Evleaks: Lumia 1525 là Lumia 1520 với SoC Snapdragon 801 và Windows Phone 8.1

cuhiep
6/7/2014 23:58Phản hồi: 109
Evleaks: Lumia 1525 là Lumia 1520 với SoC Snapdragon 801 và Windows Phone 8.1
@Evleaks hôm qua thông báo về chiếc Lumia 1525 sẽ được phân phối bởi TMobile, hôm nay họ tiếp tục cập nhật thêm các thông tin rò rỉ về Lumia 1525. Các thông tin khác được cập nhật bao gồm SoC Snapdragon 801 và sẽ cài sẵn Windows Phone 8.1. Có vẻ như thiết kế sẽ không thay đổi so với thiết kế của Lumia 1520.
109 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hyper But
TÍCH CỰC
10 năm
Zay 1525 sẽ bản nâng cấp nhẹ của 1520 ah
Rất muốn thấy cái gì đó thật mới mang chất MS trong các sản phẩm.
Nâng cấp nhẹ như từ 920 lên 925
Nếu vậy thì cũng đâu có gì khác biệt lắm nhỉ 1520 vẫn ok chán 😃
toke
TÍCH CỰC
10 năm
MiNo dạo này đẻ cũng như gà, nhiều phiên bản tùy biến theo nhà mạng gớm. Em dùng Winphone thấy cũng ko tệ, chỉ ghét là một số dòng flagship như 1020 ko có thẻ nhớ.
@cuhiep 92a cuhiep để a đó thể hiện tý
@toke lại chém , sao ịphone ko có thẻ nhớ có ai chê đâu.Trên mây hết rồi phải sờ mát chứ hay quen android rồi nên chưa đc sờ mát 😁
@toke Trong người đéo có 1 xu rách nào trong túi mà cũng bày đặt cố tỏ vẻ ra nguy hiểm để người ta chửi người ta ỉa trên đầu cho, hài... Vn mình nhiều thằng nguy hiểm gớm....:mad:
Minhsur
TÍCH CỰC
10 năm
@cuhiep Chác bác đó quê ở làng pháo Bình Đà lại dùng 1520 của Tung cẩu nên nói thế. Bác thông cảm.
xtmg1
CAO CẤP
10 năm
đt WP thì 100 chiếc như 1 từ kiểu dáng,giao diện,tính năng,................
android thì tuyệt vời,kiểu dáng đa dạng,nhôm có nhựa có,vuông có tròn có,giao diện thì phong phú,thuần android cũng có mà tùy biến như HTC,SS,LG cũng đẹp,tính năng thì phong phú ăn đứt cả ios lẫn wp,cập nhật thì nhanh chóng như dòng nexus,MIUI thì cập nhật mỗi tuần,CM11 thì cập nhật mỗi ngày.
@xtmg1 Hàng hiệu khác hàng chợ là ở chổ này đó cu
Dù sao thì hàng chợ vẫn nhiều tín đồ hơn, ko so sánh được
@xtmg1 Tớ hỏi bạn là có mấy thằng sử dụng windowphone để sản xuất điện thoại ^^ hay có HTC và Nokia. bạn nói android kiểu dáng đa dạng phong phú thế cứ so sánh thằng samsung xem các đời điện thoại của nó có la lá nhau không. rồi thằng Sonny nữa từ Xpia Z, Z1 , Z2, M ,M2 xem kiểu dáng # nhau à. còn cái thứ 2 là bạn kêu android nhà ban nhôm có, nhựa có thì Windowphone cũng nhôm có nhựa có bạn nhe. Cái thứ 3 là tính năng phong phú thì android nhà bạn ăn thế éo là đc ios mà đòi đú^^ adroid bảo mật đã kém lại toàn phần mềm độc hại. cái thứ 4 là cập nhật của adroid rất là nhanh chóng nhưng bạn cứ thử xem các đời máy android của bạn cập nhật nhanh = ios không ^^. không kể so về độ mượt mà thì thăng android của bạn có = ios với windowphone không. ĐÚng là đã mù còn hay phát biểu ^^^
L E O 9 X
ĐẠI BÀNG
10 năm
@xtmg1 thế cơ á , Adroid kinh nhở 😆
thế nhảy vào box WP làm gì thế , ko về mà thờ Adroid đi :beauty:
@xtmg1 không những cuồng mà còn mù quáng ;)
1. Đem so kiểu dáng 1 nhà sản xuất với cả đám sản xuất
2. Cập nhật nhanh chóng mà được có vài dòng thế kia thì hài vl 😁
ai bảo 1520 ko hỗ trợ thẻ nhớ hả bác thẻ 128gb nó vẫn chạy dc đấy
toke
TÍCH CỰC
10 năm
@hung 09121997 Hi, nhầm hàng, thanks bạn đã bổ túc 😁
@toke ko có gì bác
Android37
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hung 09121997 chắc bác ấy nghĩ đến 1520 at&t 16g ko hỗ trợ thẻ nhơ
humadat3
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hung 09121997 gặp thánh phán rồi, chắc chưa dc sờ 1520 nên bảo không thẻ nhớ, chắc là fan ai phân vào chém gió..hắn sửa lại 1020 rồi, vãi
Chả có động lực gì để lên cả. Hóng lauren 😁
cấu hình của 1520 thì 5 năm nữa không cần thay dt
@hung 09121997 mình xài nokia dap da' tu 5 nam truoc roi ne , cấu hình cũng ổn nên mình cũng không cần thay , chủ yếu muốn thay hay ko thôi . ok ?
