HỎI ĐÁP? em không lập được nick trên app store

Thảo luận trong '[iOS] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi lanhchuacuadem061089, 24/11/10. Trả lời: 71, Xem: 12903.

1. TONY SON

TONY SON Thành viên

giúp mình tạo 1 acc nhé, mình làm hoài mà apple gửi cái mail không có phần kích hoạt nên không làm được rồi, mail: nts1982@yahoo.com
    Thanks

2. saturnin

saturnin Thành viên

Mình cũng mới sử dụng IPAD, lò mò lập nick apple store hoài mà vẫn không được. Bạn nào dành chút thời gian giúp mình nhé.
    Cám ơn nhiều.
    Mail : leviettung[MENTION=212724]hot[/MENTION]mail.com

3. Dungbun

Dungbun Dự bị

Giúp mình lập acc với nhé. Mình lập mãi ko được. nick mình là nova_ita@yahoo.com. thank bạn

4. quocbao91

quocbao91 Thành viên

5. anh_cun

anh_cun Thành viên

Ai giúp em tạo 1 tk với em tạo đến phần đặt pass nó toàn báo lỗi.
    cun_xinh511@yahoo.com.
    Em xin cảm ơn ạ.

6. khason

khason Thành viên

Pass phải vừa có chữ vừa có số, chữ phải có ít nhất 1 chữ hoa

7. vnpthaiphong

vnpthaiphong Thành viên

bác nào giúp em với em lập mấy cái nick nhưng cứ đến phần nó gửi mail cho mình thì chả thấy đâu. nick em là vienthonghaiphong@gmail.com

8. iTeen

iTeen Thành viên

Bạn check mail trong box Spam chưa?

Sent from my iPad using Tinh tế

9. vhuy80

vhuy80 Dự bị

bác lập giùm em 1 cái với , lập mãi mà ko được ! mail là vhuy80@gmail.com

10. lehunghp88

lehunghp88 Dự bị

11. toand98vt2

toand98vt2 Thành viên

Hic

em thấy cái này không khó lắm. trên diễn đàn có bài viết hướng dẫn rất rõ ràng.
    lúc đầu em cũng không làm được nhưng bây giờ thì thấy đơn giản.
    có một số điểm quan trọng cần lưu ý là:
    - đăng ký acount free thì phải chọn download 1 cái phần mềm free sau đó nó sẽ hiện ra cửa sổ đăng nhập/ đăng ký. --> tiến hành đăng ký bình thường tới phần nhập tài khoản thì chọn none.
    - Nếu đăng ký acount ở Mỹ thì phải lấy địa chỉ ở Mỹ thì phải điền đúng địa chỉ + ZIP code (vao gmap, chọn một ngôi nhà nào đó, nhấn đúp hoặc chuột phải vào sẽ có thông tin chi tiết ở bên trái.
    - Nếu địa chỉ ở VN thì chắc cứ điền địa chỉ của mình là Ok (em lấy địa chỉ ở Mỹ)

http://www.tinhte.vn/f169/huong-dan-tao-account-itunes-mien-phi-212500/

12. lehunghp88

lehunghp88 Dự bị

vấn đề là em đánh pass đủ kiểu con đà điểu nó k cho ! hic

13. toand98vt2

toand98vt2 Thành viên

Pass thì cũng không khó lắm, cứ theo yêu cầu của nó là được. em k nhớ chính xác nhưng pass kiểu như sau là được: Nhuong2012

14. vietvn

vietvn Thành viên

Your Apple ID password should/ Mật khẩu của Apple ID của bạn phải:
    1. Be at least eight characters/ Ít nhất có 8 ký tự
    2. Contain at least one number (0-9)/Chứa ít nhất một con số (từ 1 đến 9).
    3. Contain at least one uppercase letter (A-Z) (Chứa ít nhất một chữ viết Hoa (từ A đến Z).
    4. Contain at least one lowercase letter (a-z)/ Chứa ít nhất một chữ viết thường (từ a đến z).
    5. Not contain three consecutive identical characters/ Không có 3 ký tự liên tiếp giống hệt nhau.
    6. Not have been used in the past year/ Không được sử dụng trong một năm qua (nếu đổi mật khẩu).
    7. Not be the same as your Apple ID username/ Không được giống với tên đăng nhập (ID).

15. lehunghp88

lehunghp88 Dự bị

7 kiểu đà điểu cũng k phệt đc ! bó tay rùi . bác lập em với : lehunghp6488@gmail.com :((

16. bochethn

bochethn Thành viên

chà, vấn đề là bạn chọn cách trả phí thế nào! bạn cứ chọn Payment là None. rồi thì bác lập apple id, lấy password như nick bạn luôn Lehunghp88 (nhớ là viết hoa chữ cái đầu). Mình nghĩ thế là được

17. luuhoacuong14

luuhoacuong14 Thành viên

ai can pm inbox dua nick cho ma xai ^^

18. soncam

soncam Thành viên

19. newhpvn12

newhpvn12 Thành viên

20. tamtamtam1234

tamtamtam1234 Dự bị