evleaks: Motorola sắp ra mắt Moto X + 1, bản nâng cấp cho Moto X?

Duy Luân
6/4/2014 22:0Phản hồi: 53
evleaks: Motorola sắp ra mắt Moto X + 1, bản nâng cấp cho Moto X?
Tài khoản Twitter evleaks mới đây đã tiết lộ rằng Motorola sắp giới thiệu một sản phẩm mới mang tên "Moto X + 1". Nhiều khả năng đây là bản nâng cấp cho chiếc Moto X ra mắt hồi tháng 8 năm ngoái. Mới đây chính Motorola cũng tiết lộ rằng họ sắp công bố thế hệ mới của X trong vài tháng tới. Hiện vẫn chưa có cấu hình chi tiết hay giá cả của X+1, tuy nhiên chúng ta có thể dự đoán rằng Motorola vẫn sẽ tiếp tục duy trì việc tùy biến nhiều thành phần của máy như vỏ, mặt trước, viền camera, hình nền bởi vì đây là điểm đặc trưng làm nên danh tiếng của Moto X. Tinh tế sẽ tiếp tục chuyển đến bạn các tin tức mới nhất liên quan đến chiếc Moto X + 1 trong thời gian tới.

Nguồn: Twitter
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có lẽ lần này rút kinh nghiệm, sẽ dùng cấu hình cao cấp nhất 64bit của Intel, màn hình 5.2inch 😁

Chứ cái Moto X kia dùng "điện toán 8 nhân" có vẻ không được ưa chuộng lắm 😃
Với mình moto X là một trong những máy có kích thước hợp lý nhất, màn hình vừa đủ + viền mỏng, cầm rất gọn, hy vọng X+1 tiếp tục giữ điều này
Moto cho anh Y.
hóng xem nào 😁
bao giờ giá ở vn = giá mỹ thì quan tâm :p
quanhp68
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình đang nhờ mua Em X mà khó quá.có Bác nào biết đâu bán chỉ dùm Em với.Thanks
đề nghị Moto đổi thành tên A,B,C...... chứ đừng X nữa:rolleyes:😁
lonelydra
TÍCH CỰC
10 năm
@satiolimited Thực ra chữ X giống với logo Nexus (bootanimation của các máy Nexus)

p.s:Chờ ra em Moto XXX :x
asimo7777
TÍCH CỰC
10 năm
Hello Moto
Cứ nghe đến Moto X là trong lòng thấy nao nao. Ước ao sở hữu 1 em motoX mà vẫn chưa được giờ lại ra X +1
@Tuấn Mango Giống tui quá...thèm MOTO X lắm mà vẫn chưa có được.
nghiatn1a
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Ton Binh dùng G tạm bác ơi 😁
đợi moto ra moto X +18 sẽ mua một cái để chơi.
MOtorOla giờ thiết kế không còn đẹp như xưa !
Hóng cấu hình cao hơn, hehe dùng S800 thay cho S4 Pro cũng được, lúc đó thành X10 Mobile Computing System.
Cứ ra 1 cái điện toán 10 nhân, 4 nhân Snap805 xem dân tình hưởng ứng không nào....
NAMA!
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không biết như thế nào đây?!
Mới tậu 1 em Moto G dùng backup. Nói chung anh Moto làm mấy cái này khá ngon, giá hợp lý 😁
keanmay
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá trên web Moto X hiện tại là 350us + 24.5us (7% vat ở Mỹ) = 374.5us
Mang về Vn,thuế nhập khẩu là 0% nhưng phải đóng VAT 10% trên 374.5us
Tổng cộng 412us.

Các Bác cho mình lợi nhuận bao nhiêu để mình mang về ??????

Riêng Bác này có quyền xem Tom & Jerry và nằm mơ suốt ngày...
keanmay
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kaizvn Mình có nói : Các Bác cho mình lợi nhuận bao nhiêu..hợp lý cả 2 thì mình mang về..Mình nói giá các Bác lại bảo : Chát quá,đắng quá,có người sẽ hỏi thêm bảo hành thế nào nữa..
keanmay
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kaizvn Khoe chơi cai Bill mua Moto G online từ web Moto

Bill mua Nexus 5&7

Giá này "400$ ~ 8tr" thì mình đặt bạn 5cây Moto X..được chứ?..bạn nhận thì mình đỡ mất công.
Bạn nói được thì mình làm liền..OK?????

Nhật hay Mỹ mình không quan tâm..tuỳ theo món hàng nên mua ở đâu..giữa tháng 5 mình có 2cái camera sigma dp2,3m về từ Nhật.
chucademo
TÍCH CỰC
10 năm
moto x cai gi cung duoc, tru cai man hinh amoled minh ko ua duoc
@chucademo Amoled công nhận không được như IPS . Amoled thế hệ mới có đỡ hơn 1 chút. Tớ vẫn thích ips trên G2 hay iphone 5.5s... rất là tuyệt
@chucademo Không đâu màn MOTO X chắc không xấu và rỗ lắm đâu, thì đúng là màu sắc trên AMOLED nó không chân thực như IPS.
Vongtongtai
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tại sao bạn không thích màn hình amoled vậy

Sent from my XT1058 using Tinhte.vn mobile app
Vongtongtai
ĐẠI BÀNG
10 năm

Sent from my XT1058 using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp