4. Contain at least one lowercase letter (a-z)/ Chứa ít nhất một chữ viết thường (từ a đến z).
  5. Not contain three consecutive identical characters/ Không có 3 ký tự liên tiếp giống hệt nhau.
  6. Not have been used in the past year/ Không được sử dụng trong một năm qua (nếu đổi mật khẩu).
  7. Not be the same as your Apple ID username/ Không được giống với tên đăng nhập (ID).
7 kiểu đà điểu cũng k phệt đc ! bó tay rùi . bác lập em với : lehunghp6488@gmail.com 😔(
bochethn
ĐẠI BÀNG
12 năm
chà, vấn đề là bạn chọn cách trả phí thế nào! bạn cứ chọn Payment là None. rồi thì bác lập apple id, lấy password như nick bạn luôn Lehunghp88 (nhớ là viết hoa chữ cái đầu). Mình nghĩ thế là được
ai can pm inbox dua nick cho ma xai ^^
Cac bac lap cho e cai nick app voi. Tks cac bac. nick cua e soncambnd@yahoo.comgiupgiu
cho minh xin 1 cai nao. newhpvn01@yahoo.com
thanks
CÓ AI LẬP HỌ E CÁI NICK APPLESTORE CÁI.. EMAIL E LÀ : tamnq01@wru.edu.vn
thưa đại ca nào lập hộ em ních app store đc ko ạ. Em lập mãi mà ko đc có ai lập rồi nhắt vào ních yahoo :bimbonnhi@ymeil.com ai giúp em vs. Em xin đa tạ và cơm ơn ạ
nhingiksa
ĐẠI BÀNG
11 năm
x men 94 giúp mình lập 1 cái nhé Y!M Firewalls.and_hacker yahoo thank bac nhiều
bạn xmen ơi, giúp mình vs, mình là nữ nên mấy vụ này hơi gà :'( yahoo mình : bltnhi@gmail.com hay luongbachhue@yahoo.com cũng đc ^^
nếu làm giúp mình đc thì thanks bạn nhiều, còn k thì cũng k sao, tại mình sợ phiền bạn thôi hihi ^^
xmen94
TÍCH CỰC
11 năm
bạn dùng gmail nhé...yh! tạo lâu lắm....^^

id: bltnhi@gmail.com
pass : đã gữi vào mail (nhớ vào mail kích hoạt mới dùng đc nhé) song đỗi pass cũng đc
chúc vui
nhingiksa
ĐẠI BÀNG
11 năm
ss19892007@gmail.com gmail mình đấy
thanks bạn nhiều lắm ^^
E lap mai ma k lap dc. Ai lam on giup e voi.
Nich e: phamthienthanh3012@yahoo.com.vn
E xjn chan thanh cam on
coo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác Xmen 94 tạo cho em với, em lập mãi mà chẳng đc, thanks bác nhiều
Mail em: tiepnguyen1501@gmail.com
coo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác Xmen 94 tạo cho em với, em lập mãi mà chẳng đc, thanks bác nhiều
Mail em: tiepnguyen1501@gmail.com
xmen94
TÍCH CỰC
11 năm
đã lập cho bạn coo
vao mail kich hoat nhé
có thể đổi pass
pass mình đã gui vao mail cho ban
chuc vui
coo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@xmen94 Bác nhiệt tình quá, rất cảm ơn bác, em đang on bằng ipad tí về se thanks bác ngay 😃
@xmen94 Onl giúp em với với bác nhé
xmen94
TÍCH CỰC
11 năm
@llvllr1st sao bạn ?
nếu bạn đã lập đc id thì vào maill kich hoat , xac nhận là ok...song sai binh thường
còn chưa làm đc sms mình
chúc vui
@xmen94 Em đang ở bên Nhật. Mua điện thoại nó tạo cho cái nick llvllr1st@i.softbank.jp đó. Nhưng chả biết kích hoạt sao. Thôi bác tạo hộ em cái acc mail llvllr1st@gmail.com nha hoặc mail hamdeucang@gmail.com nhé tks nhiều ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019