Luigi_2
TÍCH CỰC
10 năm
lumia thì trăm cái như một, y hệt sony
@Luigi_2 thêm thằng SS nữa, chuyện đâu của riêng ai. 😃
vừa mới đọc tin gốc từ evleak, định viết bài đưa lên tinhte thì bị anh cuhiep nhanh tay viết trước rồi😕
@samsung galaxy trend plus Bạn có viết trước mod vài ngày thì cũng chả bh đc lên trang chủ đâu
@kut3prince9x Mình cũng nghe nói vậy. Không lẽ tinhte chỉ xem bài nào của những thành viên lâu năm mới được lên trang chủ, còn lại thì cho dù viết đúng, hay thì cũng không được lên. Vậy còn gì gọi là 1 diễn đàn để anh em, học hỏi, chia sẻ kiến thức, thông tin công nghệ nữa
1525 không có 2K màn hình àh, MS chậm quá rồi
@davidquang2012 bên WP thì chưa bh dẫn đầu cuộc chạy đua vũ trang cả, luôn là Android, mà kể cả bên Android thì cũng đc mấy con có màn hình 2k rồi? Đành rằng là xu hướng kiểu gì cũng đi lên, nhưng cái gì cũng nên áp dụng trong thời điểm hiện tại trước đã, khi mà màn hình 2k chưa thể mang lại điều gì quá khác biệt so với full HD mà ko những thế nó còn kéo cục pin đi xuống, cái gì cũng có thể phát triển nhưng chỉ riêng công nghệ pin thì vẫn dậm chân tại chỗ, muốn pin lâu thì chỉ có làm cục pin to ra và tối ưu hóa hđh sử dụng tốt tài nguyên phần cứng. Lumia 1520 hay 1320 là những chiếc phablet có thời lượng sử dụng pin khá tốt, đây là điều hiếm hoi trong thị trường smartphone hiện nay và cũng là 1 trong những ưu điểm tốt, chưa cần phải đánh đổi chút cải tiến về màn hình mà giảm đi thời gian sử dụng của nó
@O.R.A.N.G.E
toandiamond
ĐẠI BÀNG
10 năm
@davidquang2012 lên màng hình 2K mà không làm hao pin thì ok, chứ lên 2K mà nó ngốn pin gấp đôi thì xin thưa thà dùng Full HD còn hơn bác à, tớ thích cách làm của Microsoft hơn (rất thông minh), biết tiết kiệm tài nguyên cho một cấu hình vừa phải, không nên chạy đua vũ trang về cấu hình ( giống bọn tàu khựa) chỉ thích số lượng mà không quan tâm đến chất lượng (hiệu năng ) mình ghét androi điều này.
@davidquang2012 Bác đúng là có nhu cầu hơi khác so với đa số người dùng smartphone hiện nay :eek:
1520 quá ngon rồi. Vậy nên M$ chưa nghĩ ra phải nâng cấp nó ra sao đây mà 😁
sao những sản phẩm lumia cứ na ná là thế nào nhỉ, chỉ nâng cấp...nâng cấp và nâng cấp
umumti
CAO CẤP
10 năm
@lozzec Vậy bạn nói hãng nào mà sản phẩm nó khác biệt?
umumti
CAO CẤP
10 năm
Rất thích kiểu dáng 1520, ráng chờ cuối năm cưới em về thôi.
chờ khi nào có lumia chạy snap 810 thì chiến luôn
Cái này là bản nhà mạng mà, chắc ko được bán rộng rãi đâu, như 635 ấy
icon929
TÍCH CỰC
10 năm
giao diện h cũng đem ra nói. Trước bài và ca ứng dụng này là bài ca giao diện

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095