evleaks: Lumia 1020 sẽ kết thúc vòng đời vào ngày 14/9 tới

Blaze1st
13/7/2014 22:4Phản hồi: 296
evleaks: Lumia 1020 sẽ kết thúc vòng đời vào ngày 14/9 tới

Nokia Lumia 1020 ra mắt lần đầu vào tháng 7 năm 2013, chiếc smartphone này đã tròn 1 tuổi và có lẽ nó đã đến lúc nó trở thành dĩ vãng. Theo đó, tin từ @evleaks tiết lộ rằng Lumia 1020 sẽ chính thức kết thúc vòng đời vào ngày 14/9 tới đây - nếu thông tin này đúng thì Microsoft Mobile sẽ không còn sản xuất thêm hay hỗ trợ người dùng chiếc "camera phone" này nữa. Đây được xem như là động thái "dọn đường" của Microsoft Mobile, nhằm chuẩn bị cho việc cho ra mắt một chiếc smartphone cao cấp khác, tập trung hoàn toàn vào phần camera như 1020. Nhiều tin đồn trước cho biết Microsoft Mobile đang phát triển một thiết bị Windows Phone thuộc phân khúc cao, có tên mã là McLaren.

296 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

RIP
anphuoc08
ĐẠI BÀNG
10 năm
Yeah, hôm trước nghe nói Microsoft sắp ra "siu nhân"
Siêu nhân ơi, xuất hiện đeeeeeeeeeee
Lumia thì quá ngon rồi
chỉ ghét cái hđh của nó ít app quá
@hypous Mình phải đăng nhập để like bài của bác....sau khi đắn đo mình đã chọn ios thay vì wp vì kho ứng dụng quá nghèo nàn,cần thì ko có,có thì ko cần.....
@spsp Bạn thông minh thật đấy, sinh sau đẻ muộn thì cần có time là đúng còn bạn biết ai là chủ của youtube ko?? Google nó chơi chặn youtube trên wp đó bạn 😆 Còn facebook thì có app hẳn hỏi mà, khoan, bạn có cái đt wp nào chưa????????
@PhongVu6263 Thế thì cãi cái @#$@# nữa. Ý m là nó sinh sau nên còn cùi, cần cố gắng, chứ bạn cứ gân lên mà cãi kêu nó đủ rồi thì im đi.
@chavalier Xin lỗi bác e dùng đt smart phone từ lúc winmobi 6.2 bác à rồi lên đời winmobi 6.5 HD2 thần thánh! Điện thoại đang dùng sony Z1, lu1020. Nếu xét về mạng xã hội 1020 ăn đứt Z1 nhé!
Yoube bên wp thì em dùng Mytube thu phí dùng rất tốt bác dùng chưa mà lại phán bừa :v
p01_k03
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hô hô....
dangthuan2
ĐẠI BÀNG
10 năm
bảo sao Nokia luôn thua lỗ!!!
tYu
TÍCH CỰC
10 năm
@dangthuan2 ko biết bạn đọc có hiểu ko mà nói câu chả liên quan như thế
Ui Nầy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thế hệ kế tiếp chắc sẽ ngon lành hơn. Chuẩn bị ém tiền dần! @@
kfat86
TÍCH CỰC
10 năm
mong là cải thiện camera, và body nhôm đẹp hơn, pin hơn nữa là ngon
nvntt
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kfat86 như 930 mà vỏ sau nó nhôm luôn là thôi rồi !!
kfat86
TÍCH CỰC
10 năm
@nvntt có vẻ rò rỉ con 830 đẹp bác ah, toàn nhôm thì nó vuông thế khi lại k đẹp
Siêu xe McLaren à?
zippi
TÍCH CỰC
10 năm
😁

Dọn đường để ra cái Microsoft phone, MiMiA chẳng hạn haha
Lumia 1020 mà chạy Android thì tốt biết mấy !
@trantrungtu Thảm hoạ chứ tốt cái gì
shakimaru
TÍCH CỰC
10 năm
hi vong giá mềm 13tr thôi, chất lượng ngang ngửa máy ảnh chuyên nghiệp , chụp nhanh hơn là được rôi............. dùng chíp 805 chắc là dc nhể
@shakimaru có đọc tin ko vậy bạn hiền @.@
nhanh thật, rip tì rip chứ có gì đâu mà phải xoắn, nó vẫn chụp đẹp, vẫn xài tốt trên tay người dùng là được, nhiều trẻ trâu cũng có biết update là gì đâu, nói chung cũng chả ảnh hưởng tới hòa bình thế giới D
mrcab
ĐẠI BÀNG
10 năm
dù gì thì cũng đến lúc ngừng 1 sản phẩm nào đó. Mong rằng Microsoft sẽ tạo ra những sản phẩm tuyệt vời hơn nữa cho người dùng.
Nếu nokia chịu làm android thì chưa chắc Ss nổi tiếng như bây giờ ,âu cũng là số anh ấy đã tận kekeke
Rip hệ điều hành
@bjnhduongboy Rip máy thôi bác, chứ Wp của M$ mà, làm sao RIP được 😃
Con 1020 của mình thì RIP được nửa năm ròi 😔
hvt2.0
TÍCH CỰC
10 năm
vòng đời ngắn vậy. Lumia 930 thì sao đây..... 😔
tan_thanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
tin buồn trong ngày,vừa mua được 1 tháng.chưa thấy lên 8.1 chính thức mà Mic k hỗ trợ sau này nữa.bây giờ sợ mua dt là thế,hết android giờ tới wp mất giá.
@tan_thanh Giống E -_- Vừa mua đc hơn 1 tháng... Cái lúc nó giảm xuống còn có hơn 9 củ... Đọc đc cái tin chán ko buồn cầm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019