Em muốn mua máy 2sim-cấu hình mạnh-pin khỏe ạ!

Nguyen58
21/4/2014 12:21Phản hồi: 16
Em đang dùng Sam Sung Win 2sim, muốn đổi máy cấu hình cao hơn, pin okie hơn mà đang phân vân ko biết chọn loại nào cho okie...
Anh chị nào đã dùng hoặc biết dòng máy nào cấu hình okie, màn hình 5inch - nữ dùng, 2 sim và pin khỏe thì tư vấn em đc ko ạ??? kaka! Em cảm ơn ạ!
Note:: Đang nhòm ngó Oppo mà thấy ít ng dùng, ko biết có ngon ko các bác ạ!
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

viettri2
ĐẠI BÀNG
10 năm
oppo ngon!
lenovo mà quất bạn ạ, máy trâu, pin khoẻ. Như con A690 mình dùng được hơn 1 năm nay mà pin còn trâu lắm, mỗi cái chưa có tiền quất em P780 bản 8G
Lenovo p780 pin ko đối thủ

Gửi từ em lenovo p780 mới cưới
Em là nữ mà, dùng Lenovo thô quá các anh binhmobile148,landaubietyeu ơi! Oppo em thấy bảo hay lỗi vặt, với lại bảo hành bố láo lắm viettri2 ah...hixx
viettri2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Nguyen58 Mình dùng qua oppo find 5. thấy không tệ! có lần uýnh lộn rơi máy hỏng loa, đem bảo hành cũng nhanh mà! không thấy vấn đề gì!
Lenovo có mẫu khác nhỏ gọn hơn pin 2500ah cũng dùng đc 1 ngày và cũng coa màu trắng bạn nhé

Để em tham khảo ạ... Dùng cảm ứng có nhạy ko anh Binhmobi148???
@Nguyen58 Dùng ok bạn ah

@Nguyen58 Nếu so sánh hàng lenovo với các hàng việt như Qmobile, mobista, ......vv thì lenovo hơn nhiều

@Nguyen58 Bạn tham khảo em này http://www.nguyenkim.com/dtdd-lenovo-s720-trang-white.html

@Nguyen58 Hoặc em này cấu hình tốt hơn giá hơn 3 triệu http://m.thegioididong.com/dtdd/lenovo-a680

mua s4 2 sim ấy giá hơi cao,còn ko thì htc one 2 sim nhưng này hao pin lắm ko nên mua
Mình đg xài xperia T2 ultral 2 sim, thấy pin xài cũng trâu, mượt mà đẹp nữa, bạn tham khảo xrm thế nào

Sent from my D5322 using Tinhte.vn mobile app
Thanhktkt::: màn hình to quá, em chỉ dùng màn chừng 5inch thôi ạ, em là nữ mà... huhu!
The hkphone moi ra đó, đẹp mỏng 2 sim ^^!

Sent from my D5322 using Tinhte.vn mobile app
Nếu so sánh với lenovo thì q-mobile và mobiistar không có vé theo đâu. Hàng của Lenovo chuẩn hơn nhiều,pin không bị chai như mấy con kia,cảm ứng mượt mà, không có 1 lỗi nhỏ,dù mình để con trai nghịch, đập liên tục đấy nhé

Gửi từ quả chuối của tôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019