Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

evleaks: Xperia Z3 sẽ dùng chip Snapdragon 801, màn hình 5,15" Full-HD, RAM 3GB

Duy Luân
23/7/2014 21:54Phản hồi: 331
331 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iphone năm nay đỉnh nhất rồi...màn 5,5 camera thích hợp công nghệ của 3 hãng hàng đầu là nokia, apple và sony..thêm tai nghe beat cho các bạn trẻ huênh hoang đi ngoài đường..màn hình của liên minh japan sản xuất thì ngon rồi...tiêu chí của mình là đt phải bền đẹp..vài năm ko lỗi thời..ko có cảm giác hối hận tiếc tiền khi ta đã chọn lựa...thời buổi h máy tính khoẻ..tivi to giải trí mấy trên đt đâu..đề nghị apple chuyển sang cả mảng tivi lẫn đồ da dụng cho các hãng khác khóc luôn...đặc biệt thằng sam..cái điều hoà tam diện của thằng sam minh đã từng phàn nàn là dùng có 2 hôm tiền điện đã lên 800( nhà dung bt là 300) hum qua nóng bật lại đã thấy nó hỏng bố từ bao h rồi..mẹ cùi vãi mày có đầu tư thêm mấy ct nữa vào việt nam cũng chả liên quan đến tao và ko ngăn đc tao gét mày..khi các sản phẩm của mày tai dùng lần nào ôm hận lần đấy...
sv11221
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kissbeo Cái gì cũng phải có quá trình chứ bác, Apple chưa làm đồ gia dụng bao h, có nhảy vào em nghĩ cũng phải mất từ 5-7 năm để tạm có chỗ đứng.
hoaip
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thêm camera trước 5mp là ok
Theo mk thì. Z3 nên tăng kích thước màn hình và giảm độ dày của viền màn hình thì trông máy vừa dễ cầm nắm lẫn vừa có trải nghiệm màn hình thích hơn
Koko_Naoki
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác dự báo khoảng tháng nữa z2 có xuống giá hok, để em tạm dừng không mua z1 nữa mà chờ z2.

H bỏ ra mười mấy tr tiếc quá hichic

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
@Koko_Naoki z2 ngon hơn Z1 khá nhìu đó bạn,từ màn hinh đẹp tuyet,pin trâu vật,camera đẹp hon,,loa ngoai to hơn ...đợi được thì đợi ,
sv11221
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Koko_Naoki Nếu mà Z3 bán ở VN thì chắc chắn hạ Z2 luôn. Mình nghĩ khi ra Z2 thì Z1 chính hãng còn độ 14,5 thì khi ra Z3 chắc Z2 còn khoảng thế thôi.
không có gì hấp dẫn
Dạo này sony cũng đẻ nhanh ghê, và máy dòng z con nào cũng hao hao giống nhau
Koko_Naoki
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lạ nhờ, thích thì vào, không thích thì ra chỗ nào thích mà chơi, cứ phải chạy vào đây mà dè bỉu người ta lãi lỗ là sao ? Ngồi chê người khác mấy câu thì mình cao lên vài m à ?

Sent from my SC-02F using Tinhte.vn mobile app
NstSinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
lót dép ngồi hóng Z4 Chạy Intel atom Qual core . Cam 41 Mpx !
tsx
TÍCH CỰC
10 năm
@NstSinh ờ..ờ..mình chờ con Z9 chạy core I5 ram 8gb màn 4K chộp 50mpx đem lên quỹ đạo trái đất chụp dc cả tau sân bay TQ á ;)
panania
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình thì nghĩ sony cũng không ngu tới độ giết chết sản phẩm của mình khi ra dòng cao cấp nhanh như vậy, hình như sony muốn ra dòng mới nhanh để các dòng đình đám và mạnh như sony z1 z2 giảm giá và người tiêu dùng thì nghĩ : sao không mua 1 con sony giá thì đã giảm nhiều nhưng cấu hình và chụp hình cũng rất đỉnh. Thế nên sẽ nhiều người chuyển sang sài sony nhiều hơn, vd như con z1 cam cũng tốt chống nước, mạnh mẽ, mang mác sony sang trọng, mà giá mấy bác bán thấy có từ 7 chai tới 8chai, vậy ngu gì không mua, dạo này ra đường thấy mấy cô mấy chú cầm sony hơi bị nhiều, không lẽ Sony có cách của họ chứ ko ngu gì giết tất cả dòng cao cấp của mình bằng việc ra dòng mới quá nhanh.... (Suy nghĩ thế thui ko bik đúng sai đừng ném đá e nhé mấy bác)
panania
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Người Dơi bác này làm mình cười vãi cả ****** bàn sao mà bàn qua tới chuyện công ty bị giảm doanh thu rồi cái gì mà sa thải nhân viên v.v.... Trời ạ topic đang nói về rò rỉ z3 , bàn chi xa xôi vậy thím về lại trái đất nào, nó kinh doanh sao kệ nó miễn sản phẩm nó sài ổn là dc rồi, lo cho kinh doanh nhà nó nữa luôn mí chịu
@panania thôi ko xa xôi thì đi thẳng vào vấn đề là từ ngày SE biến thành Sony mình thấy sp ko ổn chút nào bắt đầu từ con XS.vậy đc chưa?
mà tóm lại thím đọc cmt của em thím vãi cái gì ra sàn nhà vậy =)))
panania
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Người Dơi mình đang uống nước vãi cả nước ra sàn, chắc dc rùi hen, bác bàn vào vấn đề chính mà mình thấy chả có tý liên quan gì, chả có vấn đề chính gì ở đây, topic là sony z3 sẽ dùng chip 801, màn 5.15 full hd và ram 3gb, chứ có nói: sony đã đi xuống từ thời chuyển từ SE sang sony, bác vào nhầm topic rùi bác, ở đây người ta bàn cấu hình, thiết kế so với z2 thôi, chứ phần kinh doanh nó lỗ lã kệ nó bác...còn sản phẩm có thể do phần PR và hỗ trợ phần mềm nó ko ổn, chứ sản phẩm sony bây giờ thấy quá ổn... (chỉ ko hiểu nó ra nhanh quá làm gì thôi), chứ ai nói sản phẩm sony cùi như mấy con sky sài 5-6 tháng ko hư cái này thì cũng hư cái nọ đâu...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019